Thông báo tuyển các test ter và open cho g dihoacung

phamdung

Gia nhập giang hồ
Chào các bạn!
Trang sử mới đã được mở ra tại Yulgang, nay DiHoaCung tái lập kêu gọi anh em chiến hữu cũ cũng như các bạn newbie cùng góp sức xây dựng lại Bang như ngày xưa.
Cần tuyển anh em có nhiệt huyết chiến đấu bảo vệ ý kiến của mình chăm sóc cho G lớn mạnh hỗ trợ các member mới vào G giúp đỡ lẫn nhau trong quá trình auto.
Hình thức cần a e online thường xuyên, cần chất lượng không tuyển số lượng trong thời gian test và open.
Tuyển các BC có khả năng lãnh đạo G để G được lớn mạnh, bảo vệ G.
Các anh em mới ai có nhu cầu cần một mái nhà, đăng ký tại topic này.
Mẫu đăng kí như sau:

Tên nhân vật:
Char:
Số lần chuyển sinh:
Level:
Bạn nào được duyệt vào game pm TTCoNanKun để vào G nhé.
Thân!

Lưu ý: DiHoaCung sẽ hạn chế cho clone vào G, vì vậy các bạn hãy đăng kí 1 người/1 nhân vật. Mong các bạn thông cảm ^^
[/IMG]

Last edited:

Jindo

Gia nhập giang hồ
Chào các bạn!
Trang sử mới đã được mở ra tại Yulgang, nay DiHoaCung tái lập kêu gọi anh em chiến hữu cũ cũng như các bạn newbie cùng góp sức xây dựng lại Bang như ngày xưa.
Cần tuyển anh em có nhiệt huyết chiến đấu bảo vệ ý kiến của mình chăm sóc cho G lớn mạnh hỗ trợ các member mới vào G giúp đỡ lẫn nhau trong quá trình auto.
Hình thức cần a e online thường xuyên, cần chất lượng không tuyển số lượng trong thời gian test và open.
Mẫu đăng kí như sau:

Tên nhân vật:
Char:
Số lần chuyển sinh:
Level:
Thân!

Lưu ý: DiHoaCung sẽ hạn chế cho clone vào G, vì vậy các bạn hãy đăng kí 1 người/1 nhân vật. Mong các bạn thông cảm ^^
Bao giờ OP cho tui 1 vé với . Chắc k online dc nhiều nhưng sẽ nhiệt tình đấy :)
Tên nhân vật : kirin, Quycocdaisu
Char : đại phu, kiếm hoặc cung

Lion_Roar2

Binh Nhất
Chào các bạn!
Mẫu đăng kí như sau:

Tên nhân vật:
Char:
Số lần chuyển sinh:
Level:
Thân!

Khi sv Open mình sẽ up lvl 35 đầu tiên, vì thế DiHoaCung là G mình và mình ko tuyển member nhé bạn. closed cái 2pic dùm :)

Bên trên