LỖI Tắt máy chủ không thông báo, không ai kêu

XXX113

Gia nhập giang hồ
AD thông báo trên fb + nhóm fb rồi . vừa bị xong là thông báo rồi còn gì trước khi trách ai thì tim hiểu nguyên nhân đi bạn !

LangHy

Gia nhập giang hồ
Các bạn cứ bình cmn tĩnh , có gì phải xoắn , T7 máu chảy về "chym" , à nhầm về tim , nhậu nhẹt , cà phê đồ đi , team LK sẽ có chích sách thỏa đáng cho anh em hóng thôi mà !:)):)):))

baochan12a

Gia nhập giang hồ
nhiu ng choi cug co thuong xuyen len fb dau chu loi gi len trang chu chu' bit keu o dau.Chu toppic keu cuu o day la hop ly' ma`

baochan12a

Gia nhập giang hồ
bình thường thông báo trên diễn đàn, hôm nay thông báo ở chỗ nào, hỏi cái mà sao lắm thằng lằng nhằng
e ug ho bac em cug That mac nhu bac' .Moi lan bi loi len fb dc vai phut thi lap' mat boi dog tin moi dang.Game nao cug vay choi ko dc thi len trang chu cau` cuu' la hop ly nhat'

Dreamer

Gia nhập giang hồ
Mọi người lạc quan tý nào. Thứ 7 anh em đi cafe bia bọt đi, game cứ thong thả thôi :D
Kteam tạo điều kiện kỷ niệm gì đó off cái nữa thì đẹp :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chỉ mong moi người đồng cảm và dùm team những lúc như vậy, mình cũng đi mua dịch vụ mà ko lường được những trường hợp vậy luôn. Lúc xảy ra sự cố thì phải gọi điện bát nháo lên nên chỉ kịp thông báo nhanh ở group thôi anh em thông cảm dùm. FB dùng để thông báo nhanh mình nghĩ là hiệu quả nhất rồi.

Bên trên