Tdh hạ sơn =)))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
mình thì ko thích đi kill auto nhưng thích PK,dù PK còn gà đang tập. Nhưng thật sự nếu đc chọn thì vẫn chọn đi kill r bị kill hơn là ngồi nhìn Crep :v
Mình sẽ thông báo dự là chả ông nào nghe
P/s mới vào G 2h sáng quá
Mình tin bạn sẽ lay động được họ, họ k thể bỏ lơ lời nói của thành viên để hạ nhục guild được

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Các thanh niên...
Hãy biến lời nói thành hành động đi nào..
Đứng trên này đấu võ mồm nữa. Đó k phải là cách của những thằng đàn ông giải quyết mâu thuẫn...
Sv phải ntn mới vui.. :)))

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Các bạn bình tĩnh, theo thông tin của tổng cục tình báo cho biết hiện đang có một thế lực Thần Địa đang âm mưu chia rẽ tà phái của chúng ta, bởi vì thế chúng ta phải hết sức cảnh giác,luôn luôn kiềm hãm, đừng manh động, việc gì cũng phải ngồi vào bàn đàm phán đưa ra kế sách lâu dài [-O<

VoDanh

Gia nhập giang hồ
Ta ung dung tự do tự tại, bỏ mặt thế gian, không sợ chính phái hay tà phái. Cuộc thanh trừng này có vẻ dậy sóng, nhưng ta không quan tâm lắm. Cả TOP server không ai làm ta mất máu nổi.
.
Oke, thanh trừng thì thanh trừng đi, ta đi farm crep cho lên 3x đây :D:D:D

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Tà phái mấy hôm nay vui thế nhỉ, tớ hôm nay ngày mai bận đám cưới rồi nên chỉ rung đùi hóng thông tin dc thôi :))

SoulOfWind

Gia nhập giang hồ
Tớ nhận thông tin là tớ cũng bị mấy bạn AQTC thăm hỏi ai quen tớ cho tớ xin mấy cánh tay ủng hộ nào :))))

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
bán cả 2 ác rồi
tui cảnh báo các bác nhé thằng mất dạy này bán acc xong lấy lại mail và đã bị LionKing xử lý, acc ZzLyThongzZ giờ là của tôi do LionKing chuyển qua acc khác, anh em đề phòng thằng mất dạy này nhé :)), acc ZzTanSatzZ của nó là bị LionKing baned chứ bán cái gì :))
p/s: mong Lion King và các Mod vào xác nhận dùm mình để không ai bị nó lừa nữa nhé :)

negispring

Gia nhập giang hồ
tui cảnh báo các bác nhé thằng mất dạy này bán acc xong lấy lại mail và đã bị LionKing xử lý, acc ZzLyThongzZ giờ là của tôi do LionKing chuyển qua acc khác, anh em đề phòng thằng mất dạy này nhé :)), acc ZzTanSatzZ của nó là bị LionKing baned chứ bán cái gì :))
p/s: mong Lion King và các Mod vào xác nhận dùm mình để không ai bị nó lừa nữa nhé :)
ac LyThong trâu quá -_- đánh mõi mẹ tay mới chết

Bên trên