[ thất vọng ] tester trong đợt này

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Con lananh ấy hôm nọ thấy nó bảo là cường hóa thuê có gì pm chên facebook nghe mấy đứa trong G hỏi nó ở bên nc ngoài, nó cũng là M.G hiện ở chên đầu
Nó cái gì cường hoá thuê hay không thì có liên quan gì đến vụ này mà lên ghi lung tung vậy bạn ? Không hiểu đầu đuôi câu chuyện thì nên dựa cột mà nghe dùm cái ! Tôi là LanAnh đây

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
vậy là lỗi dupe fix k được phải lên tiếng kêu dừng lại sao ? thế thì open sẽ như thế nào nhỉ vậy ra bản chất 1 pri sv cũng chỉ nằm trong giới hạn của nó chẳng có j nổi trội @@ ý kiến riêng mình k có ý đả kick hay bôi nhé
Cái này không phải là fix không được ! Mà đừng lạm phát để nó phát thêm nhiều lỗi ra nữa ! Ngăn chặn kịp thời và mang tính lạm phát game tránh tình trạng reset server

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vậy là lỗi dupe fix k được phải lên tiếng kêu dừng lại sao ? thế thì open sẽ như thế nào nhỉ vậy ra bản chất 1 pri sv cũng chỉ nằm trong giới hạn của nó chẳng có j nổi trội @@ ý kiến riêng mình k có ý đả kick hay bôi nhé
Gì đâu mà fix ko được, đổi cơ chế trade thì gây ra lỗi ko lường thôi chứ có gì đâu. chẳng qua anh em test report thì ko report cứ khư khư dupe :v

Ra game ấy à, mọi giao dịch dupe delete thẳng cổ, tiền có được từ dupe đồ, giao dịch đồ dupe, bán đồ dupe v.v.v trừ thẳng cẳng :v

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
hầy , giữ bug để sau này lợi dụng này nọ là hành vi không tốt. Tội này = với lừa đảo. Game chính thức mà làm vậy nhẹ thì cảnh cáo trừ tiền , nặng là cấm vào yulgangVN luôn nhé.

maiyeu0209

Gia nhập giang hồ
Theo mình các hình thức truc lợi cá nhân, bug, phá hoại sv cứ xem xét theo mức độ nguy hại nhẹ cảnh cáo, nặng band acc, cố tình ko thay đổi khóa IP.

phamdung

Gia nhập giang hồ
ú u ú ù làm gì mà chẳng biết ko cần bận tâm về chuyện này =)) làm như bao thanh thiên phán xét như rồng.

TieuTayTa

Gia nhập giang hồ
Có ông còn kinh doanh bán = VND luôn rồi cơ mà =)) phải công nhận mặt dày vkl, k thấy ngại tí nào hay sao ấy =))
Nếu bọn nó ko mặt dầy thì đã ko kinh doanh bán = VND.
Nói đi cũng phải nói lại
Nếu ko có người đặt ( Hàng ) thì bọn lợi dụng dupe các kiểu làm j có cơ hội làm ăn và phát triển như bây giờ....v...v..
Đây mới chỉ là test thôi mà các thánh.kiếm đc cái j thì xài cái đó,dư thừa thì cho a e...v...v..chứ làm j mà phải đến nỗi lơi dụng các lỗ hở của game để bug thế nhỉ ( ko báo lỗi lại còn bug Đkm.....! )
A E nào đang có và sắp có ý định đặt ( Hàng ) bọn dupe thì nên dừng lại.thì sv sẽ nhanh fix đc lỗi thôi
Ko có người mua thì kẻ bán làm j có đất dung thân.
Xin Hết

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Nếu bọn nó ko mặt dầy thì đã ko kinh doanh bán = VND.
Nói đi cũng phải nói lại
Nếu ko có người đặt ( Hàng ) thì bọn lợi dụng dupe các kiểu làm j có cơ hội làm ăn và phát triển như bây giờ....v...v..
Đây mới chỉ là test thôi mà các thánh.kiếm đc cái j thì xài cái đó,dư thừa thì cho a e...v...v..chứ làm j mà phải đến nỗi lơi dụng các lỗ hở của game để bug thế nhỉ ( ko báo lỗi lại còn bug Đkm.....! )
A E nào đang có và sắp có ý định đặt ( Hàng ) bọn dupe thì nên dừng lại.thì sv sẽ nhanh fix đc lỗi thôi
Ko có người mua thì kẻ bán làm j có đất dung thân.
Xin Hết
ông có chơi test ko mà phán hài thế, tôi chả chơi mà tôi chỉ thấy mỗi 1 tên gì đó rao bán item = VND thôi, còn lại toàn mua bán = gold với đổi cho nhau chứ có phải toàn mua = VND đâu mà đặt hàng với chả họ =))

Bên trên