THẢO LUẬN Tỷ lệ ch ht

xuyenthach47

Gia nhập giang hồ
em xin chia sẽ bí quyết đập đồ 7v lên 1 lên 3 1 lên 4 của em ! đó là các bà cứ fram 1 lô cường hóa nhiều nhiều sau đó đi nhậu về nhớ là đủ tê và phê nhá ! sau đó cứ nện như đúng rồi tư tưởng xịt là đi ngủ mai đi làm lại ! còn lên thì ta tự sướng chụp hình các kiểu ạ ! bữa xỉn về lấy 7v ch làm set 3x 1 cai lên 3 1 cái lên 4 phê lòi mắt

Thượng Quan Nhân

Đã bị BANNED 113 lần
Staff member
Server đông nên tỉ lệ thành công sẽ chia đều cho nhiều người. Ch, hợp thành về đêm sẽ dễ lên hơn ban ngày đấy, càng đông người chơi với ĐKT 1 lúc tỉ lệ xịt càng cao ;)

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Làm gì có chuyện tâm lý thoải mái thì ép dễ lên hơn@@ có tỷ lệ cả. Nói chung đen thôi, đỏ quên đi.bibibibibi :D
thiệt, hôm nào rãnh rãnh, bạn hút vài lá đu đủ, tinh thần sảng khoái đi.... vào ép, pặt pặt pặt là lên ngay món đồ full ko quá 10 viên ngọc :))... tại tui mỗi lần ép mà tinh thần sảng khoái cái tự nhiên cái món đồ nó lên vèo vèo mặc dù chả có tý giá trị j cả :))

Mars05

Binh Nhất
thiệt, hôm nào rãnh rãnh, bạn hút vài lá đu đủ, tinh thần sảng khoái đi.... vào ép, pặt pặt pặt là lên ngay món đồ full ko quá 10 viên ngọc :))... tại tui mỗi lần ép mà tinh thần sảng khoái cái tự nhiên cái món đồ nó lên vèo vèo mặc dù chả có tý giá trị j cả :))
Vậy sv tự động biết lúc nào bạn phê cần mà tăng rate cho bạn à? Ahihi đồ ngốk

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vậy sv tự động biết lúc nào bạn phê cần mà tăng rate cho bạn à? Ahihi đồ ngốk
cái này lí thuyết cơ bản của xác suất và tần suất mà :D Nói mãi.

Xác suất là 20%.

100 người, mỗi ng đập 1 cái thì có 20 lượt thành công (ai éo biết).
100 người, chỉ 20 người đập, mỗi người đập 5 cái, thì vẫn có 20 lượt thành công trên 20 người. Nhưng ai lên ai xuống thì éo biết. Đấy là nguyên tắc cơ bản của xác suất và tần suất :D

Hochoi

Binh Nhì
Toi op vien dau đã xịt, khổ nỗi viên đâu toàn chọn viên ngon. còn viên 2-4 thì xịt vô kể, đã thế khi ốp xong cường hóa đến 3 cũng xịt nốt, mất hết trong 10 phút, bật PK DKT (định tay bo vì hết vũ khí) nó lại không cho mới bực. Đã thế cứ lên cấp 10 lại phải đi đánh sói xám để chữa tay cho lão????. GM nên xem lại tỷ lệ hợp thành cường hóa, tầm 3-4 đổi lại nên tăng tỷ lệ.

Mars05

Binh Nhất
cái này lí thuyết cơ bản của xác suất và tần suất mà :D Nói mãi.

Xác suất là 20%.

100 người, mỗi ng đập 1 cái thì có 20 lượt thành công (ai éo biết).
100 người, chỉ 20 người đập, mỗi người đập 5 cái, thì vẫn có 20 lượt thành công trên 20 người. Nhưng ai lên ai xuống thì éo biết. Đấy là nguyên tắc cơ bản của xác suất và tần suất :D
Thì tôi có bảo gì đâu. Nhưng ông Super Mod ở trên nói đập đồ khi sv vắng (ý ổg là ít người đập vào lúc đó) xác suất thành công cao hơn là không đúng.

Giả sử 1 thùng phiếu có 100 lá thăm, 20 lá "lên" và 80 lá "xịt"
100 người mỗi người bốc 1 phiếu thì xác súata đc phiếu "lên" là 20℅
Và nếu 20 người bốc mỗi ngưôf đc bốc 5 phiếu thì xác suất vẫn là 20℅

Ko biết giải thích như vậy có đúng ko @@

Tui chỉ hơi nản là cảm thấy tỷ lệ ốp ép có vẻ thấp hơn trước thôi.
Kiểu như chỉ còn 10 phiếu "lên" :))

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Thì tôi có bảo gì đâu. Nhưng ông Super Mod ở trên nói đập đồ khi sv vắng (ý ổg là ít người đập vào lúc đó) xác suất thành công cao hơn là không đúng.

Giả sử 1 thùng phiếu có 100 lá thăm, 20 lá "lên" và 80 lá "xịt"
100 người mỗi người bốc 1 phiếu thì xác súata đc phiếu "lên" là 20℅
Và nếu 20 người bốc mỗi ngưôf đc bốc 5 phiếu thì xác suất vẫn là 20℅

Ko biết giải thích như vậy có đúng ko @@

Tui chỉ hơi nản là cảm thấy tỷ lệ ốp ép có vẻ thấp hơn trước thôi.
Kiểu như chỉ còn 10 phiếu "lên" :))
thì theo ý của bác Lion và SuperMode mà bạn nhắc đến thì 2 câu nói hợp ý nhau cả, như bác Lion nói xác xuất 20%, thì cứ 100 người thì đc 20 người lên, giả sử sever chỉ có 18 người đập thôi, thì 18 đó đều lên hết, thì càng ít người CH HT thì xác suất Thành công càng cao là đúng òi mà :D

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thì theo ý của bác Lion và SuperMode mà bạn nhắc đến thì 2 câu nói hợp ý nhau cả, như bác Lion nói xác xuất 20%, thì cứ 100 người thì đc 20 người lên, giả sử sever chỉ có 18 người đập thôi, thì 18 đó đều lên hết, thì càng ít người CH HT thì xác suất Thành công càng cao là đúng òi mà :D
điên à :)) 18 người đập thì chia ra 20% của 18 người. chứ đâu ra cứ tính 20 người 1 sever. vậy có mà bảo trì xong login vào nhanh đập 100% lên à =))

Mars05

Binh Nhất
điên à :)) 18 người đập thì chia ra 20% của 18 người. chứ đâu ra cứ tính 20 người 1 sever. vậy có mà bảo trì xong login vào nhanh đập 100% lên à =))
Đang tính cmt giống bác, kêu bạn ý vừa bảo trì xong vô đập.

Túm váy lại khi mình ốp xịt khóc hu hu thi ở một nơi nào đó, tại 1 thời điểm nào đó có thằng cười hề hề.

Bên trên