Tỉ lệ + 4 quá dễ

nhớ thời ASS mất bao nhiêu tiền vì + 4 đồ. sv này + 4 sao dễ lên quá vậy. mong xem xét lại vì từ lúc fix lại + 4 tôi op chưa rớt món nào (12 món đồ rồi. tất cả đều full dòng)

nhà nhà + 4 người người + 4

p/s : mấy người mà cmt. dễ quá cũng than. khó quá cũng than thì tốt nhất mình ko nên gần nhau. dừng vào topic này làm gì

p/s 2: đồ + 4 giờ mất giá trị quá (hơn có 3 def 6 dame mà đồ nó rớt giá thảm hại)
Clone troll đây mà, mới có 3 bài viết

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Topic này như kiểu hồi xưa đi học, tan học tự nhiên có thằng bỏ mịa nào nó hét lên. Cô ơi hôm nay không có bài tập về nhà ạ. Đm thốn.
Tôi sẽ lôi mấy món ra +4. Tôi mà xịt tôi sẽ kiếm thớt để xiên nn nnn

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
=)) thanh niên sống sướng quá cũng than...
lịt pẹ miệng đời khổ cũng than, sướng cũng than =))... tội cho bác Lion quá =)) méo bik xử bên sướng hay bên khổ nuôn

chickenloj

Binh Nhì
tao k còn chơi nữa nhưng tao lạy chúng mày
dễ cũng la khó cũng chê
tạo sv offline chòi mình đi mấy ông cố nội

thanhlocvt87

Gia nhập giang hồ
nhớ thời ASS mất bao nhiêu tiền vì + 4 đồ. sv này + 4 sao dễ lên quá vậy. mong xem xét lại vì từ lúc fix lại + 4 tôi op chưa rớt món nào (12 món đồ rồi. tất cả đều full dòng)

p/s : mấy người mà cmt. dễ quá cũng than. khó quá cũng than thì tốt nhất mình ko nên gần nhau. dừng vào topic này làm gì

p/s 2: đồ + 4 giờ mất giá trị quá (hơn có 3 def 6 dame mà đồ nó rớt giá thảm hại)
det +3 ma` tay rung phan phat + ao trang co khi cuc hit la du du~... thanh troll cua~ nam day rui`

HoConNho

Binh Nhì
hài thằng thớt này ăn gạch nhìu wa' im luôn , sao ko lên mà tiếp gạch ng ta kìa , lập topic xàm LOL :))

toanbeo

Gia nhập giang hồ

Mới ăn bả à.. mà đăng cái bài đủ biết ngáo chó vậy..
Ngon +6 +7 hộ tao cái..

Bên trên