XIN XỎ Tổng hợp lỗi v14

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Thật
Với sever khi đổi nhân vật - đổi kênh mà cứ đis suốt
Thì với Klaucher củ còn chấp nhận đc
Klaucher mới này phải mở lại bảng login - Gõ id pass - Lâu lâu lại bị Stop working thì đến lậy mới vào được
Ai chuyên kill auto thì đây là 1 thử thách sự kiên nhẫn =))

shareheart

Gia nhập giang hồ
Lỗ char cung . Mua 9999 mũi tên bắn phát đầu còn 6884 . Bắn phát thứ 2 ko tốn tên . Nhưng bắn 1 hồi hết tên lúc nào ko biết

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Thật
Với sever khi đổi nhân vật - đổi kênh mà cứ đis suốt
Thì với Klaucher củ còn chấp nhận đc
Klaucher mới này phải mở lại bảng login - Gõ id pass - Lâu lâu lại bị Stop working thì đến lậy mới vào được
Ai chuyên kill auto thì đây là 1 thử thách sự kiên nhẫn =))
@Lion_King @Huyết Ban Nick
Các anh xem lại vấn đề này xem .

Mr Long

Binh Nhì

Thêm cái nữa là:
V14 cái bảng nhập pass 2 nhìn quá rối mắt, gặp mình bị cận nữa, tìm mệt vãi nồi
giữ cái bảng nhập pass 2 như cũ có phải hay hơn ko

shareheart

Gia nhập giang hồ
vừa vào phát hiện cái lỗi của char cung . mua 9999 mũi tên bán phát đầu còn 6884 , tiếp tục bắn ko mất tên sau 1 thời gian mất hết tên lúc nào ko biết18118719_633356153520905_8637037223429871511_n.jpg

TanMinh

Gia nhập giang hồ
vào game 1 acc, rồi vào thêm 1 acc nữa thì acc thứ nhất bị đứng hình luôn ko làm gì được acc thứ 2 vẫn chạy ngon lành

shareheart

Gia nhập giang hồ

Đính kèm

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình đang xử lí lỗi KLauncher, ae cứ bình tĩnh. Muốn diệt sâu bọ phải xài những thứ độc hại thôi :D

ConChimNonTN

Gia nhập giang hồ
Chào Kteam. Không biết đây có phải là lỗi không: Mỗi khi mình bấm vào nút "play" để khởi động auto thì bị mất kết nối sever. Kteam kiểm tra lại giúp. ^^

sceniesykes

Gia nhập giang hồ
K biết phải lỗi hay cho test nữa, nhưng mà tình hình là nhận đc ưu đãi chí tôn phù (20% exp 5 tiếng) cho dù k có CTP. Rồi click vô nhận lại 1 lần nữa thì biến mất cái buff 20% exp, nhưng là lỗi hiển thị, tại vẫn đc + exp

Bên trên