TỔNG HỢP FIX LỖI Tổng hợp lỗi version 14 + phần thưởng

Tịnh Hải

Binh Nhì
Lỗi 53: Lỗi buff 100% né giảm 20% phòng thủ của nin. Buff này của nin là buff hoàn toàn 100% né trong bảng ctrl +S ạ. ở Official, khi né em 196 ở lvl 69, em buff lên dc tăng 100% né thì thành 392. ở sv mình né con nin e có chỉ số né 104 ở lvl 56, buff lên chỉ dc 205, thiếu 3 né. Có thể là do thiếu né tính từ Item vật phẩm, vì buff này buff tất cả các loại né cộng thêm theo em nhớ là vậy. Và có 1 điều em phải công nhận là con Nin ở Official né kinh thật. Khi buff lên né 396 thì con rắn đánh gần như không trúng :D đánh hết cả buff dính dc 2 phát. Không biết do chỉ số né cao hơn hay do quái bên đó có chỉ số chính xác thấp hơn, hay do cả 2.

Lỗi 54: Không biết có phải lỗi không mà nin em bên Official def 452 thì rắn cắn tầm 34 - 44 máu mà thương em bên mình def cũng tầm 460 470 gì đó mà quái cắn tầm 78 79 máu. Theo em nhớ là vậy. Em sẽ test lại khi sv đã mở

Tịnh Hải

Binh Nhì
like cho bác mà cái khí công crit xanh đầu tiên thấy chỉ lại rồi là ko tăng đánh trúng nữa
Nếu không có khí công đó thì nin vẫn có sẵn 20% tỉ lệ phát động dam xanh đầu tiên bạn ạ. Để ý khi còn khí công đó, thử tăng 1 điểm thì nó ghi là "21% tăng" là biết. Còn có khí công, nếu tăng max 20 điểm thì dc thêm 20%, 1 điểm 1% thì lên 40%

Tịnh Hải

Binh Nhì
Lỗi 55 : Đã buff tốc kích, hoạt động bình thường nhưng ko thấy icon tốc kích khi đã buff.

Bổ sung lỗi 54 : Def 446 rắn cắn 103 máu, Official def 452 rắn cắn có 34 - 44 máu thôi tùy loại rắn

Tịnh Hải

Binh Nhì
Bổ sung lỗi 51: Skill cột cuối của ninja ở official phiên bản V14 hiện giờ, kích hoạt bật tắt rất nhanh. có thể đó là lí do làm cho cả bản V9 và V14 bị lỗi skill cột cuối là không có dam khi chỉ dùng 1 mình và delay rất nhanh ?

Tịnh Hải

Binh Nhì
Lỗi 56 : Lỗi chat riêng ( truyền âm, /whisper ). Khi /whisper rồi chán với ai đó, ví dụ /whisper LionKing nói "abcxyz" gì đó chẳng hạn, xong ALT + N chuyển về kênh chat thường rồi ALT + W để chat với LionKing lại thì hiện tiếng máng.upload_2017-4-29_13-32-11.png

Tịnh Hải

Binh Nhì
Mong Ad fix lỗi quái đi xuyên tường, qua ver mới quái đã sida lại còn đi xuyên tường :((
Cái đó lỗi muôn thuở rồi bạn ạ không bao giờ fix dc. Official nó cũng xuyên tường xuyên map các kiểu thôi :D. Muốn fix dc chỉ có Mgame code lại game phần cái tường với cả con quái chứ 10 LK có làm thì cũng khó

trumjoker

Binh Nhì
Bổ sung lỗi 51: Skill cột cuối của ninja ở official phiên bản V14 hiện giờ, kích hoạt bật tắt rất nhanh. có thể đó là lí do làm cho cả bản V9 và V14 bị lỗi skill cột cuối là không có dam khi chỉ dùng 1 mình và delay rất nhanh ?
skill cột 3 lại sửa lại5 rage rồi bác, bản cập nhật này của ninja hay sao ấy toàn lỗi ninja

Tịnh Hải

Binh Nhì

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Tên Nhân Vật Test : GodHades
ID Test: ztungvnz1
ID nhận thưởng : ztungvnz1
Nội dung Lỗi : Lỗi đăng nhập (mới). Xảy ra khi login 2 acc, out 1 acc, đăng nhập lại báo đăng nhập quá 2 client, out cả 2 acc đăng nhập lại mới được.
Hình Ảnh :Loi dang nhap.jpg

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tên Nhân Vật Test : GodHades
ID Test: ztungvnz1
ID nhận thưởng : ztungvnz1
Nội dung Lỗi : Lỗi đăng nhập (mới). Xảy ra khi login 2 acc, out 1 acc, đăng nhập lại báo đăng nhập quá 2 client, out cả 2 acc đăng nhập lại mới được.
Hình Ảnh :View attachment 11088
Check Task Manager đi, nhiều khi tắt không hết còn trong đó

Bên trên