Tìm bạn cũ sv Nam Lam dzo game

jimmyxii

Gia nhập giang hồ
Mình là chủ acc thương chính Kijisumo,luôn giữ top 2 sv Nam Lâm dzo game thời gian đầu,hy vọng tìm lại các bạn đã từng chơi cùng,đặc biệt là thag đi du học ở Sing hay tự ái,các bạn ai đã từng là bạn mình thì pm chúng ta lại bắt đầu từ đâu như lúc dzo mới mở nhé !!! Hihi

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Thời gian đầu là thời gian nào nhĩ. Mình chơi bên sv NL từ khi mới mở đến khi sv ĐL ra thì wa ĐL mà hàng top sv đâu có nhớ ai tên như bạn nói đâu nhĩ

jimmyxii

Gia nhập giang hồ
Thời gian đầu là thời gian nào nhĩ. Mình chơi bên sv NL từ khi mới mở đến khi sv ĐL ra thì wa ĐL mà hàng top sv đâu có nhớ ai tên như bạn nói đâu nhĩ
Tui gặp ông mấy lần trong TLC og ko bug tên nên ko bit thôi Nick thương 9 Kijisumo cầm cái tay 8x+10 đầu tiên SV này

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Tui gặp ông mấy lần trong TLC og ko bug tên nên ko bit thôi Nick thương 9 Kijisumo cầm cái tay 8x+10 đầu tiên SV này
Ủa vậy là sv nào. Lúc thì NL lúc thì ĐL. Bên NL tui cũng chơi lv99 giữ tlc4, vlhc4 là 1 cặp Đao tà - dp tà đều là nam tên BTKBuBu và BTKChaCha. Còn bên ĐL mới là SieuNhanVang và SieuNhanHong nhé

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Tìm bác Yamakuro (tên thật là Sơn) chơi đao đi làm bên Nhật hay chơi game cùng bạn gái.
Tìm sư phụ SiroKem chơi kiếm :D

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
Mình là chủ acc thương chính Kijisumo,luôn giữ top 2 sv Nam Lâm dzo game thời gian đầu,hy vọng tìm lại các bạn đã từng chơi cùng,đặc biệt là thag đi du học ở Sing hay tự ái,các bạn ai đã từng là bạn mình thì pm chúng ta lại bắt đầu từ đâu như lúc dzo mới mở nhé !!! Hihi
Còn nhớ Njn RouTran và Đại Phu Klicious ko anh Kuji

Bên trên