Tâm sự đôi lời

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ductrung

Binh Nhì
Say mới nói thế được thôi. Tôi xin tặng bạn chữ ngu. Vì 3 lí do.
1. Họ trăn trở vì game bởi vì họ làm ra game cái đầu tiên là lợi nhuận. Đó là thực tế
2. Mình hiểu nỗi khổ 1 gamer nhưng bạn xem lại mình trc khi lên tiếng hay say rồi mới chém.
3. Tôi được thấy bạn với những hình ảnh bạn up vs phong cách một chàng trai gày gò với mái tóc đuôi ngựa làm trò cười cho thiên hạ. Thì bạn muốn gì. Mục dích. T thực sự không hiểu. Đừng theo hoàng nhoáng số đông. Mà xem mình là gì. Trong vòng quay này. Chúc bạn giác ngộ sớm. A e đỡ đau lòng
tính giải thích cho bạn hiểu mà suy nghĩ thấy bạn sàm lồn vc =))

hieuvodoi158

Binh Nhất
Không hiểu thì đọc 1 lần. 2 lần 3 lần.
Đến đó không hiểu thì chịu. Sao nhiều chuyện thì hiểu như thần thánh đến đây thì không hiểu.
A e vs nhau. Sự thật mất lòng. Hay muốn như hòa thân một lần lụi tàn rùi thui. Say rùi thì ngủ. Mai dậy đọc
1 2 nghe còn có lý , tới cái thứ 3 thấy bạn xàm lol vc , tự dưng ngta đang nói đây cái đem đời sống ngta vô nói , ai nói bạn vô duyên chưa . . . ngủ đi cho đẹp trời, ai ae với thứ như bn nhận bừa xàm lol

Hoang quốc Thiên

Gia nhập giang hồ
Cho tui góp ý thế này..private vẫn là private nó ko bao h giống vs dzogame dc..vì bản chất của nó vẫn là private..ví dụ hàng nhái thì nó vẫn là hàng nhái.mà nhái nó có cái hay của nhái..từ xưa tới h tất cả hkgh private nó dc cái cày lv nhanh,ko như miếng băng vệ sinh dzogame..up lv thì lâu độ hút máu thì trâu bò..nên Kteam làm sao cho up lv nhanh nhanh xíu..chứ cứ tằng tằng như thằng dzo thi ông nôi e còn nản..ví dụ cày 1 tháng ko ăn ko ỉa đái up 10x có phải hay hơn ko..giống thằng hkdevuong ý..nó cũng trụ dc 3 năm rồi chứ bộ mà h nó vẫn okê đấy thế có phải thích hơn ko.. Mấy ông cho ý kiến đê..gạch đá các kiểu đê..

ductrung

Binh Nhì
Tôi cmt 3 4 lần còn chưa văng tục. Bạn vào thì nó đã gắn ngay cái miệng của bạn rồi. Tôi nói lên suy nghĩ của tôi thôi.
ừ văng tục ng ta đâu đánh gia dc con ng tôi
còn ng ta nhìn bạn như 1 thằng tay nhanh hơn não :) Ảo thì lo ảo đi . lấy thật vào nói cái ảo làm gì ?

binhcanday

Gia nhập giang hồ
ừ văng tục ng ta đâu đánh gia dc con ng tôi
còn ng ta nhìn bạn như 1 thằng tay nhanh hơn não :) Ảo thì lo ảo đi . lấy thật vào nói cái ảo làm gì ?
Thật vào ảo cái gì mà thật vào ảo. Tôi nói sự thật là những cái đang diễn ra trong cái thế giới ảo mà bạn nói đó. Xem lại coi ai tay nhanh hơn não nhé.

ductrung

Binh Nhì
Thật vào ảo cái gì mà thật vào ảo. Tôi nói sự thật là những cái đang diễn ra trong cái thế giới ảo mà bạn nói đó. Xem lại coi ai tay nhanh hơn não nhé.
Tôi được thấy bạn với những hình ảnh bạn up vs phong cách một chàng trai gày gò với mái tóc đuôi ngựa làm trò cười cho thiên hạ. Thì bạn muốn gì. Mục dích
thế cái này là cái gì ? bạn kh nhìn hình ngta bạn xỉ vả ngta ??

