Thân gửi th đàn bà =]]

thjckga93

Gia nhập giang hồ
ra là vấn đề kill auto...bị kill thì kệ nó đy như t nè...lặng lẽ thui =))=))=))...( t yếu quá mà ) chả kill ai thi thoảng gặp 9 chả buồn kill mà tụi nó vẫn tìm tới mình thế ms hay...thui close topic đy...

Masya

Binh Nhất
Nếu các bạn đọc decription của video sẽ thấy mình viết là mình dạy cho đứa em này 1 bài học về topic "tàn sát kênh pk". Cái mà bạn ấy ko làm được :). Mình chỉ biết game này đc 2 tháng nên ko có ý định tranh giành pro gì với các bạn hết. Thân ái tới các fangays của em mình :).

qthien53

Gia nhập giang hồ
1 topic nó nói 1 câu, ộng nói 10 câu chưa kể đá xoáy, đá móc khắp các topic trước.

Nên chuyện bà hay ông,nên suy nghĩ lại.

Mấy tuần trước thấy ông khá OK, cứ PK ai nói gì cũng kệ, gặp khác thế lực là xúc=D>=D>

Giờ thấy thay đổi nhiều, hay người khác cầm acc:-?:-?
Tui cũng định làm thinh k nói gì ông à! Đầu topic trước nó lập tui cũng chả muốn nói nhiều nhưng mà nó cứ thích xoáy + thêm những thành phần adua hùa theo các kiểu bảo tôi núp sau lưng th Kem7 gì gì đó :v ở lại trêu ngươi nó các kiểu =]] ( tui đang nói bạn đó ebisu) với thanh niên ngocquyet gì đó ingame là JoeKim =]] , thật sự tui cũng k tài như ông nghĩ mà nhịn đc những lời đó đâu ^#(^^#(^

qthien53

Gia nhập giang hồ
Nếu các bạn đọc decription của video sẽ thấy mình viết là mình dạy cho đứa em này 1 bài học về topic "tàn sát kênh pk". Cái mà bạn ấy ko làm được :). Mình chỉ biết game này đc 2 tháng nên ko có ý định tranh giành pro gì với các bạn hết. Thân ái tới các fangays của em mình :).
Thâm như dái ch* =]] :-bd:-bd

IceFrog

Binh Nhì
thôi nói chung đến đây là đủ rồi nhé, tôi chỉ muốn nhắc lại là đánh chó cũng nên nhìn mặt chủ, thù đứa nào thì chửi đứa đó, set kèo pk các thứ chứ đừng hỡ cái là chửi nguyên cả thế lực, chẳng qua người lớn cả rồi, chả ai đi chấp nhất mấy chuyện đó, nhưng làm quá thì cứ set kèo. Mong stop topic tại đây nhé.

qthien53

Gia nhập giang hồ
thôi nói chung đến đây là đủ rồi nhé, tôi chỉ muốn nhắc lại là đánh chó cũng nên nhìn mặt chủ, thù đứa nào thì chửi đứa đó, set kèo pk các thứ chứ đừng hỡ cái là chửi nguyên cả thế lực, chẳng qua người lớn cả rồi, chả ai đi chấp nhất mấy chuyện đó, nhưng làm quá thì cứ set kèo. Mong stop topic tại đây nhé.
K ai quan tâm nữa thì tự nó stop thôi bác à

hero98

Trung Sĩ
hôm qua giờ t có thấy nhưng t không muốn lên tiếng, đứa nào làm thì chửi đứa đó, còn nếu thích chửi đổng cả cái tlc này nọ thì cứ set kèo, tao nhận hết. nếu nhắm giết k nỗi t thì tao chấp 2 với điều kiện trong 5p giết ko đc tao thì del acc xóa game, còn ngược lại tao làm lại. giá trị đồ đạc ra sao chắc không cần nói nhỉ??
Nói như bác e vác con nin ghẻ lở 8x ra ai cho pro nhất bên 9 ra kẹp cả 20p die del ac , ko die ngược lại , quá để nhỉ :))

Bên trên