THAN THỞ Tìm người không thân

Hugo Cứu Vợ

Gia nhập giang hồ
Cả sever quay lưng chửi 1 đứa trong khi từ Admin Mod và Smod vào đéo có dẫn chứng hay lập luận cụ thể gì ?
Nó giải thích như thế nào cũng kệ mẹ nó không quan tâm
Ra ngoài xã hội mà kiểu quy chụp vớ vẩn thế này có ngày hối hận cũng đéo kịp
Mình cũng thấy thua mấy ông mod và admin sever này =))
Thù nhau quá cay nó quá thì gặp mặt nhau mà giải quyết
Cảm giác thấy khắm lọ vkl, giải thích thì không? đổ tội thì rõ lắm =)) ảo tưởng vl

Matrix

Trung Sĩ
Tôi cam đoan là KO. Tôi chơi bên Dzo bắt đầu từ cuối năm 2013 mà cái topic gì đấy bảo liên quan đến tôi nó xuất hiện tận 2012 ? Tôi là người chuyên mua acc chơi 1 thời gian ngắn rồi bán lại, và tôi khẳng định tôi đéo phải cái thằng trong topic gì đấy bên Dzo. Done chưa ?
thấy mọi ng bảo thế và vụ nàu có mùi giống thế nên phải hỏi. để mình tìm hiểu thêm xem.

phuong

Binh Nhất
- Tóm tắc thế này ... Cho nhanh
Ngay cả LK và các ADM sever này mày cũng có xem ra gì đâu .. Thì SMOD hay MOD cũng có là gì ... Trình độ của mày tao đâu có bằng ^.^
- Nên tao xin thua ...
Tao thừa nhận tính tao bọc trực nên nhiều người ghét, nhưng những gì tao nói trên cái forum này đều là dựa trên cơ sở, trên bằng chứng và lập luận cụ thể chứ ko phải thể loại thùng rỗng kêu to nói phét bằng nước bọt ? Còn chuyện xảy ra với LK và GM sever này chỉ xuất hiện sau này, mày hỏi LK xem lúc tết tao còn chúc tết và inbox report về cái kẹp skill của sever này đấy. Mày ko tin cứ inbox mà hỏi LK đi nhé khỏi có lôi người khác vào câu chuyện của mày. Cho nên tốt nhất mày muốn người khác tử tế thì mày đừng động chạm vào họ trong khi họ ko làm gì ảnh hưởng đến mày. Nhìn cái cách nói xấu sau lưng ng khác của mày trên facebook thì tao đủ hiểu thể loại ném đá giấu tay rồi.

Matrix

Trung Sĩ
Cả sever quay lưng chửi 1 đứa trong khi từ Admin Mod và Smod vào đéo có dẫn chứng hay lập luận cụ thể gì ?
Nó giải thích như thế nào cũng kệ mẹ nó không quan tâm
Ra ngoài xã hội mà kiểu quy chụp vớ vẩn thế này có ngày hối hận cũng đéo kịp
Mình cũng thấy thua mấy ông mod và admin sever này =))
Thù nhau quá cay nó quá thì gặp mặt nhau mà giải quyết
Cảm giác thấy khắm lọ vkl, giải thích thì không? đổ tội thì rõ lắm =)) ảo tưởng vl
topic này không bàn chuyện khác

phuong

Binh Nhất
thấy mọi ng bảo thế và vụ nàu có mùi giống thế nên phải hỏi. để mình tìm hiểu thêm xem.
Đấy là việc của bạn, cứ tìm hiểu đi rồi khi nào có bằng chứng, có chứng cứ chứng minh chính xác thì hãy ghép tên người nào đó vào câu chuyện của bạn.

phuong

Binh Nhất
mấy bài h qua xóa hết rồi m cũng nghỉ đi là vừa mấy th chó nịnh bợ hầu hạ theo đuôi m lâu năm còn phản m thì tiếc gì nữa riêng t cũng k ưa m nhưng có cái m nói đúng t ok, đc thì t nhai đầu mấy th phản m dùm cho ko lấy phí =))
Cơ bản là muốn nghỉ rồi, bán acc rồi mà những thằng trong sever này nó muốn giữ tao lại :)) Giữ thì tao ở lại tao hầu cho câu chuyện nó thêm sinh động, xem như giải trí vậy. Tao bán acc nghỉ rồi nên đâu có sợ gì ai nữa, giống như câu điếc ko sợ súng ấy

Hugo Cứu Vợ

Gia nhập giang hồ
topic này không bàn chuyện khác
tôi có theo dõi hết topic của Cap hôm qa. và thấy rằng thằng LVR chính nó tag ông vào bảo xác nhận Cap là NTT
Bây giờ ông lập topic hỏi 2 nhân vật này là ai ?? có thấy mâu thuẫn không ? XOng được các thể loại vào đổ tội hết cho nó
Kể cả 2012 là nó thì cũng chẳng liên quan gì đến bên này ? Ngay cả bản thân thằng LVR từ lúc mới chơi game còn nhờ nó xác nhận là người uy tín ? Vậy tại sao còn tin tưởng nhau mà bây giờ thì quay lưng nhanh thế ?
Nếu nó hack thì bằng chứng rõ ràng của nó k thể chối cãi được ?? Tội phạm cần bằng chứng để chứng minh mình là người vô tội? Đưa ra bằng chứng xong éo tin vẫn kết luận nó là tội phạm thì tôi hỏi ông ? PHÁP LUẬT Ở ĐÂU ??

