Văn hóa YulgangVN Tây ninh đâu pà kon ơi . . .

TuHeresy

Binh Nhất
Bon minh choi cac sever pri truoc deu lay ten HacPhongBang. BH thay co ve co kha nhju ng djnh lay ten nay nen k dam noi trc. Nhung Sever ra bon mjnh se 24/24 hj vong se lay dc cai Bang nay

Junio

Gia nhập giang hồ
mình học SG nên ko ngồi máy, chỉ treo suốt. Mong là mọi người theo chính, mình sẽ chơi 2 acc, cung kiếm :))

Junio

Gia nhập giang hồ
thế thì tiếc quá...hồi bên Dzo cũng theo tà, giờ mún theo chính 1 lần, có sự thay đổi cho thú vị, chơi hoài 1 class hay 1 thế lực cũng chán

Junio

Gia nhập giang hồ
PK thì né né nhau ra 1 tí là đx rùi hehe. Dù sao cùng G a e cũng dễ giúp đỡ nhau hơn, khác thế lực thì hơi khó

TheGameC3

Binh Nhì
Ây cha cha, vắng mặt mấy ngày thi mà mem TN báo danh nhìu quá, tình hinh là còn 3 ngày nuaa mỉnh sẻ onl lại và liên lạc với ae nhé. Onl bằng đt ko thấy gì hết nên bấm đại, có sai chih1 tã ae thông cãm. Tiện thể thì da9 phần ae TN theo tà và ai có gấu ở TN thì cứ cho mình địa chỉ dêđể dễ liên lạc nhé =))

TuHeresy

Binh Nhất
Ây cha cha, vắng mặt mấy ngày thi mà mem TN báo danh nhìu quá, tình hinh là còn 3 ngày nuaa mỉnh sẻ onl lại và liên lạc với ae nhé. Onl bằng đt ko thấy gì hết nên bấm đại, có sai chih1 tã ae thông cãm. Tiện thể thì da9 phần ae TN theo tà và ai có gấu ở TN thì cứ cho mình địa chỉ dêđể dễ liên lạc nhé =))

Chắc la típ tục con đường thi cử đây mak

Bên trên