QuênĐặtTên

Gia nhập giang hồ
1. Họ trăn trở vì game bởi vì họ làm ra game cái đầu tiên là lợi nhuận. Đó là thực tế
2. Mình hiểu nỗi khổ 1 gamer nhưng bạn xem lại mình trc khi lên tiếng hay say rồi mới chém.
3. Tôi được thấy bạn với những hình ảnh bạn up vs phong cách một chàng trai gày gò với mái tóc đuôi ngựa làm trò cười cho thiên hạ. Thì bạn muốn gì. Mục dích. T thực sự không hiểu. Đừng theo hoàng nhoáng số đông. Mà xem mình là gì. Trong vòng quay này. Chúc bạn giác ngộ sớm. A e đỡ đau lòng
Mục số 3 : Mỗi người có một suy nghĩ và một cuộc sống riêng của họ, họ có up cái gì hay tóc tay họ như thế nào là quyền của họ .Họ không làm gì ảnh hưởng đến người khác hay vi phạm pháp luật là oke. Làm gì mà phải giác với chả ngộ
Còn về game , mình đã đọc nhiều bài nói về sever này cũng như cười nhạo @ Lion King vài năm về trước. Mình thật sự nể phục
Say rồi mới nhậu về lên 4rum chơi thấy vẫn còn khá nhiều Mod ,GM còn thức nên có 1 vài tâm sự:
thấy mấy bạn bảo kteam thất hứa này kia : xin lỗi giờ này đa số các bạn chơi game đã chìm vào thiên thu nhưng bọn họ còn thức, thức làm gì? làm game chứ làm gì . ai cũng muốn đứa con tinh thần của mình hoàn thiện. và họ đang làm để hoàn thiện hơn. họ cũng có cuộc sống riêng, gia đinh riêng,công việc riêng..... .. cũng là mỗi người trong chúng ta ( mình ko nịnh nọt , họ chẳng làm gì có lợi dc cho mình cả) .Đâu ai biết rằng 2,3,4 giờ sáng cũng có Mod online hỗ trợ này kia. đâu ai biết rằng v14 sạn nhiều đâu, chúng ta nản 1 họ nản 10 và đang có gắng hoàn thiện , cho dù 1,2 ngày thậm chỉ cả tuần bảo trì cũng dc. đơn giản tôi chơi game HKGH vì yêu nó, để giải trí sau những ngày làm việc mệt nhọc. chủ yếu cái TÂM hướng về nó. cuộc sống như 1 chiếc xe đạp giữ thăng bằng hãy cố lăn bánh và đừng dừng lại. . hãy cố gắng các bạn của tôi
Có bạn trai chưa nè ? Hay là mình đến với nhau đi :))

cubitrung

Binh Nhất
Say rồi mới nhậu về lên 4rum chơi thấy vẫn còn khá nhiều Mod ,GM còn thức nên có 1 vài tâm sự:
thấy mấy bạn bảo kteam thất hứa này kia : xin lỗi giờ này đa số các bạn chơi game đã chìm vào thiên thu nhưng bọn họ còn thức, thức làm gì? làm game chứ làm gì . ai cũng muốn đứa con tinh thần của mình hoàn thiện. và họ đang làm để hoàn thiện hơn. họ cũng có cuộc sống riêng, gia đinh riêng,công việc riêng..... .. cũng là mỗi người trong chúng ta ( mình ko nịnh nọt , họ chẳng làm gì có lợi dc cho mình cả) .Đâu ai biết rằng 2,3,4 giờ sáng cũng có Mod online hỗ trợ này kia. đâu ai biết rằng v14 sạn nhiều đâu, chúng ta nản 1 họ nản 10 và đang có gắng hoàn thiện , cho dù 1,2 ngày thậm chỉ cả tuần bảo trì cũng dc. đơn giản tôi chơi game HKGH vì yêu nó, để giải trí sau những ngày làm việc mệt nhọc. chủ yếu cái TÂM hướng về nó. cuộc sống như 1 chiếc xe đạp giữ thăng bằng hãy cố lăn bánh và đừng dừng lại. . hãy cố gắng các bạn của tôi
Hóng Toppic Bán Acc Của Thớt :D

