[Tổng hợp] những thay đổi có thể làm bạn bất ngờ ở version 9.0

LovinU

Binh Nhì
Điều đầu tiên đó sẽ là một giao diện hoàn toàn mới .
  1. Ctrl +F , ctrl +S , ctrl A đã được gọp chung lại làm một .View attachment 201
  2. Khung chat sẽ là vấn đề khiến bạn thấy khó chịu nhất . Trước giờ quen cách 8 xã láng rồi ...còn bây giờ phải Enter mới chat được .( vấn đề này khi auto sẽ được giải quyết , có auto cứ bật enter rồi 8 khỏi cần tắt )
  3. Thứ 3 là hệ thống op thuộc tính , xit chỉ - 1 giai đoạn mà thôi . Có điều ko phải dể lên đâu nhé .
  4. Hệ thống tự tìm đường đến vị trí bản đồ thông minh .Chỉ 1 cú click bạn sẽ tự di chuyển đến vị trí cần chọn mà ko phải tốn công click ^^View attachment 203
  5. Check source game thì tình cờ phát hiện được tính năng oằn tù tỳ trong game . Dự kiến là sẽ oẳn 3 lần để phân thắng bại thì phải . Ko rõ ở phiên bản của mình cập nhập chưa ^^
  6. Những Item rơi ra ngoài trong khi train quái sẽ to hơn phiên bản 8.0 nhiều . Cụ thể cây đao nèView attachment 216
  7. Sẽ tiếp tục update
già làng à .. kao like rầu .. mi post thêm đi nhá ...

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
À ver 9 cung với ninja ko còn kẹp chay được nữa nha. Tuy nhiên các bạn chơi 2 char này đừng buồn vì mình sẽ nói admin nhúng tay vào vụ này.

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Hệ thống tự chạy đến vị trí trên bản đồ làm mình lại liên tưởng đến mấy game Trung Quốc @@! Cứ ấn là nó tự động hoá :|

BTisgold

Tester Kỳ Cựu
Chức năng hiện bản đồ trực tiếp không hay, như vậy cản trở tầm nhìn nhiều mà cũng đâu dò theo được.

Quang Lê

Binh Nhất
HKGH ra 6-7 năm nay rồi mà chưa thấy game nào ăn dc đồ họa của nó (ý kiến cá nhân thui nha!). Càng update thì tính năng càng mở rộng. Hôm nay ra net thấy tụi trẻ trâu rủ nhau chơi Võ lâm 3d gì đó, phong cảnh thì giống HK1, kinh công giống HK2. Hy vọng a LK cho OP sớm sớm để e đi PR đưa HK về thời hoàng kim

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
HKGH nó chỉ hay về pk với cả tính tập thể khi pt train thôi chứ những cái khác như đồ họa, soundtrack, gameplay... thuộc loại đồ cổ rồi. Tuy nhiên chỉ vì 2 cái yếu tố đầu tiên kia mà nó được yêu thích đến tận bây h

NVC7

Gia nhập giang hồ
Khi mua máu, sâm ko cần tính toán để vừa khít độ nặng trên người nữa, cứ mua sâm hoặc máu trước rồi cái còn lại chỉ việc bấm số và sẽ tự động hiện ra số lượng đồ lớn nhất mua đc :V

Bên trên