[Thông Báo]29/9 Tái Khởi Động Dev Release

Diamond

Gia nhập giang hồ
nên phát test code cho những người online 24/24 như tui. thế thì việc testing mới nhanh đc :D
hy vọng là thế :D

Shendo

Gia nhập giang hồ
MOD va GM kiểm duyệt lại các tester đi...còn slot nào cho a e vô test với...chánh tình trạng...người cần giúp sức cho SV thì ko giúp được....còn những người có code test thì ko có time và ko còn hứng thu test...
Mình góp ý giúp việc test dev nhanh hơn mà thui!

LanhKiemMa

Gia nhập giang hồ
MOD va GM kiểm duyệt lại các tester đi...còn slot nào cho a e vô test với...chánh tình trạng...người cần giúp sức cho SV thì ko giúp được....còn những người có code test thì ko có time và ko còn hứng thu test...
Mình góp ý giúp việc test dev nhanh hơn mà thui!

nên phát test code cho những người online 24/24 như tui. thế thì việc testing mới nhanh đc :D
hy vọng là thế :D
Nếu 24/24 thật và pro về game, bạn thử inbox mod xem, chắc mod sẽ test và bạn sẽ có cơ hội có code test.
Vấn đề đặt ra là : bạn sẽ test cái gì trong time 24/24 ^^

Chibi

Binh Nhất
vãi cả hà tưởng CB ai ngờ test dev tiếp thế thì sang năm OB à
và thế là lại test dev lúc trước nghe đâu mới test xong con thương h test típ thì chắc cũng sang năm OB
test thì nhanh mà , lỗi lặt vặt cũng đã tiếp nhận và ko ít thì nhiều cũng fix 2 đợt Tdr trước rồi
giờ thì chắc chỉ còn test kc của mấy char còn lại thôi
tester chịu khó report , admin nhiệt tình coding thì nhanh ngay thôi

ủa bạn ơi, mình có đủ 20 like để có 1 code test rồi. giờ thì làm sao để nhận code đây O_O?
chắc sẽ có topic để báo danh những gửi tham gia event và khi nào chạy game thì chắc có người gửi code cho bạn

mumpasyn

Binh Nhất
lần này vào test dự là test kc thì chắc Mở pk cho bà con .......bem nhau....chắc hết cãnh tụ tập chụp hình AD dầu ăn rùi....chắc chụp hình đứa nào ăn đất..:v

hiepmctc

Binh Nhất

Daikalop1a

Binh Nhất
xin hỏi code lấy ntn?
là những code đã phát hay phát mới
và code đã phát gồm những loại nào? hay chỉ là những người được test sau cùng mới được test tiếp

hiepmctc

Binh Nhất
xin hỏi code lấy ntn?
là những code đã phát hay phát mới
và code đã phát gồm những loại nào? hay chỉ là những người được test sau cùng mới được test tiếp
Code phát từ hồi even mới lập 4rum rồi, giờ không phát nữa.Chỉ có ai có code mà k test share lại thôi, và chỉ mới có mỗi code đó được phát.Nhưng test có điểm danh và onl suốt chứ k phải vào làm điệu chụp hình ( tình hình như trước ) Không ổn mod sẽ tướt bỏ quyền lợi

Bên trên