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cho tui góp ý thế này..private vẫn là private nó ko bao h giống vs dzogame dc..vì bản chất của nó vẫn là private..ví dụ hàng nhái thì nó vẫn là hàng nhái.mà nhái nó có cái hay của nhái..từ xưa tới h tất cả hkgh private nó dc cái cày lv nhanh,ko như miếng băng vệ sinh dzogame..up lv thì lâu độ hút máu thì trâu bò..nên Kteam làm sao cho up lv nhanh nhanh xíu..chứ cứ tằng tằng như thằng dzo thi ông nôi e còn nản..ví dụ cày 1 tháng ko ăn ko ỉa đái up 10x có phải hay hơn ko..giống thằng hkdevuong ý..nó cũng trụ dc 3 năm rồi chứ bộ mà h nó vẫn okê đấy thế có phải thích hơn ko.. Mấy ông cho ý kiến đê..gạch đá các kiểu đê..
Tâm sự của 1 sửu nhi WEB game hiện nay đây, sáng chiều là có level 3 số=))=))

Muốn nhanh qua homeviet, anh kềm kẹp cho 24h lên mịa lv 120, 1 tháng chuyển sinh tới lần 5.

Còn up lv chậm thì phải gọi là AS.:eek::eek:

Chứ đế với vương 1 tháng mà chỉ có 10x thì chơi làm gì cho tốn điện.

Whisper

Binh Nhất
Cứ cho là t ngu đi, ok, nhưng t cũng éo hiểu bạn nói cái củ cải gì luôn :)) Mục đích cmt của bạn là gì? phê phán con người người khác chắc??? bạn bằng người ta chưa??? lợi nhuận ở đây bạn nói là gì ??? chỉ vì lợi nhuận thì Kteam đã chẳng phải mệt mỏi suốt 4 năm như vậy bạn ạ, t nghĩ, bạn ko ngu, bạn chỉ kém hiểu biết thôi! tôi với ông gầy gò với mái tóc đuôi ngựa làm trò cười mới ngu :)

Hoang quốc Thiên

Gia nhập giang hồ
Tâm sự của 1 sửu nhi WEB game hiện nay đây, sáng chiều là có level 3 số=))=))

Muốn nhanh qua homeviet, anh kềm kẹp cho 24h lên mịa lv 120, 1 tháng chuyển sinh tới lần 5.

Còn up lv chậm thì phải gọi là AS.:eek::eek:

Chứ đế với vương 1 tháng mà chỉ có 10x thì chơi làm gì cho tốn điện.
tui lấy nó ra làm ví dụ..đọc xong hiểu giùm..oke

NobitaKun

Gia nhập giang hồ
đang ức chế vì k vào game đx..nhưng lướt đôi dòng cmt thì thấy cmt của bạn..thì tôi mới suy nghĩ lại..bàn phím có thể thay bất cứ lúc nào..nhưng não thì k bao h nhé..cho nên trước khi phán cái j đó..phải đọc thông tin tìm hiểu chút đi..và suy nghi xem cái j cần nói và k nên nói..dù nó say hay k say..nó vẫn nói dx câu thông cảm..còn bạn bình thường mà chỉ giỏi phán bừa..bớt anh hùng lại..để hạn chế nhận gạch đá về mình..bỏ đi..ngồi theo dõi tin tức để cbi vào game kìa..ngồi rảnh cmt chi cho bị chửi :v
Thân chào bạn 1 2 3 chấm chấm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên