REPORT Tổng hợp lỗi vlhc

nguyenan0312

Gia nhập giang hồ
Con kiếm né hoài đó là bitbocay thì phải. Vlhc tc3 đó .Còn hôm nay thì bình thường. Có cái khi hết time vòng 1 thì khá lâu sau mới tien hành mở cửa

dcjuly97

Binh Nhất
VLHC 6, hôm nay acc adrenaline không vào đc boss, thông báo VLHC thất bại. Trong lúc đó, 2 room đã clear sạch và check cẩn thận. @DaiKa acc ĐạiKA có thể xác nhận làm nhân chứng cho hôm nay. @Dương Bất Công ông check dùm 1 phát. Thanks.

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Tạm thời chưa xác định đc lí do..nghi vấn là zo cái buff bất tử 10s lúc mới vào game .. đã ghi thêm log để dễ xác định hơn ..mai xem sao

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
vlhc 5 ngày 24/6
ingame : HoaThiênCốt
cung nữ chính lv 100
né liên tục từ đầu vòng 2 tới hết vòng 3 (né 100% cả dame chay và dame kill) và mình đã lấy 2 con cùng room là
Inspired và Nami đánh chay hoặc kill đều né
có điều gì đó không ổn ở đây khi tất cả đã bị mình giết hết kể cả NPC và chỉ có duy nhất con cung chính đó là tấn công được nhưng ko mất máu ( né 100% cả dame chay và kill đây là điều không thể ở char Cung) mình cũng đứng cả vài phút để xem có xài buff hoặc ở trạng thái Vô Địch không nhưng đều không có
mong GM giúp đỡ về vấn đề này @Dương Bất Công @Huyết Ban Nick @Lion_King

syejin1

Gia nhập giang hồ
vlhc 5 ngày 24/6
cung nữ chính lv 100
né liên tục từ đầu vòng 2 tới hết vòng 3 (né 100% cả dame chay và dame kill) và mình đã lấy 2 con cùng room là
có điều gì đó không ổn ở đây khi tất cả đã bị mình giết hết kể cả NPC và chỉ có duy nhất con cung chính đó là tấn công được nhưng ko mất máu ( né 100% cả dame chay và kill đây là điều không thể ở char Cung) mình cũng đứng cả vài phút để xem có xài buff hoặc ở trạng thái Vô Địch không nhưng đều không có
Tôi cũng bị vậy đó :( Bắn chạy skill con đao Sora mà nó toàn né . Chán quá :'(

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
vlhc 5 ngày 24/6
cung nữ chính lv 100
@Phượng Sồ : có hiện thông báo là né tránh do né thật hay zo bất tử không ... mình có ghi thông tin ra mà

Bên trên