Tháng 10 rùi sao chưa có thông tin open vậy?

Chibi

Binh Nhất
Những ai cảm thấy chán và thất vọng thì thôi. Xem như mình tiễn đi giúp 1 đoạn. Khoảng thời gian vừa rồi có nhiều chuyện xảy ra mà hẳn ko ai trong các bạn biết đc. Cho dù gì đi nữa, mình vẫn khẳng định lại đây là dự án tâm huyết nhất của mình và ko bao h từ bỏ.

Hệ thống đang chạy cũng đâu free? Server để ko ko làm gì mỗi tháng cũng trả hàng chục triệu trong khi chưa thu đc đồng nào thì các bạn nghĩ ai mới là người đáng lo ? Hay các bạn chỉ chờ để hưởng thụ ?
đây là những lời của anh Lk đây
ai đợi được thì đợi, ko đợi được thì lượn
như mình chẳng hạn , nhắm ko đợi được nữa thì lượn cmn cho lành :bz

ADzzVoDich

Binh Nhì
xem tình hình ra sao , nếu ko có gì mới mẻ thì lượn cmn nó nước nó cho lành chứ lượn qua lượn lại chi nữa
vắng mợ chợ vẫn đông :v
quay lại với age of wushu vậy :D
ukm........riết chẳng còn mún đú nữa,đám bạn trước tui rủ chơi giờ miệng hỏi sv LK open chưa còn tay thì bit miệng cười!!!vãi cả nồix-(............cả bên Dzo,wa đó ru rê xong jo nó hỏi cũng éo biết nói sao!!!

mumpasyn

Binh Nhất
thế thì cừ tà tà đi..chừng nào game mỡ quay lại vẫn kịp chán mà.....h còn biết chờ hk ra mà chơi thui chứ LOL vs WOW hoài ...chán rùi....haizz.....

Luciƒer

Binh Nhì
xem tình hình ra sao , nếu ko có gì mới mẻ thì lượn cmn nó nước nó cho lành chứ lượn qua lượn lại chi nữa
vắng mợ chợ vẫn đông :v
quay lại với age of wushu vậy :D
CACK sever cubi hay US hay gosuVN vậy bác, mịa bọn gosu ra cái set thiết đầu công quay sổ xố kiem' tan` quyen? hút máu vl đang tính qua cubi cầy lại nè @@!

Bên trên