Tâm thư gửi tất cả những bạn mồm kêu yêu hkas...nhớ hkas....và một số bạn "đẹp trai, xinh gái"vv.vv!

SwordToy

Gia nhập giang hồ
- Thứ 1: Mình cũng ko phải là 1 member kỳ cựu của sv cho lắm....trc đây mình cũng thường nhảy qua Dzogame và US và EU nhiều....nên cũng ko được coi là Tester của YulgangVN......Nhưng mình xin chắc chắn rằng mình cũng đợi sv này từ gần 3 năm trước nhé!!!!!!
- Thứ 2: Mình "KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI NHÀ CỦA LIONKING"
- Thứ 3: Mình Cũng chỉ là 1 người nói câu " Yêu HKAS, Nhớ HKAS" giống đa số các bạn mà thôi...mặc dù tuổi mình cũng ko phải là cao lắm.....
NHƯNG SAU 3 NĂM CHỜ ĐỢI YULGANGVN VÀ CHẠY ĐI CHẠY LẠI CÁC SV KHÁC MÌNH XIN GÓP Ý VỚI CÁC BẠN TESTER + CÁC BẠN HAY NÓI " YÊU HKAS, NHỚ HKAS" 1 SỐ ĐIỀU NHƯ SAU"
+ Thứ 1: Chắc đa số các bạn đều biết bản HKAS hiện tại rất khó kiếm Data.....( theo mình được biết thì LK và Team phải làm lại từ đầu hết, hầu như là mò mẫm ở những file cũ và viết lại dựa vào trí nhớ của họ)...vì vậy việc các bạn bảo sv ra lâu thế...sv ỉm hàng vv..vv mình nghĩ các bạn nên nghĩ lại.....
+ Thứ 2: Hiện tại ngay lúc mình đang viết bài này ( thứ 2 ngày 23 tháng 3 năm 2015, Lúc 7h43 phút TỐI)...mình đang test Game...mình thấy sv khá ổn.... KHÔNG LAG, KHÁ ÍT LỖI....vậy tại sao nhiều bạn chửi bới này nọ kêu là sv lag.....rồi doạ bỏ sv doạ del game????....nếu các bạn KHÔNG THÍCH TEST thì các bạn có thể tiếp tục chờ đợi...chờ và đợi....Nhưng mình xin lưu ý vs các bạn 1 điều này nhé " CÀNG NHIỀU NGƯỜI TEST THÌ SẼ CÀNG NHIỀU NGƯỜI PHÁT HIỆN ĐC RA NHIỀU LỖI HƠN LÀ 1 SỐ ÍT NGƯỜI TEST "..Nếu thực sự các bạn mong chờ K-Team Open sớm hoặc bớt lỗi...hoặc hết lag thì mình nghĩ các bạn nên tích cực test mới đúng.....( Ý mình ở đây là đối với những người vô công dồi nghề không có việc gì làm cả ngày chỉ lang thang lung tung rồi vào chửi K-Team thôi nhé...còn với những người có công ăn việc làm đàng hoàng thì mình ko giám trách các bạn..)
+ Thứ 3: Đối với thời gian open...và các sử lý lỗi...time sử lý lỗi....mình xin có câu này tặng các bạn...." CÁC BẠN CÓ GIA ĐÌNH... CÔNG VIỆC GIA ĐÌNH.... THÌ K-TEAM CŨNG CÓ GIA ĐÌNH VÀ CÔNG VIỆC GIA ĐÌNH.....K-TEAM KHÔNG PHẢI LÀ NPH LỚN NHƯ DZOGAME HAY LÀ ASIASOFT VỚI LƯỢNG NGƯỜI ĐÔNG ĐẢO....VÀ CHUYÊN NGHIỆP.....HỌ CHỈ LÀ 1 TEAM TÂM HUYẾT VỚI GAME....YÊU GAME...NÊN VIỆC TIẾN ĐỘ CÔNG VIỆC SẼ KHÔNG ĐƯỢC NHANH NHƯ CÁC NPH LỚN...." ( Mình xin lưu ý với các bạn 1 điều DZOGAME MANG TIẾNG LÀ NPH LỚN NHƯNG CŨNG THƯỜNG XUYÊN CAO SU....VÀ DƯA LEO ĐẤY THÔI...)....
- Việc các bạn luôn mồm chửi bới K-Team cả ở trên 4rum và Fanface....cái time các bạn đi chửi bới người ta tính tổng lại cũng được 1 lượng time lớn cho 1 việc gì đó quan trọng rồi đấy........
- Mình xin nhắc lại với những bạn mồm lúc nào cũng " YÊU HKGH, NHỚ HKAS" các bạn nên xuy nghĩ các hành xử của mình đi nhé...!!!!
MÌNH KHÔNG CÓ Ý GÂY WAR HAY GÌ VỚI CÁC BẠN ĐÂU....NHƯNG MÌNH CHỈ XIN GÓP Ý VÀI LỜI VẬY THÔI....MÌNH MONG CÁC BẠN CÓ ĐỌC ĐƯỢC THÌ HAY XUY NGHĨ LẠI CÁCH HÀNH XỬ CỦA CÁC BẠN TRƯỚC....RỒI HÃY GẠCH ĐÁ MÌNH NHÉ......!!!!!
XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐỌC BÀI......
P/S: hiện tại bạn nào đang test sv thì vào game kết bạn mình để chém gió và train chung nhé....OmmA......!!!!!

