THÔNG BÁO Thông tin lùi ngày [open] !

Nobody

Binh Nhất
Ban quản trị có thể update các thông tin mới lên trang chủ được không ? Một chút nhỏ cũng tăng tính hấp dẫn và chuyên nghiệp cho sever mình .

maurong1992

Gia nhập giang hồ
nếu các bạn đã chốt đúng 21h ngày hôm nay (23/12) sẽ Open lại, thì các bạn hãy cứ theo thời gian đã thông báo như trên mà Open. Nếu đến gần giờ G rồi mà các bạn lại thông báo dời ngày Open sang một ngày khác là khắm lắm đấy, gamer HKGH sẽ không thể nào chấp nhận được như vậy đâu. Mong Kteam hãy làm đúng như những gì họ đã nói.

Tay Cuong

Gia nhập giang hồ
Sống về đêm mà. lúc nào cũng open 21 sao không nghĩ cho 1 số người chơi ở quán net 10h đóng cửa. Sao không nghĩ như vậy. Sao không nghĩ rằng người 1 số người đi làm ban đêm. Muốn vậy sao không open vào sáng chủ nhật
Thân gửi Kteam open giờ khác.
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

voquang08

Binh Nhì
mở cửa sớm đi các bác.sao mở cửa lúc 9h vậy.mở tầm 8h đi,cho ae sớm tí.học sinh bọn nó có time chơi.mở muốn quá.ít ng ah >.<

tienthanhs1

Trung Sĩ
GGame chơi còn lâu còn dài sao các bạn cứ phải xồn xồn vì OP ko đúng giờ rảnh của mình thế nhỉ . Dc người này sẽ mất người khác . Cái quan trọng là giờ đó Kteam họ mới đầy đủ nhân lực để giải quyết những tình huống phát sinh có thể xảy ra

quangtuanag3

Binh Nhì
GGame chơi còn lâu còn dài sao các bạn cứ phải xồn xồn vì OP ko đúng giờ rảnh của mình thế nhỉ . Dc người này sẽ mất người khác . Cái quan trọng là giờ đó Kteam họ mới đầy đủ nhân lực để giải quyết những tình huống phát sinh có thể xảy ra
đọc nảy h mới thấy bác này nói hay, xồn xồn lên làm gì chả biết, người tâm huyết tự họ sẽ hiểu, đợi 4 năm bây h đợi thêm vài ngày cho KTeam làm hoàn chỉnh ổn định ko dc hay sao ấy!

SuperCover

Trung Sĩ
Hóng 5 tiếng nữa OP.
Đồng ý cn là mn rảnh nhưng t2 là đầu tuần bận bịu. Chỉ muốn up nhanh để ổn định lên tầm 2x có pt train ok cho khỏe. Bận bịu còn auto train đc.

Bên trên