THẢO LUẬN Tình hình sao giang hồ biến động thế

ductrung

Binh Nhì
Trầy da tróc vẩy ốp được cây kick full cl 13 11 11 10. Hí hửng +3 tạch. Muốn đập mẹ cái máy tính
bỏ pvp 20% vào 100% lên nhé đừng vi 40k mà bỏ cây cây 300 400k :))
chay đi chợ mua dc 2 v KNPK với giá 999.999 lượng 1v hí hững bay zô DKT ọp .................
vâng rất bất ngờ là đi hết =)) e đã op rất nhiều đồ và dòng 1 chưa bao h xịt 2v vậy mà h xit 2v NHT dòng 1 =)) khá là chất =))
làm đéo gì có giá 1m 1v gặp thanh niên chém giá rồi 1v 300k thôi :((

Harry_Kyer

Binh Nhất
Sao phải nghiên cứu.. lúc trước mình cũng kẹp theo kiểu trữ dame, có nghĩa là canh máu nó 1k mà skill của mình 200 thì canh 4 dame , dame thứ 5 thì nhả skill, mà hồi đó toàn sài = vận công chưa xuất hiện kẹp bằng mặt cười :)

Mình vẫn nhớ chỉ là lâu rồi không không gợi lại ký ức này nên quên thôi :)
Kẹp vận công à hohoho, kiểu kẹp dame 200 vận 5 lần dame rồi xả 1 lần 1000k pải Ko =))

ElCapitaino

Trung Úy
Nói chung chơi HKGH mà cơ chế kẹp skill ko biết thì thôi cũng chịu luôn :)) Đâu ra chuyện kẹp càng nhiều thì dame tích tụ r xã ra càng cao :)) Giờ máu nó 10k, đánh nó 1k máu, thế kẹp 10 lần xã ra nó chết à =))) Nếu mà lí luận và diễn tả kẹp skill thế này thì thiết nghĩ nên dừng tranh luận, vì có nói tiếp cũng như nước đổ lá khoai, nước đổ đầu vịt thôi :)) Ko khéo từ tranh luận chuyển thành tranh cãi :)) Thôi xin kíu.

Sơn Đoòg HB

Gia nhập giang hồ
góp ý cac ad
~ game cần cài đặt tìm tổ độ như zogame và kích map di chuyển cho đỡ bất tiện mình nghĩ nó cũg k khó cho YolgangVn :))

Drifter

Gia nhập giang hồ
Nói về kẹp. Thì qua homeviet mà học hỏi. Đơn giản, ko cần lắm lông, trùng sinh 1 đập chết trùng sinh 5 6 (đồ đạc ngang nhau). Ai nhanh tay, có kỹ năng, người đó thắng :))

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Cái đấy mà gọi là kẹp à @@ Cancel animation cho có lệ thôi, đấy đâu gọi là kẹp. Khi nào mà kẹp dc cảm xúc, kẹp dc combo thì lúc đấy mới gọi là kẹp, còn định nghĩa ntn là kẹp thì chắc ai chơi HKGH cũng biết rồi ko cần phải chi tiết ra đúng ko :D Khi nào phân định ra dc lúc nào kẹp miss, lúc nào kẹp dính, khi kẹp miss đối phương tuột máu ko die, kẹp dính đối phương die thì hãy bảo là có kẹp. Máu 1k, đánh 600 kẹp die thì lúc đó mới gọi là kẹp.
Tôi hiểu ý ông này, kẹp mà sv đang sử dụng hiểu theo nghĩa đen là kẹp 1 vật gì đó,ví dụ như kẹp thanh sắt, kẹp miếng nhôm, kẹp miếng bánh hoặc kẹp ngón tay...kẹp kiểu này ta thấy được = mắt thường và nghe dc âm thanh của tiếng kẹp, chỉ có kẹp ngón tay thì có cảm giác bị đau ở ngón tay 1 chút, còn hiểu theo ý ổng là nghĩa bóng giống như ta bị kẹp nách vậy, khi bị kẹp không những ta thấy dc đối phương sẽ xuất kill , thậm chí nghe rõ dc âm thanh của skill khi xuất nhưng thời gian ta thấy và nghe rất ngắn ngủi tầm khoảng 1s .Sau khi thấy và nghe ta còn cảm giác mũi ta bị nghẽn lại ko thở dc tứ chi bất động máu ko tuần hoàn dẫn đến cái chết đột ngột như bị đột tử mà mình ko bít tại sao mình chết.