phuong

Binh Nhất
tôi có theo dõi hết topic của Cap hôm qa. và thấy rằng thằng LVR chính nó tag ông vào bảo xác nhận Cap là NTT
Bây giờ ông lập topic hỏi 2 nhân vật này là ai ?? có thấy mâu thuẫn không ? XOng được các thể loại vào đổ tội hết cho nó
Kể cả 2012 là nó thì cũng chẳng liên quan gì đến bên này ? Ngay cả bản thân thằng LVR từ lúc mới chơi game còn nhờ nó xác nhận là người uy tín ? Vậy tại sao còn tin tưởng nhau mà bây giờ thì quay lưng nhanh thế ?
Nếu nó hack thì bằng chứng rõ ràng của nó k thể chối cãi được ?? Tội phạm cần bằng chứng để chứng minh mình là người vô tội? Đưa ra bằng chứng xong éo tin vẫn kết luận nó là tội phạm thì tôi hỏi ông ? PHÁP LUẬT Ở ĐÂU ??
Cơ bản bản chất của Matrix là thích thể hiện. Thích là trung tâm, là bậc cha chú của thiên hạ, riêng cái chữ ký đã hiểu rồi :| Nên nói thật là ko muốn dây vào mấy chuyện trên cái forum này nữa mà ko dc yên nhỉ. Nếu có mâu thuẫn vs nhau thì hẹn nhau ra ngoài đời giải quyết cmn 1 lần cho xong, nếu dc như vậy mình rất biết ơn luôn đấy, chứ nhây nhây trên mấy cái forum này mình sợ quá rồi.

Deuces

Binh Nhì
Cơ bản là muốn nghỉ rồi, bán acc rồi mà những thằng trong sever này nó muốn giữ tao lại :)) Giữ thì tao ở lại tao hầu cho câu chuyện nó thêm sinh động, xem như giải trí vậy. Tao bán acc nghỉ rồi nên đâu có sợ gì ai nữa, giống như câu điếc ko sợ súng ấy
riêng th LVR m cứ an tâm nghỉ ngơi đi đéo nhai nát đầu nó đéo ăn tiền m xưa h t còn hứng thú chứ 3 th tôm tép hầu bợ địt m éo có tuổi =))

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
Lion King ạ ! Game này anh em bạn bè Lion tâm huyết khôi phục với mục đích gì vậy ạ ? Game này số đông là người trưởng thành . Họ vì lịch sự và tế nhị họ hok tham gia bình luận chỉ ngồi xem Lion giải quyết vấn đề hack này như thế nào . Văn là người sao Lion hok kiểm soát chăc chẻ nhân viên của mình để họ tụ do đấu đá .dùng nhũng ngôn từ khó nghe vậy .Mod chỉ làm những NV Lion giao .những chuyện riêng đừng dùng danh hiêui Mod để chửi bới làm xấu đi hình ảnh ban quản trị trong mắt người chơi ...

viaibacdau

Binh Nhất
Lion King ạ ! Game này anh em bạn bè Lion tâm huyết khôi phục với mục đích gì vậy ạ ? Game này số đông là người trưởng thành . Họ vì lịch sự và tế nhị họ hok tham gia bình luận chỉ ngồi xem Lion giải quyết vấn đề hack này như thế nào . Văn là người sao Lion hok kiểm soát chăc chẻ nhân viên của mình để họ tụ do đấu đá .dùng nhũng ngôn từ khó nghe vậy .Mod chỉ làm những NV Lion giao .những chuyện riêng đừng dùng danh hiêui Mod để chửi bới làm xấu đi hình ảnh ban quản trị trong mắt người chơi ...

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
Và vấn đề đang gây bức xúc các game thủ là cách giải quyết vấn đề nằm trong bí mật hay là việc hack acc này là người nhà nên Hok dám công khai . Tui biết mọi lời góp ý đều bị xóa .tui chỉ mong Lion chỉnh đốn lại cách đối nhân xử thế cho cac Mod để ngày càng nhiều người tham gia game hơn nữa .đừng gây bức rồi họ im lặng ra đi ...

phuong

Binh Nhất
Và vấn đề đang gây bức xúc các game thủ là cách giải quyết vấn đề nằm trong bí mật hay là việc hack acc này là người nhà nên Hok dám công khai . Tui biết mọi lời góp ý đều bị xóa .tui chỉ mong Lion chỉnh đốn lại cách đối nhân xử thế cho cac Mod để ngày càng nhiều người tham gia game hơn nữa .đừng gây bức rồi họ im lặng ra đi ...
Sever này là của họ thì họ có quyền mà bạn, kiểu đất có thổ công sông có hà bá vậy :)) Nói chung BQT sever này thích dc vuốt ve, dc nịnh hót. Còn lời ngay ý thẳng thì cay cú để bụng, đơn giản v thôi

Bên trên