TÀ PHÁI Thông cáo thành lập allstarclan

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Chào các nhân sỹ giang hồ và đội ngũ KTeam chất nhất quả đất !!
Tiền thân anh em mình xuất thân từ bang
ThiênĐiạHội, nhằm để phát triển Tà Phái và tạo điều kiện cho một số anh em mới tham gia cùng bang, nay mình quyết định gom toàn bộ anh em cũ cùng một số anh em tâm huyết Tà Phái về một clan chính thống duy nhất mang tên AllStars. Do hiện nay số lượng thành viên cũ bổn bang đã sấp sỉ gần trăm thành viên, chia đều tại 2 bang ThienDiaHoi và AEThienDiaHoi nên hành động gộp này sẽ dẫn đến một số anh em sẽ không đủ slot bang vì mình ưu tiên thành viên lev cao, có cống hiến bang và hoạt động bang thường xuyên, ( đồ đạc với mình không quan trọng lắm ) vì thế những anh em nào đủ tiêu chuẩn mình sẽ chiêu mộ vào, không đủ tiêu chuẩn mình sẽ loại ra khỏi clan chính thống này và đưa xuống clan hỗ trợ. Hiện tại bang đã chuyển được 50% thành viên và vẫn đang xem xét những thành viên tiếp theo.

Ngoài ra, bang giữ lại clan ThienDiaHoi nhằm hỗ trợ những anh em newbie và đào tạo học viên Tà Phái về các mảng kẹp skill, pk, hoạt động thế lực..vv..Tham gia clan này các bạn tân thủ sẽ được hỗ trợ tối đa từ phía BQT bang, nếu các bạn phát huy tốt, khi đạt mốc lev nhất định sẽ được trung chuyển qua clan chính thức, mọi quyền lợi các bạn sẽ được đảm bảo. PK được hỗ trợ tối đa.

Về hoạt động bang hiện tại vẫn diễn ra đều đặn săn boss bang hội vào cac tối t6,t7 và CN hàng tuần dành cho các thành viên 6x +. Những anh em khi tham gia hd này sẽ nhận được lương tuần tùy theo số công mà anh em tham gia, ít hay nhiều miễn đi là có lương. Ngoài ra còn có các event ngoài như loto, văn nghệ tại cctalk bang vào mỗi cuối tuần, riêng cctalk bang hoạt động liên tục vào các giờ TLC và boss bang, những anh em nào online có thể trực tiếp tham gia cùng anh em tại kênh cctalk bang để được điều động từ phía anh em BQT bang và các bang chủ Tà Phái. Offline bang hội tổ chức 1 tháng 1 lần vào cuối tháng.
Anh em Tà Phái nào có nhã hứng tham gia cùng bang xin vui lòng báo danh tại topic bên bang TDH với đường link là: http://forum.yulgangvn.com/threads/thiendiahoi-dao-tao-hit-la-du-du-chuyen-nghiep.9018/
Hẹn gặp anh em trong game,
Peace !!
YBcapture00991.jpg YBcapture00403.jpg YBcapture00427.jpg YBcapture00372.jpg

Bên trên