Tansatbang - chào đón các hiệp khách !

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
toppic lập ra để tuyển mem
vô kiếm chuyện ròi lại ẳng ko bik cái thể loại gì
Ruby ah chả Thương thời as đáy ah
lớn ròi nói chuyện cho nó đàng hoàng đi anh zai ah
sống làm sao cho a e nó nể còn cái chuyện skill autu vẻ vang lắm hay sao mà mỏ mòm là ẳng cái câu đó thế
già lớn nên đầu óc có lúc bị thần kinh ah đi tìm bác cmn sỹ mà khám đi
haizz vãi già lớn cứ như em bé sơ sinh =))

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
sống làm sao cho a e nó nể còn cái chuyện skill autu vẻ vang lắm hay sao mà mỏ mòm là ẳng cái câu đó thế

tao làm gì mày thử xem lại tao đã làm gì với nó mà nó vào cắn tao không 1 chút gì gọi là con người cả :))
tao đé* phải nể cái loại óc toàn cứt như nó
mày xem lại đi
#19 ấy
tao chưa làm gì mách lòng ai
chỉ là những câu hỏi vu vơ
thế mà nó đã vào cắn tao như chém chả
hài vcc :))
với những thể loại này không phải nể,...

1Bac10Mang

Gia nhập giang hồ
con tiểu linh này bựa vkl trùm cắn auto mà ngồi đây đạo đức giả ... vkl con đỉ bố là bố đá vỡ mồm con chó mày nhé

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
con tiểu linh này bựa vkl trùm cắn auto mà ngồi đây đạo đức giả ... vkl con đỉ bố là bố đá vỡ mồm con chó mày nhé
haizz vc bạn chơi sv nào mà bảo mình chuyên cắn autu vậy
thằng này chơi game chưa bao giờ đi kill autu vs ai dau nhé
hay là ức chế quá phán bừa vậy già ròi nên đầu óc có vấn cmn đề ah

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
quên rùi thì thôi con me mày con chó tieulinh mày mau quên thế
bạn đang ẳng gì thế mình bao là bạn keu mình skill autu mà mình còn chả bik bạn chơi sv nào
bạn bị vấn đề về thần kinh ah hay là phán bừa theo cảm xúc hiện tại của bạn vậy
già cmn lớn ròi thì nói cho nó đàng hoàng phán người ta cắn autu ma chả bik mình đang chơi sv nào haizz
p/s; già lớn ròi thì nói cho có suy nghỉ 1 chút tuy là game nhưng cũng để a e nó thấy nó nể 1 tý
đừng có mà như con niz vậy

1Bac10Mang

Gia nhập giang hồ
bạn đang ẳng gì thế mình bao là bạn keu mình skill autu mà mình còn chả bik bạn chơi sv nào
bạn bị vấn đề về thần kinh ah hay là phán bừa theo cảm xúc hiện tại của bạn vậy
già cmn lớn ròi thì nói cho nó đàng hoàng phán người ta cắn autu ma chả bik mình đang chơi sv nào haizz
p/s; già lớn ròi thì nói cho có suy nghỉ 1 chút tuy là game nhưng cũng để a e nó thấy nó nể 1 tý
đừng có mà như con niz vậy
choi sv homeviet chứ sv nào mày trùm cắn auto bên bắc hải

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
choi sv homeviet chứ sv nào mày trùm cắn auto bên bắc hải
mình cũng nói thẳng cho bạn bik là mình sv homeviet chơi chả kiếm tên MasterKiem vào tháng 9 nam 2011 mình đi lính và acc nhờ a Vũ kéo len 120 là cũng là lúc mình of game nhé bạn còn việc nhân vật có tên tieulinh đi pk ai thì mình chả cần biết người còn giống người nói chi tên hả bạn trước khi phán thì tìm hiểu cho kỹ nhé bạn kẻo người ta lại bảo ko bik j lại to cmn mòm bạn ah

1Bac10Mang

Gia nhập giang hồ
mình cũng nói thẳng cho bạn bik là mình sv homeviet chơi chả kiếm tên MasterKiem vào tháng 9 nam 2011 mình đi lính và acc nhờ a Vũ kéo len 120 là cũng là lúc mình of game nhé bạn còn việc nhân vật có tên tieulinh đi pk ai thì mình chả cần biết người còn giống người nói chi tên hả bạn trước khi phán thì tìm hiểu cho kỹ nhé bạn kẻo người ta lại bảo ko bik j lại to cmn mòm bạn ah
vkl thằng chó mày nhãm chó quá đi ăn cứt đi acc của mày dám chơi ko dám nhận ak thằng chó

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
Nếu Ruby của Sever Dzogame chơi kiếm tà thì là bạn bè :)
Hồi đó chơi Thần Địa ingame ShifNomercy Ninja Tà

ặc ặc
tui đặt tên MrRuby hày là Ruby gì đó chỉ nhớ là chơi kiếm tà nhưng chơi lên 96 97 thì bán acc rồi nghĩ game
lâu quá rồi...chẳng nhớ gì nữa cả T_T!

thôi topic của mấy thằng trẻ trâu mất công nó chém banh xác
khi nào ra game thì tui vẫn đặt tên là Ruby nhưng vẫn đang phân vân giữa Đao tà và Kiếm Tà nhưng tên thì mãi không đổi :) vậy nha

Bên trên