THẢO LUẬN Tâm thư cuối cùng gởi kteam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matrix

Trung Sĩ
Theo dõi bạn VKKG từ lúc open tới giờ có vài điều góp ý cho bạn sửa :

1. Viết đúng chính tả.
2. Viết tiếng Việt.
3. Viết câu nào ra câu nấy đừng có màu mè hoa lá cành lung tung rồi chả câu nào ra câu nào.
4. Bỏ ngay cái kiểu giao tiếp với nhau như trong phim chưởng hongkong.
5. Nếu bạn gặp 1 lỗi gì dù nhỏ hay lớn thì cái bạn cần là nhờ BQT hỗ trợ. Nhưng tất cả các topic bạn lập ra từng lời lẽ, từng câu cú đều chửi xéo hoặc đá đểu BQT. Bạn có thấy có thằng phản động nào chửi nhà nước mà sống được ko ?

Mình ko cần biết bạn tuổi 18 hay 30. Nhưng 2017 rồi. Lớn rồi phải dùng cách lịch sự và tế nhị nhất mà giao tiếp với người khác thì ai cũng sẽ thoải mái và vui vẻ mà hỗ trợ cho bạn. Chứ ko phải mình thích gì thì mình nói đó.

"Lời nói chẳng mất tiền mua. Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Thân ái !
Mod ơi. Lời nói chẳng mất tiền mua. Lựa lời mà nói cho lòi tiền ra mới đúng. ahihi.
G9 all.

furuichi

Gia nhập giang hồ
mấy bạn đó có chứng cứ gì không mà bảo :)... nếu khóa ặc kiểm tra kiểu này bạn ấy thọt ai chịu trách nhiệm... khi nào có chứng cứ xác thực thì band kiểm tra oke :) lúc đó thì chủ ặc thọt cũng chịu vì nghi phạm có chứng cứ liên quan :))
Như mấy cha công an hình sự làm việc thôi bạn! Đéo cần bằng chứng cũng được giam người 48h đấy :)

liem

Gia nhập giang hồ
Như mấy cha công an hình sự làm việc thôi bạn! Đéo cần bằng chứng cũng được giam người 48h đấy :)
không có vụ đó nhé :)) nó phải có chứng cứ tạm thời được cung cấp mới giam 48 giờ nhé :)).. và nếu không có phạm tội thì phải xin lỗi nhé :))...

tienthanhs1

Trung Sĩ
Có câu " Khôn cho người ta vái, Dại cho người ta thương, Lương ƯƠng cho người ta ghét" Nếu đã biết mình còn nhỏ bé, TV , v.v... chưa dc lưu loắt thì hãy im lặng mà chơi như bao người bình thường. Đằng này lại thích là" người của công chúng" thì phải chấp nhận sự soi mói của dư luận và sự quan tâm đặc biệt của BQT thôi.

Ý kiến lên phường !:D

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
không có vụ đó nhé :)) nó phải có chứng cứ tạm thời được cung cấp mới giam 48 giờ nhé :)).. và nếu không có phạm tội thì phải xin lỗi nhé :))...
đây còn đang viết thông báo nó đã chửi sml ra rồi mà ...

night1605

Binh Nhì
đây còn đang viết thông báo nó đã chửi sml ra rồi mà ...
thứ nhất: cũng như facebook NTB có thể ko phải là NTB mod trên 4rum. thế facebook viết topic trên group ko phải VKKG thì sao? tài khoản facebook có liên kết gì với game đâu???
thứ 2: kể cả ko show cho người chơi thì cũng nên cho người bị khóa acc biết cách giải quyết hay gì nào... cứ khóa xong ko có gì là thả. công an mà chơi kiểu ấy dân nó kiện đấy
THẮC MẮC NỐT CÁI RỒI ĐI NGỦ XEM NÀO

