LỖI Thường xuyên bị đứng client

apologize1231

Gia nhập giang hồ
Mình đã update driver nhưng vẫn bị hoài, chi cần lên fb up ảnh khi cửa hổ brown hiện ra là đứng, unikey mình open bằng administration mode cũng bị đứng client, nói chung là rất dễ bị đứng , admin xem fix giùm mình với...mặc dù ram vẫn thấy còn ngốn nhưng cpu thì ko thấy @@

Mình dùng Alienware 17 nên chắc chắn cầu hình là ổn rồi...zz

Last edited:

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình đã update driver nhưng vẫn bị hoài, chi cần lên fb up ảnh khi cửa hổ brown hiện ra là đứng, unikey mình open bằng administration mode cũng bị đứng client, nói chung là rất dễ bị đứng , admin xem fix giùm mình với...mặc dù ram vẫn thấy còn ngốn nhưng cpu thì ko thấy @@

Mình dùng Alienware 17 nên chắc chắn cầu hình là ổn rồi...zz
Hum , bị đen luôn client đúng ko bạn ?

apologize1231

Gia nhập giang hồ
Lỗi này máy mình dùng win 7 crack cũng hay bị , nhưng từ khi chuyển sang dùng win10 đã biến mất .Mình nghĩ phần lớn là do win. Máy của bạn hiện tại dùng win nào và lúc bị đứng client bạn có đang chạy ứng dụng nào full màn hình hay không ?
Có thể là do win thật, mình đang dùng win8, đúng là mỗi lần cái user account control( full màng) hiện ra là bị đứng...mình dùng win 8 bản quyền chứ không crack @@

Vậy cho mình hỏi là lên win 10, khi đang dùng client mà mình mở 1 ứng dụng khác full màng như vào game khác thì có bị đứng không

Phát Bùi

Binh Nhất
Mình dùng win 10 cũng bị vấn đề như trên, thường những lúc như vậy mình đang xài cốc cốc xem phim or fb thôi, trước giờ mình luôn nghĩ là do mạng của mình có vấn đề nên không quan tâm lắm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Có thể là do win thật, mình đang dùng win8, đúng là mỗi lần cái user account control( full màng) hiện ra là bị đứng...mình dùng win 8 bản quyền chứ không crack @@

Vậy cho mình hỏi là lên win 10, khi đang dùng client mà mình mở 1 ứng dụng khác full màng như vào game khác thì có bị đứng không
Bản chất của client HKGH là ko chạy chung được với ứng dụng khác full màn hình nha bạn .Nếu chạy chung thì client HKGH bị crash liền.

Bên trên