GIÚP ĐỠ Tìm người thân thời asiasoft

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
Chơi Homeviet kết cái kiểu chăm sóc khách hàng lẫn về trong khâu giao dịch tài sản , vật phẩm của gamer . Chơi rồi gặp công việc cũng nghỉ đã khá lâu rồi , tính ra đã gần 5 năm chứ k ít.

Ký ức về HK AS, tui nhớ nhất hùi xưa giết dc t thương 9 SuThay sv BBC, lúc đó nó bá nhất map NMH. Lợi dụng nó đang đứng tán gái mấy em dp bên tà, tui cắn lén vài 3 cú chưởng làm nó nhồi máu như điên :)) nó dí tui chạy vòng vòng:)),nhưng = chiến thuật hit and run cuối cùng cũng lấy mạng nó kaka:D

MrKy

Gia nhập giang hồ
Dạ e đây, về sau cắm bot nhìu khi chả biết acc mình ntn nữa
Hồi đầu dzo mở e còn cầm pt vs toantomi, ae off hết
Sv dzo mới mở toantomi kéo CB và nhìu ae khác là BVB hiện tại bên sv mới đó bác
Chứ không phải HoaDa555 Tên Minh ở SG sao Bên Hv là PBC SGPK sao này cưới luôn Bang Chu là Kaila sao,theo mình biết là vậy !

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Chứ không phải HoaDa555 Tên Minh ở SG sao Bên Hv là PBC SGPK sao này cưới luôn Bang Chu là Kaila sao,theo mình biết là vậy !
Dạ e mua về sau ạ, về sau là lặn mất tiếng tăm ko có ji nữa cả @@
Còn bên hv thật sự lâu quá e ko nhớ, bên hv e là dao tà thatsat hay tansat ji đó, top 8-9x thôi ạ

rennamon

Gia nhập giang hồ
chắc ko quen rồi, hồi đó sv asi nhiều người chơi 9 lắm kênh mà full hết thì muốn tìm ng quen thật ko dễ chưa tính mấy ng nghỉ luôn và ko bao giờ chơi hkgh nữa, kể ra 1 số ng hy vọng tìm đc bn, lúc thời mình chơi thì có những ng này bn có quen ai chắc có thể tìm đc bn cũ: Ynhân, Yđức, satthuTaMa, ydury, fantasy000, angelyoyo, phanhaothien, lulimy,....

zLov3You

Gia nhập giang hồ
chắc ko quen rồi, hồi đó sv asi nhiều người chơi 9 lắm kênh mà full hết thì muốn tìm ng quen thật ko dễ chưa tính mấy ng nghỉ luôn và ko bao giờ chơi hkgh nữa, kể ra 1 số ng hy vọng tìm đc bn, lúc thời mình chơi thì có những ng này bn có quen ai chắc có thể tìm đc bn cũ: Ynhân, Yđức, satthuTaMa, ydury, fantasy000, angelyoyo, phanhaothien, lulimy,....
E thì as e ko có quen biết ai nhìu lắm, có tới dzo quen vs ae toantomi và CB, cày cầm pt.. Và nhìu ae của bvb thôii

Bên trên