Thư thách đấu - mod portgas d.ace =)) ae ủng hộ nào

Bạn nghĩ ai sẽ thắng

• Số lượng người bầu chọn
    9

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Topic chủ yếu làm ra cho vui và nhờ anh em YulgangVN chứng kiến! Và để bỏ FO3, đầu tư toàn lực vào YulgangVN

Thứ nhất: Quan hệ giữa mình và MOD Portgas D.Ace là bạn, chưa gặp mặt nhau bao h, nhưng cũng đã giao thông vs nhau đến gần 7000 tin nhắn facebook =))

Thứ hai: Do 2 bên tự nguyện cởi quần áo vào đá Fifa Online 3, tình cờ cũng gặp đc nhau và add friends =))

Vì vậy, hôm nay mình xin đưa ra thư thách đấu vs MOD Portgas D.Ace

Thể loại: Fifa Online 3 - Garena
Nội Dung: Thi Đấu 1 vs 1 5 trận - Có trọng tài và khán giả tham dự

Mình, vantienhd - Garena. Tên NQL - VanTienHD - CLB Brussia Dortmun - Lv 38
MOD Portgas D.Ace - xportgasdace - tên NQL - xAce - CLB Manchester United - Lv 47

Luật thi đấu: Dựa vào cảm tính và tin tưởng nhau là chính nên sẽ sử dụng các chức năng trong game
Đá 5 trận, bên nào chạm 3 trước sẽ win

Giải thưởng: Bên thua sẽ phải đưa cho bên thắng 500k EP

Trận đấu sẽ được diễn ra vào lúc 20h ngày 28-12-2013 Mong các thánh gay chứng kiến dùm :))

Ai muốn xem trận này thì pmm nhé

Sau đây là một số ảnh đội hình của 2 game thủ vantienhd - xAce
vantienhd

xAce

Vì mục đích vui nên ko đặt kèo các kiểu nhé!

MrShj

Thượng Úy
dkm , trận cầu kinh điển của năm . Nhưng lại diễn ra trong hoàn cảnh lag thế này . Mà FF 3 có lag k nhỉ .

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Xác cmn nhận , nếu muốn dốc toàn lực cho YulgangVN nên đặt lại tỉ lệ kèo , nếu tôi thua mất 500k ngược lại thì ông nghỉ game chớ =)) . Mặc dù đi làm bận cong đít ra nhưng cũng ráng sắp xếp time đá với thím , thím nào muốn giao thông để lại cái tên nhé.

Thanks các thím vote nhé , em sẽ cố gắng ko phụ đồ lòng các thím

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Xác cmn nhận , nếu muốn dốc toàn lực cho YulgangVN nên đặt lại tỉ lệ kèo , nếu tôi thua mất 500k ngược lại thì ông nghỉ game chớ =)) . Mặc dù đi làm bận cong đít ra nhưng cũng ráng sắp xếp time đá với thím , thím nào muốn giao thông để lại cái tên nhé.

Ý của Mod là vantien sẽ nghỉ FF và :|~ Về với YulgangVN

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt

Yên tâm ông ơi, tôi nghỉ game ít ông cũng la liếm đc vài m đấy :))

Bên trên