XIN XỎ Tăng tỉ lệ cường hóa thành công lên 1 chút được ko :'((

hary99

Gia nhập giang hồ
bạn tập chat unikey đi rồi ý kiến , mình đọc chẳn hiểu cái ý bạn muốn nói là gì cả.
để e sửa lại: Tóm lại là fix sao cho anh em đỡ tốn kém hơn 1 chút là được, hợp thành thôi chứ có cường hòa đâu mà ép người như thế.
người thì op 1 2 viên cũng được người thì đến 50v cũng không xong như thế còn gì là công bằng, làm gì có chuyện đỏ đen ở đây @Huyết Ban Nick

OneOfAKind

Thượng Sĩ
để e sửa lại: Tóm lại là fix sao cho anh em đỡ tốn kém hơn 1 chút là được, hợp thành thôi chứ có cường hòa đâu mà ép người như thế.
người thì op 1 2 viên cũng được người thì đến 50v cũng không xong như thế còn gì là công bằng, làm gì có chuyện đỏ đen ở đây @Huyết Ban Nick
op ngu đổi tại tỉ lệ?
sao có người 4 viên 4 dòng

Steel

Binh Nhì
Siêng vỡi

leekiller1996

Gia nhập giang hồ
Đen thì là đen. Công bằng dính gì vô đây bác. Bác mua vé số ko trúng, mấy thằng trúng tụi nó gây mất công bằng à =))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
giờ đơn giản vầy , 1 thằng trúng vé số , 1 thằng mua hoài ko trúng giờ lên đòi công bằng bảo phải điều chỉnh tỷ lệ sổ số sao cho thằng mua nhiều trúng vé số....

hary99

Gia nhập giang hồ
Vậy tóm lại đã chơi thì phải chịu, ko chịu thì đi ko ai cản :v, phũ phàng ghê.

Hallow

Gia nhập giang hồ
giờ đơn giản vầy , 1 thằng trúng vé số , 1 thằng mua hoài ko trúng giờ lên đòi công bằng bảo phải điều chỉnh tỷ lệ sổ số sao cho thằng mua nhiều trúng vé số....
=))" tôi lại ông nhé =)) đang cầm dt onl chờ server mà thấy ông cmt một câu này cười muốn té giường lập tức mở máy vào để cmt lại .... =))
Ps/ Cảm Ơn

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Mình thấy tỉ lệ này cũng ổn mà, vậy thì đồ mới có giá trị và gold không mất đi giá trị thật của nó :D

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tối hôm kia tôi 8 cái áo 5x +6 lên +7 bùa 20% còn xịt sạch k lên cái nào nè. còn chưa kêu các ông mấy dòng cùi kêu quá thể

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
cũng nhiều ng quit game lắm mod, mình cần một cộng đồng gắn bó thì ít cũng phải thỏa mãn nhu cầu tối thiểu.
Nhu cầu chả khi nào là đủ cả. Cứ để thế thì khi có hàng ngon bạn mới thấy nó giá trị thế nào :| đó là sự khác biệt dựa vào may mắn. Cho bất kì ai, ko kể giàu nghèo.

Bên trên