[Thông Báo]29/9 Tái Khởi Động Dev Release

TieuVy

Gia nhập giang hồ
các bác nhiệt tình ghê :) mình muốn có cái code mà ko biết kiếm ntn , và đang còn gà về GAME lắm

hiepmctc

Binh Nhất
các bác nhiệt tình ghê :) mình muốn có cái code mà ko biết kiếm ntn , và đang còn gà về GAME lắm
nếu gà về game thì k nên test, phải am hiểu mới được bác à. Mình cũng gà nên k muốn lấy code về r cũng k hiểu rõ hết kc của từng char thì lấy code cũng như không

TieuVy

Gia nhập giang hồ
nếu gà về game thì k nên test, phải am hiểu mới được bác à. Mình cũng gà nên k muốn lấy code về r cũng k hiểu rõ hết kc của từng char thì lấy code cũng như không
Ờ , theo game 6 7 năm rùi , nhưng vẫn còn gà :) , am hiểu 1 số cái , còn 1 số cái khó hiểu :) như khí công thì hơi khó hiểu :3

hiepmctc

Binh Nhất
Ờ , theo game 6 7 năm rùi , nhưng vẫn còn gà :) , am hiểu 1 số cái , còn 1 số cái khó hiểu :) như khí công thì hơi khó hiểu :3
Ví dụ như việc tính đame của đao, có khi nó cao có khi nó thấp, đánh lan đc bao nhiu con trong khi 2 sv khác nhau lại có 2 cách tính khác nhau, rồi tỷ lệ để xác xuất phá giáp, bao nhiu hit thì phẩn nộ đối với mỗi char tè le hột dưa. Với lại onl suốt GM điểm danh nữa mà =='

TieuVy

Gia nhập giang hồ
Ờ , vái lại cái máy nhà hơi cùi , onl 1 acc thôi là 90~100% rùi , onl game ko chẳng làm đc gì , khi nào khởi động thì đông a e có lẽ vui hơn , mong các testter làm nhanh để đc chơi :) tuy gà nhưng nhiều tinh thần ủng hộ , ra FF3 đá thôi hehe

Bên trên