Tạm biệt mọi người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matrix

Trung Sĩ
Trước hết mình xin gửi lời cảm ơn đến LK đã bỏ công sức để tạo ra một sân chơi cho anh em đam mê hiệp khách giang hồ. Có thể nói chưa bao giờ mình được chơi HKGH mà lại được hỗ trợ nhiệt tình như vậy. Một HKGH rất khác so với những sv HKGH mà mình đã từng chơi.

Tiếp đến mình xin cảm ơn những người đã giới thiệu cho mình sv YGVN để mình tiếp tục theo đuổi đam mê từ thời đại học của mình.

Tiếp nữa mình xin cảm ơn tất cả những người bạn mới, bạn cũ trong suốt thời gian qua đã bên cạnh giúp đỡ chia sẻ mọi thứ với mình, không có các bạn mình không thể tiếp tục chơi game này. Có niềm vui, cũng có nỗi buồn nhưng game chỉ là giải trí. Còn mối quan hệ là thật.

Sau nữa mình cảm ơn tất cả những người không cùng chiến tuyến, Tuy không cùng chiến tuyến nhưng nhờ có các bạn mà tôi nhận ra nhiều điều trong cuộc sống.

Cuối cùng, một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn vì tất cả.

Chúc mọi người ở lại chơi game vui vẻ.
Chúc SV YGVN luôn phát triển bền vững.

Lời cuối: Như đã hứa, toàn bộ acc và item hiện có sẽ không bán một thứ gì. Để lại cho anh em chơi. Khi nào anh em chơi chán thì để đó làm kỉ niệm. Vì đây là sv cuối cùng mình chơi. Và mình nghỉ game vì lý do cá nhân chứ không liên quan đến một thành phần nào hay gì cả. I LOVE YGVN.

Chào tạm biệt và hẹn gặp lại mọi người nếu còn duyên.

Matrix hạ bút.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
A Khuê off 3 tháng trước rồi, nhưng do anh Khuê bận nên giờ mới tạm biệt mọi người được, bọn em sẽ mãi nhớ đến anh, anh sẽ mãi là trụ cột là người anh đáng kính của các gamer YGVN. Tạm biệt a nhé chào anh :(

ThienDiem

Trung Sĩ
Cám ơn những đóng góp của anh trong thời gian qua. Hy vọng anh sẽ sớm quay lại. Vắng anh tà phái sẽ ko biết đi hết đâu.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Phải nói anh là người giữ lửa nhiệt huyết cho anh em. Chúc anh có cuộc sống vui vẻ hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
P/s sắp tới Thiên bận nhiều việc có thể cũng sẽ off luôn, nên tạm thời chỉ để treo đó không tham gia bất kì hoạt động nào, mong là sớm gặp mọi người.

cubitrung

Binh Nhất
Trước hết mình xin gửi lời cảm ơn đến LK đã bỏ công sức để tạo ra một sân chơi cho anh em đam mê hiệp khách giang hồ. Có thể nói chưa bao giờ mình được chơi HKGH mà lại được hỗ trợ nhiệt tình như vậy. Một HKGH rất khác so với những sv HKGH mà mình đã từng chơi.

Tiếp đến mình xin cảm ơn những người đã giới thiệu cho mình sv YGVN để mình tiếp tục theo đuổi đam mê từ thời đại học của mình.

Tiếp nữa mình xin cảm ơn tất cả những người bạn mới, bạn cũ trong suốt thời gian qua đã bên cạnh giúp đỡ chia sẻ mọi thứ với mình, không có các bạn mình không thể tiếp tục chơi game này. Có niềm vui, cũng có nỗi buồn nhưng game chỉ là giải trí. Còn mối quan hệ là thật.

Sau nữa mình cảm ơn tất cả những người không cùng chiến tuyến, Tuy không cùng chiến tuyến nhưng nhờ có các bạn mà tôi nhận ra nhiều điều trong cuộc sống.

Cuối cùng, một lần nữa tôi xin chân thành cảm ơn vì tất cả.

Chúc mọi người ở lại chơi game vui vẻ.
Chúc SV YGVN luôn phát triển bền vững.

Lời cuối: Như đã hứa, toàn bộ acc và item hiện có sẽ không bán một thứ gì. Để lại cho anh em chơi. Khi nào anh em chơi chán thì để đó làm kỉ niệm. Vì đây là sv cuối cùng mình chơi. Và mình nghỉ game vì lý do cá nhân chứ không liên quan đến một thành phần nào hay gì cả. I LOVE YGVN.

Chào tạm biệt và hẹn gặp lại mọi người nếu còn duyên.

Matrix hạ bút.
Chúc Anh khuê và Gd nhiều sức khỏe ,chưa gặp anh bao giờ nhưng qua game cũng hiểu phần nào , hen găp lại anh 1 ngày không xa .....

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Nếu còn cố tình gây war thêm nữa, tất cả acc forum liên quan ra đảo 3 ngày

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Topic nào cũng vào war um sùm đc vậy :|

Sáng ra nhận tin cũng buồn, vì bác Khuê là trụ cột chính của sv này, kể cả ảnh hưởng trong game, tài chính, lẫn những kiến thức chơi game mà bác hỗ trợ KTeam. Ví dụ con cầm sư này là 1 phần rất lớn của bác.

Mặc dù là người làm game, mình cũng ko khuyến khích ae chơi game mà vác mệt mỏi vào người thế này. Ai cũng có cuộc sống riêng vào chơi game là để vui vẻ, mà nhiều người sao hằn học quá nhiều khi chẳng hiểu. Thôi dù gì cũng chúc bác lo toan chuyện riêng xong, thư thả thì come back làm vài trận PK thôi.

Lúc đó Rinas cũng nghỉ comeback làm đầu tàu Tà Phái, bác Khuê 9 phái anh em nhỉ :))

mumpasyn

Binh Nhất

Sáng ra nhận tin cũng buồn, vì bác Khuê là trụ cột chính của sv này, kể cả ảnh hưởng trong game, tài chính, lẫn những kiến thức chơi game mà bác hỗ trợ KTeam. Ví dụ con cầm sư này là 1 phần rất lớn của bác.

Mặc dù là người làm game, mình cũng ko khuyến khích ae chơi game mà vác mệt mỏi vào người thế này. Ai cũng có cuộc sống riêng vào chơi game là để vui vẻ, mà nhiều người sao hằn học quá nhiều khi chẳng hiểu. Thôi dù gì cũng chúc bác lo toan chuyện riêng xong, thư thả thì come back làm vài trận PK thôi.

Lúc đó Rinas cũng nghỉ comeback làm đầu tàu Tà Phái, bác Khuê 9 phái anh em nhỉ :))
Thằng đệ mất cả team train và đang bơ vơ đây đailka ai sẽ là người đền đây :(:(:(

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Tà e là tôn trọng a Khuê nhất luôn . A là trụ cột của tà gánh team theo nghĩa đen bóng

Ngày Nay có câu không sợ đối thủ mạnh như hổ chỉ sợ đồng đội ngu như trâu chó
Sự thông mình của thành viên team a Khuê được thể hiện như sau
Vào 1 ngày 9 tà war nhau về CH HT thì có 1 thanh niên phát biểu như 1 vị thần
'' A lionking add 10% CH HP cho tà xem 9 có nát không ''
Câu nói đó đã khắc cốt con chym e mãi mãi e không quên được
.
Add 5 cục 50% cho 9 lv 35 mở mồn thì nói không có gì nhưng mà ngày nào cũng khóc ngày nào cung than..
khóc từ ngày này tới tháng nọ. khóc từ chym nhỏ tới chym to. lâu lâu nếu chúng ta để ý thì vẫn còn khóc
.
Vào 1 ngày rảnh rổi lấy con đao đi ks 15p thế là bị chửi từ FB đến Forum với ngôn từ như giẻ rách . chơi chó. đốn mạt
Vâng vâng game này có qui định là không được lv cao không được đi ks
thế còn quăng rác , thả boss kill dow % thì là quân từ

tà phái tuy yếu nhưng thành thật chất phát . 9 tuy mạnh nhưng giả dối . tà mạnh lắm tại che giấu thôi. đã được thể hiện qua TLC, pk các kiểu
Cmt mang tính chất sự kiên lịch sử đã qua

BoBo

Binh Nhất
Tao nói thật là tao ko là gì ở cái sv này cả nhưng cái cách tụi mày nói chuyện như lũ vô học, coi chừng sau này chết có người đào mồ mã lên nhé các ông nội của con, bớt bớt lấy đức cho con cháu đi

namnam

Gia nhập giang hồ

Mới nghe mấy ae nói a Khuê chơi cầm hay lắm. Mong a sớm trở lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên