THẢO LUẬN Thời sự hkgh tháng 10-2017

tienthanhs1

Trung Sĩ
ko mất thì nó cứ kill rồi phù về núp đổi kênh kiu tiếp, thế thành ra là gì :O
Nó phù về nup hay đổi kênh thì cũng mất công và cũng phải canh máy liên tục mà anh, thế nên em mới nói làm 1 ngày ko xong thì 2, 3 ngày....bởi vì Q này đòi hỏi số lượng Q cao 1000 item + 15m gold chứ có phải dễ đâu, nếu số lượng item Q giảm ít đi thì lại khác

tienthanhs1

Trung Sĩ
muốn mạnh phải đổ máu...
ủng hộ anh ơi ^^!
mặc dù ngày nào cũng bị kill auto =))
để làm dc Q còn cần 1000 item+ 15m mà Huân. đâu phải ai cũng có pt để làm, và có nhiều thời gian

Mình đồng ý là khó mới giá trị, nhưng khó quá thì ko nên....Q vh TT1 đánh có 100 item Q chết ko mất Q mà cũng vật vã lắm rồi....thôi đợi ra Q này xem chứ cũng ko biết độ khó nó ntn:D

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
để làm dc Q còn cần 1000 item+ 15m mà Huân. đâu phải ai cũng có pt để làm, và có nhiều thời gian

Mình đồng ý là khó mới giá trị, nhưng khó quá thì ko nên....Q vh TT1 đánh có 100 item Q chết ko mất Q mà cũng vật vã lắm rồi....thôi đợi ra Q này xem chứ cũng ko biết độ khó nó ntn:D

Người đi trước luôn là người thiệt mà bác Thanh ơi !
cũng mong có điều chính chút ít ...

tienthanhs1

Trung Sĩ
Người đi trước luôn là người thiệt mà bác Thanh ơi !
cũng mong có điều chính chút ít ...
Ae mình cũng gần 100k vh rồi, nếu ra Q dễ thì mình chính là người chịu thiệt vì để up dc bằng đó vh cũng rất cực khổ.... Nhưng mình vẫn muốn Q vh dễ chút để mọi người đều có thể làm dc, sẽ hút dc kha khá gold từ sever, chứ khó quá chắc chắn sẽ ít người làm rồi :)

MrShj

Thượng Úy
Riêng Q Vh em xin phân tích cho các bác khỏi lo ngại :
- 1 Là solo 1 mình , theo phán đoán của em sẽ khoảng 1k5 quái sẽ xong Q này .
- 2 là làm ngyên 1 pt thì 1k5 quái chẳng mất đến 1 tiếng .
- 3 độ khó càng càng có giá trị của nó
- 4 Dùng chữ "sự đầu tư " hoặc " đam mê " trong công việc cày cuốc VH thôi . Chứ nhiều bác cứ nói quá nhưng chơi sv này 10 tháng rồi mà 50k vh đếm trên đầu ngón tay , acc em lv 59 chơi sv này dc gần 4 tháng đã cán mốc 60k vh .
Giờ dễ quá thì còn gì giá trị nữa các bác .
Trong đầu em đã có 1001 kế hoạch mà hoàn thành Q này cấp tốc luôn rồi :D

kingtank

Binh Nhì
Giảm giá nhu yếu phẩm hàng ngay` - chỉnh sửa tỉ lệ đồ ngon ở boss buff thêm chút nữa - còn về Q võ huân thì cứ thử trải nghiệm xem nó ntn đã , làm ở kênh pk " Hay mà " :))

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
làm Q võ huân này là công = rồi bộ tụi mài muốn kiếm 1k vh tưởng dễ hả càng khó càng tốt than cái mẹ gì, vậy mới biết kiếm vh khó cỡ nào đi tlc4 dc tầm 100vh là mừng rồi làm 1 Q thêm 15m dc 1k vh quá ngon tui sẵn sàng bỏ thời gian canh máy fram 1 mình cũng chịu nữa kêu ca cái gì, 1 tuần đi dc có 2 lần tcl4 dc tầm 150vh buồn bỏ mẹ có Q này mững bà cố lun than cái vẹo.
mong ad ra khó chút nũa càng tốt 1500 Q cung dc nhưng chết ko mất là dc chết mất uổng hehe;;)

Bên trên