THẢO LUẬN Tình hình sv sau khi fjx char

temo

Binh Nhì
Tóm tắt lại là:

Nin quá mạnh do anh em đầu tư vào ULPT (mà ko cường hoá) hết rồi. Ngoại trừ lỗi liên hoàn dồn 1 ra.
Đao bị kêu mạnh quá PK hoài ko chết
Cung yếu quá, CLVC phải bằng ĐP
ĐP yếu quá trước 1 hít chết h đánh ko chết nữa
Kiếm yếu quá chẳ giết đc ai hết
Thương máu ít quá chán
sao AD k mua 1 bản code các char chuẩn của sv off buid vào là xong ma chỉ góp ý vậy thôi đừng ném đá nhá mỗi người mỗi nghề ....

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Tóm tắt lại là:

Nin quá mạnh do anh em đầu tư vào ULPT (mà ko cường hoá) hết rồi. Ngoại trừ lỗi liên hoàn dồn 1 ra.
Thương máu ít quá chán
ĐKT không cho CH =))=))

Luciƒer

Binh Nhì
Tóm tắt lại là:

Thương máu ít quá chán
Đúng rồi đó king ơi, không ý kiến mấy cái kia vì nin trước yếu h fix dame mạnh hơn là đẹp rồi, đại phu fix shock dame trong PK là hợp lý rồi, kiếm và thương mình nghĩ thiên về cân bằng công thủ trước h rồi...

nhưng
cung khí công toàn hỗ trợ bắn chay mà dưới 8x toàn phải dùng CLVC, trong khi CLVC cung yếu sẵn mà đợt chỉnh sửa này hạn chế CLVC thì cung dưới 8x khá thọt vì dame bé hẳn đi, cảm thấy thọt nhẹ cho anh em chơi cung CLVC!

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Số phận 2 char được ưu ái, ưu tiên nhất trong party (cung & thương) thời kỳ mới open, dame to up lv lẹ, giờ sao than vắn thở dài quá nhiều.:((:((:((.

zKunz

Gia nhập giang hồ
Đúng rồi đó king ơi, không ý kiến mấy cái kia vì nin trước yếu h fix dame mạnh hơn là đẹp rồi, đại phu fix shock dame trong PK là hợp lý rồi, kiếm và thương mình nghĩ thiên về cân bằng công thủ trước h rồi...

nhưng
cung khí công toàn hỗ trợ bắn chay mà dưới 8x toàn phải dùng CLVC, trong khi CLVC cung yếu sẵn mà đợt chỉnh sửa này hạn chế CLVC thì cung dưới 8x khá thọt vì dame bé hẳn đi, cảm thấy thọt nhẹ cho anh em chơi cung CLVC!
cuối cung thì cũng có người có cùng ý kiến với e! đang ôm cây cung 5m9 100%+6 và khóc ròng đây :(
skill oae 77 cua dao 174. skill sp 77 cug ul 168. là e thấy sai sai rồi :((

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
cuối cung thì cũng có người có cùng ý kiến với e! đang ôm cây cung 5m9 100%+6 và khóc ròng đây :(
skill oae 77 cua dao 174. skill sp 77 cug ul 168. là e thấy sai sai rồi :((
Cung trước h nó là char pê đê mà mọi người ? CLVC bé tí chứ có khi nào lớn đâu

LegendK

Binh Nhất
Cung trước h nó là char pê đê mà mọi người ? CLVC bé tí chứ có khi nào lớn đâu
về pk cung thì e ko phàn nàn tại tlc 3-4 hầu như cung phế, nhưng còn về dame lên quái, test dame cung vs đao = đồ (kể cả skill hay đánh chay) thì dame lên quái cũng gần bằng nhau thì hơi lạ, ko thể 1 char dame to nhất vs 1 char def to nhất lại dame bằng nhau dc :(

ThienDiem

Trung Sĩ
1 ông bạn đao lv 86 87 gì đó , set ULPT 7x 6x + 6, áo +8 def 206, đao Full 27 + 6 10 thủy bị có đp 78 vã sml die 20 phát .
Thật k hiểu nổi

caferock18

Gia nhập giang hồ
con cung đó ăn k ít thứ đâu =))
với lại tà đông người mặc set pt bình thường nên bị bắn chết là đúng r
chắc chắn là full pill r =)) về cơ bản nó cầm 17m +7 tôi cũng có cây 17m full 15 +6 thua nó khoảng 20 cl =)) nhìn lượng dmg ước lược là cắn khơ khớ pill r chứ cắn pill cơ bản như yêu ma + pill tlc + buff của dp thì dmg cũng k cao lắm

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vừa đc nhìn cung 9x pk
Công nhận khoẻ thật NHƯNG vũ khí phải +10 phải full pill phải kích nộ ;))
cung +10 bắn set đồ max thì cũng = cung +7 bắn set đồ thường thôi . Chẳn có cái gì để nói ở đây cả. Còn full pill và kích nộ là để cho thấy lượng dame tối đa class cung có thể gây ra ở tc 4.

Masya

Binh Nhất
chắc chắn là full pill r =)) về cơ bản nó cầm 17m +7 tôi cũng có cây 17m full 15 +6 thua nó khoảng 20 cl =)) nhìn lượng dmg ước lược là cắn khơ khớ pill r chứ cắn pill cơ bản như yêu ma + pill tlc + buff của dp thì dmg cũng k cao lắm
Thái cực nó ko cần cắn đó, chờ định nghĩa full pill của bạn :)

caferock18

Gia nhập giang hồ
Thái cực nó ko cần cắn đó, chờ định nghĩa full pill của bạn :)
tôi cung chỉ nói thế thôi, còn bác phản bác thì cũng chịu bây giờ ngta dùng pill nhưng lên mạng bảo tao k dùng thì có có mỗi thằng chủ acc với bqt biết chứ ai biết -)) tôi thì dựa vào quan sat để đoán thôi ví dụ cl 900~1k bắn vào def 700 = ~300 dmg crit ~ 600 là k dùng pill thai cực. Còn bắn được từ 500 crit 1K trở lên là có pill vì mốc công lực để tầm 1k2 thì k cắn pill khó lên lắm với cái cung +7. Tóm lại củng chỉ bảo là đa phần có cắn full pill còn k bảo trận nào cũng full nhé

Bên trên