Thêm emotion vào forum

wesboy97

Gia nhập giang hồ
theo ngu kiến của em thì anh LK nên thêm vào forum 1 vài emotin nưa cho sinh động tý .... chỉ là ý kiến cá nhân các bác ném gạch thoải mái

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
cái này mình sẽ kiến nghị lên BQT
nhưng các bạn ráng chờ 1 thời gian nhé, bởi vì dạo này BQT đang gấp rút những giai đoạn cuối để khởi công sever ra mắt mọi người, thời gian hơi khan hiếm

HKGHVN

Gia nhập giang hồ
càng ngày càng tiến bộ càng ngày càng đổi mới là phương châm Kteam:) giờ mới để ý ko cần bật unikey cũng gõ tiếng việt ở trong diễn đàn:D

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
nhưng các bạn ráng chờ 1 thời gian nhé, bởi vì dạo này BQT đang gấp rút những giai đoạn cuối để khởi công sever ra mắt mọi người, thời gian hơi khan hiếm
Rất hiểu cho Kteam. Thật sự thì mình thấy kiến nghị cái này vào thời điểm này là không phù hợp lắm vì time của Kteam vẫn chưa rảnh. Có người kiến nghị thì cứ ủng hộ thôi. Mong sẽ loáng thoáng qua tai Kteam ^^

we00054643

Gia nhập giang hồ

theo mình được biết thì :
đối với BQT thì : thời gian ko chờ mình ( để hoàn thành sv )
còn đối với game thủ : mình đang chờ thời gian ( để dc test game )

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Cái này LK làm cái 1 là xong thôi , nhưng đang lu bu để từ từ game ra đã , bạn nào muốn nhanh thì kêu gọi chị em tình 1 đêm với lão là sẽ có ngay và luôn , kể cả vũ khí + max :D

mainhatminh

Binh Nhì
MOD nói chuyện gì thì thế..mấy người mới vào đây thì thấy thế..ko biết nghỉ ban quản lý Kteam như nào,,:(

mainhatminh

Binh Nhì
Bên Dzo có 1 topic nói về cách ăn nói cũa MOD ben yulgangvn mình đấy..h thì mình thấy thật...haiz...

Không thích thì cứ bang nick mình...mình nói những gì đúng thôi...

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Đến sợ các bạn , ăn nói nghiêm túc thì bảo là khắt khe , hổ báo bố láo , ăn nói giơn giỡn thì cũng nói này nói nọ , vậy làm cách nào để chiều theo đc hết ý các bạn ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên Dzo có 1 topic nói về cách ăn nói cũa MOD ben yulgangvn mình đấy..h thì mình thấy thật...haiz...

Không thích thì cứ bang nick mình...mình nói những gì đúng thôi...
Hở tí là dọa ban nick thế này? Gặp mình là mình ban thẳng cẳng đấy. Lớn rồi ko phân biệt đâu giỡn đâu thật à?

mainhatminh

Binh Nhì
Vui thì có vui..nhưng men mới vào thấy thì nó phán cho một câu.."pri thì vẫn là pri..như homviet là cùng"....mình nói lại những lời bên tụi dzo nói về MOD bên mình đấy...

MOD nào nói chuyện thế anh..xem tất cả các diễn đàn xem...

Bên trên