Tan băng và thổi hồn về huyền bột trấn !

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Cũng đã 2 năm ròng rã kể về trước Huyền Bột ta được Kteam thổi hàn về làm cho giá lạnh

Nay em (Phương) viết bài này để Kteam chỉnh sửa xíu về bên phía Client trong những lần cập nhật lớn (Big Update ) sắp tới ~ Cũng đã tới lúc em nghĩ là Kteam nên hâm nóng Sever lại rồi ~
Gượng lại hào khí 3,4 năm trước đã ngủ quên hay bỏ lỡ....

-Tình hình hiện nay các Tester đang lao đầu vô vị trí của mình và cống hiến cho game khá nhiều
Vì mong đợi YulgangVN mình hoàn thiện... Nay em có ý kiến chút xíu để game nó "mê li" như HK ngày xưa

Khi YulgangVN thay đổi Client thổi bay "băng tuyết"
Hãy thay đổi cả Music được không ạ !
Em muốn khi Login game bản nhạc này sẽ phát ra và tất nhiên ... Không ai chơi Hiệp khách mà không biết bài này :

Và các anh nên chỉnh sửa hệ thống có thể tự thay đổi nhạc như hồi đó được không ạ
Thường thì khi Play-er về thành nào đó, Bản nhạc này sẽ cất :

Và khi bước ra khỏi thành - nghĩa là sẽ bắt đầu cuộc chiến gai góc giữa người chơi và quái thú
bản nhạc này là huyền thoại :

Đây em không nói việc người chơi có muốn nghe hay không
Nhưng nếu ... chỉ mới login mà nghe được bài đầu tiên.
Thì em nghĩ người đó không muốn nghe nhạc khác hay mute đâu
Đây là chút ý kiến của em về thay đổi Client trong đợt B.U sắp tới khi các anh mở test đại trà ! ^_^
Mong các anh xem xét kĩ và hiểu những gì em gamer lâu năm như em muốn gởi gắm
Và những thay đổi to lớn sắp tới các anh muốn trao cho Test-er bọn em ^_^

Bibiaibio

Gia nhập giang hồ
bài nhạc login đổi là tuyệt vời luôn <3 <3 <3, ai đã từng chơi hk lthì không ai không biết

voquang08

Binh Nhì
ns that chu..test thay nham qua....mong LK co gi doi moi ti,,,,cho ae test co khi the...nhu ev gi do chang han
test xem ev có lỗi gì k

Gió

Gia nhập giang hồ
Bản Login đã và đang làm nhạc chuông đt của t hơn 2 năm rồi nè. Bài đó nghe hoài ko chán :D

Bên trên