XIN XỎ Thư gửi bang chủ bang homies

SKTGenj

Binh Nhì
Nghe tiếng đồn vang xa ra tận sao hỏa nay mình viết thư xin dc vào Bang Homies:
Lời đầu thư kính chúc tất cả các bạn đang ở G Homies dồi dào sức khỏe và những gì tôt đẹp nhất
giới thiệu bản thân: xin giới thiệu với các bạn, người đẹp trai như mình, có cái tên rất là bảnh, nhưng mà mình không có chảnh mình lại yêu thích cái màu xanh mình tên Cảnh :))
tên nv: SKTGenj cấp độ 34
id game: diepvien007
pass: buonvayem
pas 2: qwerty
thư đi như đoàn tàu khởi bánh, mong thư về vận tốc gấp đôi
p/s: không vô dc id game đó đâu đừng cố :))

ta dinh luan

Gia nhập giang hồ
Lời đầu thư kính chúc tất cả các bạn đang ở G Homies dồi dào sức khỏe và những gì tôt đẹp nhất
giới thiệu bản thân: xin giới thiệu với các bạn, người đẹp trai như mình, có cái tên rất là bảnh, nhưng mà mình không có chảnh mình lại yêu thích cái màu xanh mình tên Cảnh :))
xin 1 cho cho ke lang thang nay voi :))

huynhthinh

Binh Nhất

Nghe tiếng đồn vang xa ra tận sao hỏa nay mình viết thư xin dc vào Bang Homies => bạn ở sao hỏa sao .. chào mừng người ngoài hành tinh

=> mình biết bạn đạp chai rồi khỏi cần GT
=> bạn tên gì kệ bạn mình " I don't care "
tên nv: SKTGenj => nhìn là biết chuộng SKT rồi
cấp độ 34 => chưa đủ đk vào .. vì thế đừng vào

"id game: diepvien007
pas 2: qwerty " => chẳng quan tâm

thư đi như đoàn tàu khởi bánh, mong thư về vận tốc gấp đôi => thư đi như đoàn tàu khởi bánh . thư về biệt tín miễn hồi âm

p/s : ko có rảnh đâu đi check ID

huynhthinh

Binh Nhất
vậy xin slot nhé
lý do của bạn vào G mình là gì . ? .. tại tới mức lập topic thì hơi là điều đáng để lưu tâm đó :v . mình định ko lên 4r để hóng đâu :v vì sever chưa mở .. :v . lên đọc thấy topic này hơi giật mình tý =))z G mình bé lắm ...... TĐH .. TĐH Brothers ...v..v.v nhiều G lớn sao bạn ko chọn đi chọn G thấp bé ... chỉ là 1 tổ chức nhỏ :v .

SKTGenj

Binh Nhì
lý do của bạn vào G mình là gì . ? .. tại tới mức lập topic thì hơi là điều đáng để lưu tâm đó :v . mình định ko lên 4r để hóng đâu :v vì sever chưa mở .. :v . lên đọc thấy topic này hơi giật mình tý =))z G mình bé lắm ...... TĐH .. TĐH Brothers ...v..v.v nhiều G lớn sao bạn ko chọn đi chọn G thấp bé ... chỉ là 1 tổ chức nhỏ :v .
đơn giản mình thích G bạn @@ tổ chức nhỏ roài sẽ thành to @@

Văn Trí

Gia nhập giang hồ
Vi Tiểu Bảo là ng kế thừa chức Bang Chủ để lại của Thinh Huỳnh nhưng do ko làm tốt công việc lên bị các bậc quan chức bỏ phiếu xuống làm thường dân rồi =))
Vãi =)) ml m thua đề riết lú à =)) Bang Dc lập bởi Thịnh nha sau này do thích éo dc di chuyển vì phải buff cho team nên mới chuyển bc cho Tèo để dễ mời mem hơn thôi :)). cho nên BC vẫn là Thịnh nha còn tao là Trùm Bang Chủ

Văn Trí

Gia nhập giang hồ
Vãi =)) ml m thua đề riết lú à =)) Bang Dc lập bởi Thịnh nha sau này do thích éo dc di chuyển vì phải buff cho team nên mới chuyển bc cho Tèo để dễ mời mem hơn thôi :)). cho nên BC vẫn là Thịnh nha còn tao là Trùm Bang Chủ
Quên nữa là G ko còn tuyển mem nha bạn. ko phải ko muốn phát triển G vì thành viên biết nhau là con số ít nên chỉ là 1 cụm pt tạo thành 1 G thôi ^^

Bên trên