ak47ak47s

Gia nhập giang hồ
Gửi chủ topic: topic như bạn thì trước đây cũng có cả chục cái chắc bạn ko đọc, bạn kêu mọi người mở mồm chửi K-team thì bạn hãy theo dõi cách làm việc, quản lý diễn đàn và trang chủ đi rồi bạn sẽ hiểu tại sao bị chửi:D. Bản thân tui chả ghét gì K-team mà cmt bạno_O, 1 người thất hứa nhiều sẽ bị chửi thui, ngoài đời cũng vậy bạn ah, sự im lặng của K-team chứng tỏ họ rất khôn khéo, ko cần thiết bạn phải lập topic chứng tỏ mình là gamer tâm huyết trung thành=))

SwordToy

Gia nhập giang hồ
Gửi chủ topic: topic như bạn thì trước đây cũng có cả chục cái chắc bạn ko đọc, bạn kêu mọi người mở mồm chửi K-team thì bạn hãy theo dõi cách làm việc, quản lý diễn đàn và trang chủ đi rồi bạn sẽ hiểu tại sao bị chửi:D. Bản thân tui chả ghét gì K-team mà cmt bạno_O, 1 người thất hứa nhiều sẽ bị chửi thui, ngoài đời cũng vậy bạn ah, sự im lặng của K-team chứng tỏ họ rất khôn khéo, ko cần thiết bạn phải lập topic chứng tỏ mình là gamer tâm huyết trung thành=))
Như trong nội dung bài viết của mình đã nói....Bạn đọc xong thì bạn xuy ngẫm kỹ vào rồi hãy nói nhé....còn đã xuy ngẫm kỹ thì mình nhận hết gạch đá!!!!!

ChuDu

Gia nhập giang hồ
test làm gì đơi LK ra rùi zô chơi lun jio zo test reset cung chẳng có j ...testter cung = gamemer bỏ time test chj cho mệt :) yêu thì yêu chứ ko lụy tình :)

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
test làm gì đơi LK ra rùi zô chơi lun jio zo test reset cung chẳng có j ...testter cung = gamemer bỏ time test chj cho mệt :) yêu thì yêu chứ ko lụy tình :)

Cũng tương tự như LK và K-Team đang kéo 1 tảng đá nặng to lớn
Ae tester cũng như người dưng qua đường giúp tí sức nhỏ mọn, ai mà tính toán gì công lao.
Những người có quan điểm giống bạn mình không trách, cũng như người bên đường nhìn người khác làm việc thui.
Mình chỉ muốn nói đến những người nói việc này quá khó/ không thể rồi kêu ca chửi bới um xùm. Dõi theo từng bước tiến của anh em chúng tôi mà "bàn ra" đủ thứ chuyện trên đời. Các bạn nghĩ điều đó làm chúng tôi nãn, nhưng không - nó càng làm động lực cho chúng tôi. Mình nghĩ LK và K-Team cũng cùng quan điểm với mình.
Có câu: "Thời gian khó vượt qua nhất trên đời là thời gian mình sắp thành công". Với sever mình cũng vậy, thời gian sắp hoàn thiện game cũng là thời gian khó vượt qua nhất.!!!

TuHeresy

Binh Nhất
Thấy bác tâm huyết quá quyết định đăng nhập cmt, mình k phải vô công rỗi nghề gì, rãnh treo ac đó, rãnh đi làm Q test cho nó có không khí :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
3 năm bỏ ra rất nhiều thời gian và tiền bạc , mà toàn thu về những lời chửi rủa dọa dẫm này nọ của gamer là phần lớn. Nếu thực sự ko tâm huyết thì boss đã del dự án lâu rồi. Nhiệt huyết còn vấn đề chỉ là thời gian mà thôi.

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
3 năm bỏ ra rất nhiều thời gian và tiền bạc , mà toàn thu về những lời chửi rủa dọa dẫm này nọ của gamer là phần lớn. Nếu thực sự ko tâm huyết thì boss đã del dự án lâu rồi. Nhiệt huyết còn vấn đề chỉ là thời gian mà thôi.
thành phần nào đó thôi, còn rất đông anh em luôn sát cách cùng kteam :D

ak47ak47s

Gia nhập giang hồ
Ra game là 1 chuyện khó , điều hành game còn khó gấp đôi, với công ty lớn như Dzo mà còn hứng gạch đá từ game thủ. Hy vọng K-team sẽ thành công:rolleyes:, còn rất nhiều khó khăn phía trước thời gian sẽ rõ#-o

SwordToy

Gia nhập giang hồ
Mình đã ol :v....và hiện đang trong game....ae nào đang trong game nhớ cấp 20 thêm bạn mình nhé...xinh nhắc lại ING là OmmA :v!!!!

Bên trên