Thông báo tàn sát sever kênh pk .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Masya

Binh Nhất
Tui cũng 9 đây, tui cũng chẳng thích đi phá auto train ng khác nên ko gây chuyện với ai, riêng tui thì 1 ngày bị cho về thành chắc cũng 5 6 lần / ngày. Mấy cha tà đi kill auto chắc quá quen tui, nói kill cũng ko đúng, ngồi máy xin rồi vẫn kill vs lại có 1 vài thành phần là mục đích phá hoại chứ ko phải kill auto :D mà thôi kệ chả sao ;)
Ông đứng giữa đường mời nó giết mà, ngày nào t chẳng chạy ngang ông ;)
s t dạo hoài mà k gặp m` vậy =))
Hỏi thằng ZzQuetXachzZ game này chỉ có nó mới kiếm đc t =))

MrShj

Thượng Úy
ah , sau khi đọc ý kiến của mấy bạn thì mình nói cho mấy bạn rõ .
Nếu kiếm dc mình đi train thì hơi bị hiếm , lâu lâu mới log acc up lever phụ mấy thằng em , chứ 2 tháng nay acc mình vẫn 59 . cần mẹ gì exp , nhưng ghét cái kiểu của mấy thằng di cắn auto , vậy thôi .
Tôi cũng k gom all 9 phái , tôi cũng k nêu đích danh ai , cũng chẳng nói ai là bạn tôi bên 9 .
Nhưng họ đọc , họ k dài mồm như mấy bạn , mà họ đã inbox tôi nói 1 lời nhỏ nhẹ , tôi vẫn noted . OK

Thái Sơn

Gia nhập giang hồ
Mình IGN Minzy, mình bên 9 :D.Mình bị kill auto suốt nhưng mình đều bỏ qua :D, mình ko chủi mắng hay oán trách gì họ trừ khi về đứng thành họ vẫn chọc quê thì mình cũng chỉ hjhj châm biếm vài câu :D. Tình cờ 1 hôm mình bị kill auto cả pt vào nữa đêm nên quyết định đi vòng vòng giết lại thì gặp 1 bạn bị giết pm kiểu như "9 tụi bây cắn lén,toàn chó, nhục, solo, tà toàn thế ngoại cao nhân, nhân cách sánh vai với các tiền nhân thiên cổ bla bla bla :">"

Vậy nên:

1. Từ đó mình gặp tà ở đâu giết được là mình giết :D, mình ko quan tâm nhà bạn gia đình con cái nheo nhóc hay làm lụng vất vả không có thời gian canh máy :D, trừ khi bạn dán được câu đó lên đầu của nhân vật bạn thì mình sẽ ignore tất cả các char đó :D.
  2. Các bạn có thể làm điều ngược lại với mình :D
  3. Mình ko nhận bất cứ kèo solo nào :D.
Cảm ơn đã đọc <3
Thớt chất vl ..bêm 9 bị tà kill chưa bao h lên fb hay 4rum khóc ..mà mấy bạn tà hỡ ra khóc như trẻ con này nọ

taolathangga

Gia nhập giang hồ
đi mần cả ngày tối về ngủ .cứ rảnh nữa đêm mắc tè thì bật máy lên đi dạo 1 vòng cho vui .kill auto cũng là 1 thú vui . chơi thì phải đồi kiểu chứ . nhìn nó đã sao ấy ( 9 nè )

ThienDiem

Trung Sĩ
Đã từng gặp mấy pt tà bên kênh pk BH, nhưng để anh em Train vui vẻ.
Thế là mình bị thằng YuanVu Gì đó đi kill thì gặp mình canh máy, đập nhau hon 10 trận xong thống nhất đi train. Xong lát sau nó lên cắn tiếp lúc k canh máy.
Thế là từ đó gặp tà kênh pk là giết . K nhân nhượng .

kenvin0113

Binh Nhì
Còn thằng Shj muốn gạ kèo thằng kia thì cứ cho mặc cùng 1 loại đồ so kĩ năng để bọn tao cá độ gỡ gạc coi nào. Mày mạnh hơn nó gạ thế ai chơi?

tuph2

Gia nhập giang hồ
ah , sau khi đọc ý kiến của mấy bạn thì mình nói cho mấy bạn rõ .
Nếu kiếm dc mình đi train thì hơi bị hiếm , lâu lâu mới log acc up lever phụ mấy thằng em , chứ 2 tháng nay acc mình vẫn 59 . cần mẹ gì exp , nhưng ghét cái kiểu của mấy thằng di cắn auto , vậy thôi .
Tôi cũng k gom all 9 phái , tôi cũng k nêu đích danh ai , cũng chẳng nói ai là bạn tôi bên 9 .
Nhưng họ đọc , họ k dài mồm như mấy bạn , mà họ đã inbox tôi nói 1 lời nhỏ nhẹ , tôi vẫn noted . OK
thì ông pm đứa kill auto ông ấy,pm không được thì log các kênh rồi tìm, bảo ae dài mồm rồi ông có hẳn cái topic kêu tàn sát các kênh pk, chắc như vậy mới đc coi là ngắn mồm.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Đã từng gặp mấy pt tà bên kênh pk BH, nhưng để anh em Train vui vẻ.
Thế là mình bị thằng YuanVu Gì đó đi kill thì gặp mình canh máy, đập nhau hon 10 trận xong thống nhất đi train. Xong lát sau nó lên cắn tiếp lúc k canh máy.
Thế là từ đó gặp tà kênh pk là giết . K nhân nhượng .
có vụ này ???
@kingtank bác lầy vậy, làm hắn kill em liên tục :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên