THẢO LUẬN Tăng exp ngày chủ nhật ở kênh pk

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Sau bảo trì tuần sau sẽ dc tăng thêm EXP vào 7h30 , 22h .
- Áp dụng với tất cả các map từ 6x , 7x, 8x, 9x .
- EXP dc phân bổ đồng cho các map là 100% EXP .
- Mọi thắc mắc vui lòng inbox cho @Huyết Ban Nick .

huynhthinh

Binh Nhất
h đó mà tăng exp vào nữa chắc chẳng ma nào đi tlc nhỉ =)) .. LK bảo h đó đi TLC chợ búa các kiểu .. h có exp e mạnh dạn ra động r e farm tiếp =)) .. ( nhớ cho exp thì cho gold vs rớt đồ lun ) .

IceFrog

Binh Nhì
Bạn chắc là kênh pk ít người train ko @.@
Với lại bây giờ kênh PK chênh exp với Kênh thường rồi đó bạn =))
mình có thắc mắc là mặc dù mang tiếng kênh 10 Premium nhưng exp vẫn kém 10% so với kênh thường. Vậy k10 không pk thì có gì đặc sắc so với kênh thường?

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
mình có thắc mắc là mặc dù mang tiếng kênh 10 Premium nhưng exp vẫn kém 10% so với kênh thường. Vậy k10 không pk thì có gì đặc sắc so với kênh thường?
hơn kênh thường 10% exp đó bác :)) đặc sắc hơn ở chỗ đó thôi. Còn lại khuyến khích train kênh pk mà :D

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Có gì đâu mà ko hợp lý , mấy bạn muốn an toàn thì cứ vào động hoặc kênh 1 train , ai máu me thì cứ ra kênh PK train ngồi canh thôi
Bác máu me mở hàng trước đi, cho xin tọa độ bãi train, kênh.

Em tình nguyện cho bác niềm vui sướng về xum họp môn chủ.

Cái cảm giác 24h treo acc nằm xuống phịch, xong phê 1 phát tới 8 giờ sáng dậy nhìn có dòng thông báo:

Bạn đã bị XYZ hạ gục vào lúc 0h15 phút ngày xx/xx/xx17.

Cảm giác không thể nói nên lời|-)|-)|-):-o:-o:-o

LăngTiêu

Gia nhập giang hồ

Cái cảm giác 24h treo acc nằm xuống phịch, xong phê 1 phát tới 8 giờ sáng dậy nhìn có dòng thông báo:

:))))

kenvin0113

Binh Nhì

Em hay train bãi Tùng Tặc LTP kênh 6 nhé !! bác qua nhớ gọi thêm ít người ko bị team em phản dmg sml nhé . kkk . team 5x cứng

spk_boy

Binh Nhì
Chắc ko tới đêm đâu, đảm bảo khi có exp lại là kiếm ko ra luôn ấy :))
Topic này thách thức pk nên đừng trách sao tà đi pk tà nhé, cho nếm ít mùi để còn snghi kĩ trước khi ý kiến vấn đề gì liên quan tới pk:))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Topic này thách thức pk nên đừng trách sao tà đi pk tà nhé, cho nếm ít mùi để còn snghi kĩ trước khi ý kiến vấn đề gì liên quan tới pk:))
Giờ này còn máu me canh máy, theo kinh nghiệm 3h sáng là giờ các game thủ chuẩn bị đi ngủ. lúc đó>:)>:)

kenvin0113

Binh Nhì
Tớ bên chính cậu ơi , cứ PK thoải mái đi ạ mình còn mấy k võ huân lận

kenvin0113

Binh Nhì
bác chắc hàng khủng lv cao lắm nên ngông cuồng đấy ạ

Bên trên