ElCapitaino

Trung Úy
Tôi hiểu ý ông này, kẹp mà sv đang sử dụng hiểu theo nghĩa đen là kẹp 1 vật gì đó,ví dụ như kẹp thanh sắt, kẹp miếng nhôm, kẹp miếng bánh hoặc kẹp ngón tay...kẹp kiểu này ta thấy được = mắt thường và nghe dc âm thanh của tiếng kẹp, chỉ có kẹp ngón tay thì có cảm giác bị đau ở ngón tay 1 chút, còn hiểu theo ý ổng là nghĩa bóng giống như ta bị kẹp nách vậy, khi bị kẹp không những ta thấy dc đối phương sẽ xuất kill , thậm chí nghe rõ dc âm thanh của skill khi xuất nhưng thời gian ta thấy và nghe rất ngắn ngủi tầm khoảng 1s .Sau khi thấy và nghe ta còn cảm giác mũi ta bị nghẽn lại ko thở dc tứ chi bất động máu ko tuần hoàn dẫn đến cái chết đột ngột như bị đột tử mà mình ko bít tại sao mình chết.
:-??:-??:-??:-??

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
Nói chung chơi HKGH mà cơ chế kẹp skill ko biết thì thôi cũng chịu luôn :)) Đâu ra chuyện kẹp càng nhiều thì dame tích tụ r xã ra càng cao :)) Giờ máu nó 10k, đánh nó 1k máu, thế kẹp 10 lần xã ra nó chết à =))) Nếu mà lí luận và diễn tả kẹp skill thế này thì thiết nghĩ nên dừng tranh luận, vì có nói tiếp cũng như nước đổ lá khoai, nước đổ đầu vịt thôi :)) Ko khéo từ tranh luận chuyển thành tranh cãi :)) Thôi xin kíu.
kẹp kểu đó hình như homeviet . còn kẹp trong video là cảm xúc ... mà hình như chỉ as mới có thì phải về sau chơi cũng vài 3 sv pri mà k thấy kẹp kiểu này nữa

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
con lạy cụ

phongtran

Gia nhập giang hồ
hồi xưa t cũng kẹp dồn dame, cứ kẹp 3-4 cái rồi xả, ko chết lại bắt đầu. Rồi sau lúc war guild có a kia chỉ là kẹp 4 thì xả 2, kẹp 5 thì xả 3, kết hợp kẹp cảm xúc và dùng chuột tỷ lệ dính nhìu hơn :>:>:>

ElCapitaino

Trung Úy
Đuối lý mang chuyện ko liên quan ra nói ?? Chuyện mình như thế nào, sống thế nào chắc có liên quan đến chủ đề đang tranh luận :)) Bạn còn non và xanh lắm. Còn bạn nói những chuyện như tiền bạc, mối quan hệ này nọ nọ kia thì mình xin tặng bạn 1 câu nói thế này, mà mình cũng hy vọng là bạn " hiểu " dc

Last edited by a moderator:

Harry_Kyer

Binh Nhất
Khô lời =))
Nói chung sv vẫn còn nhiều noob cứ nghĩ kẹp skill là đứng vận công hay làm cái vẹo gì đấy đến khi đủ dame thì xã 1 phát là xong.
Ảnh hưởng từ các sv pri quá nhiều, à quên sv naỳ cũng pri :))

SaneaNhung

Binh Nhì
sao Mod của sv này, cứ đuối lý cái là vác mấy chuyện chẳng liên quan tẹo nào ra nói, kiểu như tìm cách bôi nhọ danh dự người khác vậy, chuyện chẳng liên quan đến mình, nhưng thấy ngứa mắt quá với cách nc của M od nên cmt thôi, hôm bữa cũng bị 1 thằng Mod lôi cái chuyện bên sv khác qua nói mình bị tẩy chay này nọ, liên quan vãi ra ^:)^

ElCapitaino

Trung Úy
Đang nói chuyện kẹp skill lái sang chuyện đời tư cuộc sống :)) Nào là mọi người ai cũng ghét, nào là nể vì có tiền, hết tiền hết nể Nghe cứ như kiểu ăn chung ở chung ĩa chung vậy :)) Rồi nào là ăn ko dc đạp đổ ???? Thử inbox mà hỏi LionKing xem mình đã và đang đóng góp hay đạp đổ khi nói về vấn đề kẹp skill, inbox hỏi ngay và luôn đi nhé :)) Mặc dù ko chơi nhưng vẫn quan tâm đến game, vẫn inbox LionKing đóng góp và góp ý thường xuyên, luôn cố gắng dùng vốn hiểu biết để xây dựng sever trong âm thầm và im lặng chứ ko phải như cái loại thùng rỗng kêu to suốt mà chẳng giúp ích dc cái gì :))

Rồi như thế nào là chữi ? Dẫn chứng cụ thể hộ chổ nào là chửi ? Kiến thức thì hạn hẹp, khi người khác góp ý xây dựng giúp tầm hiểu biết của mình nâng cao thì bảo là chửi, bảo là ra giọng bề trên rồi mang chuyện cá nhân đời sống, tính cách, tiền bạc, quan hệ xã hội ở đâu đâu vào nói ? Ko chịu tiếp thu thì muôn đời ko khá nổi.

Bên trên