cubitrung

Binh Nhất
vấn để không có gì to tát mà cư lôi kéo nhau vào . nói tóm lại vân đề này dừng ở đây dc rồi . phải có 1 người bi thì người khác nhin vào mà e dè. nói thằng Ra tôi thấy Sư Tử cmt và hành động rất logic . Còn Về ban VKKG mình ko biết bạn quá cao siu hay cai gì đó mà nhưng lời bạn nói ra 10 phần minh hiu 4 5 dạng như vẽ ong vẽ bướm Trong câu chử lúc mình 16t mình như 1 thằng nai tơ ngơ ngác :D . còn về mod SV này tui thấy co 1 2 ông rất vui tính cũng co ông ko thể nào vui nổi @@ .thôi kệ ko hợp thì đừng chọc ngoái vào nhau vậy .noi thật khoang thời gian choi game này tui hầu như chi ngũ 5h 1 ngày con nay là dí đầu nào canh máy + doc tin tức trên Fb + 4f . chắc vi vây mà Cugn ngộ ra khá nhiều tinh cách của 1 số menber và BQT . Kteam xậy dựng game cả 4 - 5 năm nay rồi cũng như sư nghiệp cua chung ta gầy dưng 4 -5 năm đâu thể để vì một lý d0 nào đo mà ko thê phat triển hơn . mở hay không là Quyền của AD còn chơi hay không là quyền của member . lý do bạn chơi là gì kinh doanh xả tress . tao thế lưc cá tính . đâu ai giông ai đâu . chi có điều ai chơi game này đều co í thức hêt rồi ko còn nhưng thành phần lớp 6 7 như hồi xưa . cho lên bạn muốn nghĩ thì cũng dung cố làm người khác nghi theo mình .

fokvanbao

Banned
Nửa đêm rồi viết vài dòng rồi đi ngủ.
Tôi ủng hộ cách làm của KTeam vì 1 lí do duy nhất là:
Nhanh chóng - Kịp thời - Chính xác.
Ngay từ cái ngày mà có bug gold thì mọi chuyện đã luôn được xử lý nhanh chóng. Còn bạn cứ chơi cái sv Dzo đi rồi biết khi bị hack sẽ ntn. Các vấn đề bạn SP đều dc trả lời như 1 cái máy.
Còn nói thật mình không hiểu văn phong và thư pháp của bạn thế nào chứ rối quá.
Còn bạn chơi dc thì chơi. ko dc thì next. Rộng chỗ cho người ta chơi.
Thân.
Nhanh chóng kịp thời 9 xác đấy. Bợ ghê

furuichi

Gia nhập giang hồ
thứ nhất: cũng như facebook NTB có thể ko phải là NTB mod trên 4rum. thế facebook viết topic trên group ko phải VKKG thì sao? tài khoản facebook có liên kết gì với game đâu???
thứ 2: kể cả ko show cho người chơi thì cũng nên cho người bị khóa acc biết cách giải quyết hay gì nào... cứ khóa xong ko có gì là thả. công an mà chơi kiểu ấy dân nó kiện đấy
THẮC MẮC NỐT CÁI RỒI ĐI NGỦ XEM NÀO
Thật ra công an chỉ là mình lấy ví dụ, còn đây là KT... :) thôi kệ mẹ tất cả, 2 chúng mình cùng đi ngủ đi bạn <3

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thôi close topic, nói chuyện như nước đổ lá môn, bày đặt thắc mắc dài dòng. Ở đây không có nghĩa vụ trả lời bạn mấy thắc mắc ngoài lề. Mọi người chơi ở đây có nghĩa vụ chơi sạch, còn không thì sẽ được BQT vào bất kì lúc nào bất kì ai. Đó là nhiệm vụ và nghĩa vụ của mọi người. Cho nên mọi người bình đẳng trước pháp luật.

Còn chủ thớt, "tâm thư" chả đọc được, có đọc chắc cũng chê bai chửi bới. Cho nên để mấy tiếng cho hoàn thành tâm nguyện, mình tiễn lần cuối. Thêm 1 topic nữa mình có quà tặng.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Bạn có thấy hình sự nào cần phá án mà đứng giải trình với tội phạm lý do đến bắt khẩn cấp xong mới bắt không ? Hay cứ phải bắt trước xong mới đọc lý do.
Những nghi ngờ có lỗi nghiêm trọng thì bọn mình cũng làm tương tự, xử lý nhanh để tránh thiệt hại, Và người chịu thiệt hại trực tiếp nếu có lỗi phát sinh cũng chính là các bạn. Và bọn mình cũng không có nói là sẽ không xin lỗi hay không có thông báo cụ thể nào khi khóa acc kiểm tra mà không phát hiện được gì ok?
Đây là lời rep cuối cùng của mình về vấn đề khóa acc,
Còn vấn đề về cách nói chuyện của mod hay tips của GM mình không tham gia ( mặc dù nó gần như là nguyên nhân dẫn đến 6 trang tranh luận này )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên