Thông báo: ngày Open Beta và link đăng ký tài khoản

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cuộc vui nào rồi thì cũng đến hồi kết.Có lẽ YulgangVN sẽ dừng bước tại đây.Xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã biết đến và ủng hộ YulgangVN trong suốt thời gian vừa qua.Hi vọng chúng ta lại được tái hợp với nhau vào một ngày không xa.Cháo thân ái và quyết thắng!:):)
Bác giỡn mặt tui đấy hả...coi chừng tui đấy :))

Colgate hân hạnh tài trợ trương trình này :))

Kazard Kullz

Binh Nhất
Cuộc vui nào rồi thì cũng đến hồi kết.Có lẽ YulgangVN sẽ dừng bước tại đây.Xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã biết đến và ủng hộ YulgangVN trong suốt thời gian vừa qua.Hi vọng chúng ta lại được tái hợp với nhau vào một ngày không xa.Cháo thân ái và quyết thắng!:):)
Nếu YulgangVN phải nói câu này....Thì trước đó AE đã được quầy trong game tả tơi mấy năm rồi......Và màu chữ kìa sẽ ko phải là màu xanh...Mà là màu đỏ của lão "Eo Cây Lây Đi Ki Lồ" =))=))

im5tupid

Binh Nhất
Yulgang sẽ dừng bước test ở đây và bắt đầu vào giai đoạn thương mại hóa ấy mà, thân ai và thông "ASS" bác " PHÀM" cái >:)

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
Nói thật chớ game hứa hẹn biết bao nhiêu lần mà chả thấy gì đâu. Không biết Bác Lion King và BQT giờ này có đang ngồi code hay là bỏ mẹ xứ nào rồi. Đợi chờ ngàn năm

Yulsic

Gia nhập giang hồ
đùa đợi từ lúc đầu lớp 11, cứ ngay ngáy lo sợ lúc ôn thi đại học nó ra, cứ rén lên rén xuống 2 cái Noel trời... DKM, h tốt nghiệp, đi làm cmnr game sắp đến Noel thứ 3 cmnr :))=)). Thôi khẳng định vs ae là Noel này dù không Open hẳn hoi được, nhưng mở cho ae cái event hoành tránh cho Open kế tiếp cũng hạnh phúc rồi, cứ cố gắng hoàn thiện một cách hoàn hảo, bao lâu cũng vẫn ủng hộ.....Lại một Noel không hề cô đơn dưới thành Huyền Bột, tuyết phủ bạt ngàn, ae tụ họp chém bão chếm lốc :)).

P/s: Câu cú chém đầy mùi FA :))=))

Bên trên