Tìm newbie train chung cho vui!!!

Zeusss

Gia nhập giang hồ
Tình hình là mình mới lập acc lv26 r. Ai tầm 3x~ kết bạn với mình r lập pt train chung cho vui. Train 1 mình chán quá. :(

Matheno1

Gia nhập giang hồ
Hic mới đăng ký tk = face mà nhận được mail kích hoạt, mình đăng nhập cả = mail và tên face cũng ko vào được ai biết chỉ giùm với!! xin cảm ơn!

Nhóc Pò

Gia nhập giang hồ
Hic mới đăng ký tk = face mà nhận được mail kích hoạt, mình đăng nhập cả = mail và tên face cũng ko vào được ai biết chỉ giùm với!! xin cảm ơn!
bạn thử tạo tài khoản lại xem
tựnhớ là pass sử dụng 1 ký tư hoa, 1 ký tự đăc biệt, 1 số vd: Zmatheno1@
để tạo nha r đăng nhập bthg

Matheno1

Gia nhập giang hồ
bạn thử tạo tài khoản lại xem
tựnhớ là pass sử dụng 1 ký tư hoa, 1 ký tự đăc biệt, 1 số vd: Zmatheno1@
để tạo nha r đăng nhập bthg
tớ đăng ký thành công và có nhận được mai kich hoạt tk thành công rồi mà, chỉ có điều khi đăng nhập tớ đăng nhập cả = mail lẫn tên nick face mà ko vào dc.

Hào Đpự

Gia nhập giang hồ
tớ đăng ký thành công và có nhận được mai kich hoạt tk thành công rồi mà, chỉ có điều khi đăng nhập tớ đăng nhập cả = mail lẫn tên nick face mà ko vào dc.
?? nếu bạn đăng ký = mail nó sẽ lấy tên đăng nhập của bạn = cái nickname bạn đặt cho cái gmail ấy...chứ bạn k dùng cái ID gmail đăng nhập đk đâu

Matheno1

Gia nhập giang hồ
có bạn nào thừa acc cho mình xin 1 acc để cày ko? nếu được inbox cho mình nhé. Mình đăng ký 1 acc thì nhận dc email kích hoạt mà ko đăng nhập dc, 1 acc thì ko nhận được mail kích hoạt. ( mình đã dùng pass bao gồm cả ký tự hoa, thường, số và ký tự đặc biệt rồi )

Bên trên