THÔNG BÁO Thông báo về việc item bị bug

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all!
Trong 3 hôm nay có nhiều trường hợp item bị double do lỗi dữ liệu. Sắp tới chúng tôi sẽ tiến hành xóa toàn bộ item bị bug trong thời gian này. Và khóa những tài khoản cố tình lợi dụng bug vĩnh viễn.
Tuy nhiên sẽ có trường hợp những bạn bị vô tình gặp bug. Những bạn nào rơi vào trường hợp tự nhiên nhặt được 1 cái áo rơi ra từ quái mà nó có sẵng options như áo của 1 người trong pt thì vui lòng để lại
Nhân vật :
ID :
Item bị bug :
Thời gian bị bug :
Chúng tôi sẽ tiến hành thu hồi lại và các bạn sẽ ko phải chịu bất kỳ hình phạt nào cả.
Thân ái !

KhanhTran

Trung Sĩ
Hi all!
Trong 3 hôm nay có nhiều trường hợp item bị double do lỗi dữ liệu. Sắp tới chúng tôi sẽ tiến hành xóa toàn bộ item bị bug trong thời gian này. Và khóa những tài khoản cố tình lợi dụng bug vĩnh viễn.
Tuy nhiên sẽ có trường hợp những bạn bị vô tình gặp bug. Những bạn nào rơi vào trường hợp tự nhiên nhặt được 1 cái áo rơi ra từ quái mà nó có sẵng options như áo của 1 người trong pt thì vui lòng để lại
Nhân vật :
ID :
Item bị bug :
Thời gian bị bug :
Chúng tôi sẽ tiến hành thu hồi lại và các bạn sẽ ko phải chịu bất kỳ hình phạt nào cả.
Thân ái !
Check ib dùm e :D E là trường hợp dupe đồ chứ ko phải Bug

nnatuan

Gia nhập giang hồ
2 acc gd 10 món, sau khi đồng ý chỉ nhận được 6 món, gd lần 2 đưa tiếp 4 món qua thì báo "vật phẩm đang trong trạng thái giao dịch", cất vào kho 4 món đó để lấy ra gd lại thì ko lấy ra được, relog lại vào kho xem -> mất, mình nhớ hình như là 4v ngọc ko có giá trị lắm nên ko báo lấy lại

sock

Hạ Sĩ
2 acc gd 10 món, sau khi đồng ý chỉ nhận được 6 món, gd lần 2 đưa tiếp 4 món qua thì báo "vật phẩm đang trong trạng thái giao dịch", cất vào kho 4 món đó để lấy ra gd lại thì ko lấy ra được, relog lại vào kho xem -> mất, mình nhớ hình như là 4v ngọc ko có giá trị lắm nên ko báo lấy lại
relog la het minh cung vua bi

SKTGenj

Binh Nhì
Hi all!
Nhân vật :
ID :
Item bị bug :
Thời gian bị bug :
Thân ái !
nếu như ch toạch roai thì có cần báo cáo ko?

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Hồi mới chơi (cách đây tầm 2 tháng):
Nhân vật: Merin (hoặc 1 con TK cùng ID)
ID: FuKuBoy: giáp tay 1x+4 (nhặt đc 2 hay 3 cái hay sao ý ạ)
Mà sét này thì em lên 3x là em đem cho rồi (không mua bán gì ạ)!
Chưa chắc nó nằm trọng diện xét duyệt bug, nhưng cứ khai, nhỡ đâu bị ban lại mất công giải trình ạ (em nghiêm túc, k có ý troll đâu ạ)

Phát Bùi

Binh Nhất
Hồi mới chơi (cách đây tầm 2 tháng):
Nhân vật: Merin (hoặc 1 con TK cùng ID)
ID: FuKuBoy: giáp tay 1x+4 (nhặt đc 2 hay 3 cái hay sao ý ạ)
Mà sét này thì em lên 3x là em đem cho rồi (không mua bán gì ạ)!
Chưa chắc nó nằm trọng diện xét duyệt bug, nhưng cứ khai, nhỡ đâu bị ban lại mất công giải trình ạ (em nghiêm túc, k có ý troll đâu ạ)
chắc hết cái thời farm cht or xuất hiện cái q cho tay chân rồi nên ngta vứt đi đó

Bên trên