THẢO LUẬN Tại sao admin không cho report thiệt hại về pill nữa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
admin cho mình hỏi tại sao lại khóa topic report bên kia lại?
thế những người không có thời gian lên diễn đàn đọc thông báo như mình thì bây giờ không được đền bù ah?\
lỗi này có phải do mình đâu tại sao không được đền bù?
đề nghị mở lại topic bên kia

OneOfAKind

Thượng Sĩ
từ hôm qua đến hôm nay k chịu vào. giờ vừa mới đóng topic cái thì có mặt ngay để khóc lóc =)) không có thời gian mà mãi k lập topic. đến lúc vừa đóng xong thì đã thấy trình ình cái topic khóc lóc =))

dao xuan thien

Binh Nhì
người ta giải quyết thì cũng có lúc có thì, fải chốt time để còn giải quyết, chứ ai rảnh đâu ngồi chờ, nộp đơn thì cũng có time chốt, bị giao thông phạt thì cũng có time lên lấy xe, gm cũng vậy thôi, fải chốt time để giải quyết, trach thi trach số bạn xui thoai

hieuvodoi158

Binh Nhất
cái gì cũng có thời gian nha bạn , bạn k chịu cập nhật thì thôi chứ ai mà đợi bạn ngta còn nhiều việc khác để làm nữa !!!

MrShj

Thượng Úy
người ta giải quyết thì cũng có lúc có thì, fải chốt time để còn giải quyết, chứ ai rảnh đâu ngồi chờ, nộp đơn thì cũng có time chốt, bị giao thông phạt thì cũng có time lên lấy xe, gm cũng vậy thôi, fải chốt time để giải quyết, trach thi trach số bạn xui thoai
k cần phải nặng nhẹ , thay vỉ như vậy , vẫn còn 1 cách giải quyết khác :
Inbox ngay cho 1 AD nik đỏ HBN :
" anh Huyết ơi , nghe đồn anh đẹp trai lắm hả anh , lại đàn hay hát giỏi , mà em chưa tin dc .
chuyện là hôm qua em đi làm cả ngày bận quá chưa report báo hỗ trợ pil dc , giờ thấy topic kia anh khóa mất rồi , lòng em buồn vô cùng , nếu như anh hỗ trợ riêng giúp em cái , em sẽ đăng ngay 1 stt : Đúng là HBN đẹp zai , khoai to , đàn hay , hát giỏi ... thế mà lại bị bê
lên ngay trên STT FB nhà em . em hứa em sẽ làm .
ID em là : ABCXXX
NV em là : Xvideoxxx
pil mất là : BCS gân , gai ....lúc 00:00 tại phòng 302 .
1 lần nửa em xin cảm ơn anh "

đấy , mình hứa là inbox của Bro sẽ có tác dụng , chứ bác lập topic kiểu này , mấy đổi đổi phòng 302 qua 113 hết giờ .

Impossible123

Gia nhập giang hồ
" anh Huyết ơi , nghe đồn anh đẹp trai lắm hả anh , lại đàn hay hát giỏi , mà em chưa tin dc .
chuyện là hôm qua em đi làm cả ngày bận quá chưa report báo hỗ trợ pil dc , giờ thấy topic kia anh khóa mất rồi , lòng em buồn vô cùng , nếu như anh hỗ trợ riêng giúp em cái , em sẽ đăng ngay 1 stt : Đúng là HBN đẹp zai , khoai to , đàn hay , hát giỏi ... thế mà lại bị bê

đấy , mình hứa là inbox của Bro sẽ có tác dụng , chứ bác lập topic kiểu này , mấy đổi đổi phòng 302 qua 113 hết giờ .
:))))))

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
từ hôm qua đến hôm nay k chịu vào. giờ vừa mới đóng topic cái thì có mặt ngay để khóc lóc =)) không có thời gian mà mãi k lập topic. đến lúc vừa đóng xong thì đã thấy trình ình cái topic khóc lóc =))
chó cứ sủa và đoàn người cứ đi

mình là ngườidđi làm, không phải chỉ ăn với ngồi canh 4r
nếu như admin thông báo là ngày này 31/7 sẽ tiếp nhận toàn bộ report và chỉ hỗ trợ trong ngày thì k ý kiến
sáng thông báo bảo trì cả ngày, sau đó thông báo report và báo khóa luôn thì sao kịp
đền bù hay không cũng được nhưgn nó phải rõ ràng

OneOfAKind

Thượng Sĩ
rất rõ ràng rồi. ngày k chịu bỏ ra 5' cho game thì chịu
giống mấy thanh niên phản đổi Q event 50% 12h làm 1 lần kêu k có time trong khi lên dd khóc lóc liền từ sáng đến tối :))

hieuvodoi158

Binh Nhất

hài vl =))=))=))

typhuyeu

Gia nhập giang hồ

- phải là đàn giỏi hát hay chứ :))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Làm dâu trăm họ rất khó .. BQT chỉ làm theo quy định là công bằng nhất ..
- Bây giờ đa phương tiện để cập nhật tin tức báo trí , lướt web các kiểu rồi ..
- Bạn có đi làm hay bận rộn gì đó thì 1 ngày ko lẽ bỏ ra 5' để ăn .. 5' để hút điếu thuốc và cũng có thể dành ra 5' để lên forum cập nhật thông tin ..
- Sao chủ thớt ko đặt vấn đề tại sao có nhiều người cũng đi làm thậm trí thời gian họ bận hơn cả mình mà họ vẫn có cách báo lỗi ... Nếu trách thì hay trách bạn ko biết cách chủ động và linh hoạt thui .. Đó là quyền lợi của mỗi người .
=> Nếu là tôi thì luôn luôn liên lạc với Team , Trong Bang khi nào có tin tức gì thì alo cho tôi ngay , Nếu trượng hợp này ko báo lỗi dc , Tôi sẽ nhờ người khác báo hộ , Nếu có thể nhờ họ teamviem , Cầm acc dùm .

Topic này sẽ ko dc hỗ trợ, Tránh war và lạc chủ đề ko liên quan ..
Tôi tạm khóa , nếu BQT ai xử lý thì vui lòng mở lại
Thân !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên