GIÚP ĐỠ Tư vấn char kiếm

yulgang1981

Binh Nhì
tui thích kiếm đánh chay mà sever này ko đc đánh cháy , đánh chạy = 1/3 kill ví dụ đánh chay là 100 máu kill là 300 .Đã test thử nên ý như thế . tùy bạn muốn theo đường nào thôi .

titanknight

Gia nhập giang hồ
mình cảm ơn nhé, đang chuẩn bị chơi nên chưa biết thế nào. Cho mình hỏi thêm là skill những lv đầu thì đao với kiếm char nào skill mạnh hơn thế bạn

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Kiếm lên 6x mới có khí công hồi liễu thân pháp mới pk được phải không bạn, còn đao thì lên bao nhiêu x mới pk được vậy bạn
6x 7x là pk ngon rồi nhé, nhưng ngon nhất dưới 8x là khi bạn có skill 74 của đao, kiếm cũng vậy, lên tầm 68 dame skill mới mạnh hẳn. Còn bạn muốn pk từ sớm tầm 4x 5x thì Thương và Cung là lựa chọn tốt bạn nhé :D

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Sau khi bạn tư vấn mình thích luôn cả 2 char nên chưa biết chọn char nào cả :D
Vãi =)), sv này up lvl sẽ rất lâu, nên bạn lựa chọn cho kỹ.
Đao : ưu điểm là máu nhiều, def cao nhất các char, có phản dame, phiên bản này phản đc cả dame của người chơi
Kiếm : ưu điểm là dame skill cũng kha khá, cân bằng dame def máu, có khí công giảm nửa dame ( tỷ lệ )
2 con đều có nhược điểm là skill 4x 5x dame ko to lắm, gần như ko thể giết ng đc :))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
:Dnói chung là char kiem vs dao ở lv 3x đến 6x thi it pt lắm nhung op đồ pro thi pt dc con pk thì char ninja mới manh ( nói chung op đồ pro thi char nào cũng manh ):D

Whisper

Binh Nhất
char thương sao máu ít thế nhỉ mn, có kc tăng máu mà mình 33 đc có 483 máu, trong khi acc kiếm 32 560 máu

Bên trên