THẢO LUẬN Tỉ lệ dop item q sư đồ bậc 2

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
Ad để tỉ lệ là bao nhiêu thế ạ, mình đánh từ 1h chiều đến giờ mà chỉ rớt mỗi cái cây trâm nhỏ, còn cái còn lại tuyệt ko thấy đâu, kiểu này chắc bỏ luôn Q sư đồ bậc 2 đi train quá :(

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
ctrl Q đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm. Đặc biệt là Q sư đồ, đọc kỹ từng câu nói của NPC

Ông Già

Binh Nhì
Ad để tỉ lệ là bao nhiêu thế ạ, mình đánh từ 1h chiều đến giờ mà chỉ rớt mỗi cái cây trâm nhỏ, còn cái còn lại tuyệt ko thấy đâu, kiểu này chắc bỏ luôn Q sư đồ bậc 2 đi train quá :(
Phải chơi đuúng chổ và phải chịch đuúng lổ bạn à.=)) Nói chứ đọc kỷ Q đaánh 2 con lận nha bạn.1 con ngay bải víp 1 con xiich1 qua tí kế con cao thủ ấy

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
Phải chơi đuúng chổ và phải chịch đuúng lổ bạn à.=)) Nói chứ đọc kỷ Q đaánh 2 con lận nha bạn.1 con ngay bải víp 1 con xiich1 qua tí kế con cao thủ ấy
là chỗ nào bạn nhỉ, mình đánh cả 2 loại quái trên sơn tặc nhưng chỉ rớt có 1 item thôi, bạn biết thì chỉ mình với

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Tìm con nào mà tên màu vàng thì giết. Có 2 con mỗi loại là thủ lĩnh trên màu vàng và nhìn khác với quái bình thường.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé. Cử phủ - thì có 1 con giống thế nhưng ko phải cao thủ nhé. Tương tự con khoái đầu cũng thế. Bạn nhìn kỹ từng con là thấy khác nó chỉ có 1 con thôi. Đang ko ngồi máy tính ko thì tôi chụp ảnh cho bạn thấy.

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé. Cử phủ - thì có 1 con giống thế nhưng ko phải cao thủ nhé. Tương tự con khoái đầu cũng thế. Bạn nhìn kỹ từng con là thấy khác nó chỉ có 1 con thôi. Đang ko ngồi máy tính ko thì tôi chụp ảnh cho bạn thấy.
thanks ông nha, để tí chạy đi kiếm thử.

Bên trên