THẢO LUẬN Tàn sát quá nhìu nguoi cùng phái nên bỏ tù

baochan12a

Gia nhập giang hồ
Một số game khác truoc mih choi cung có quy dinh này.Dể tránh tình trạng lấy acc clone đi kill người khác rồi lai ko di train.Khac phái thi con bảo la di fam vh còn nếu cung phái thì có phải phá game

Enies

Hạ Sĩ
Khi mà ( Số người thích > Số người không thích ) thì đừng nhắc tới vấn đề này nữa :D:D
Thà như cả sever lên án thì lại là một câu chuyện khác, chỉ 1 cái búng tay của thánh Mèo là bọn rác rưởi tan biến hết.

temo

Binh Nhì
game vậy nó mới hay chứ cứ bình yên thì còn gì thú vị . pk cùng phái thì bị điểm pk . game này nó vốn dĩ là vậy rồi

baochan12a

Gia nhập giang hồ
Khi mà ( Số người thích > Số người không thích ) thì đừng nhắc tới vấn đề này nữa :D:D
Thà như cả sever lên án thì lại là một câu chuyện khác, chỉ 1 cái búng tay của thánh Mèo là bọn rác rưởi tan biến hết.
chi bo 1acc clone ko do` la thanh' sv nay

baochan12a

Gia nhập giang hồ
game vậy nó mới hay chứ cứ bình yên thì còn gì thú vị . pk cùng phái thì bị điểm pk . game này nó vốn dĩ là vậy rồi
chi la len tieng chung gop phan cho ae thoi 1 mih tui thi lam dc gi..Vui thi co qua co lai vui gi lay clone kill xong out ko ro danh tinh de con bit ma` kill lai .

NamNguyên93

Gia nhập giang hồ
Thiên mã cung đã từng như thế và có lên tiếng nhưng ko aqn thua đâu?nên tốt nhất lad hơi thì cứ chơi tuêps ko thì nghỉ luôn game thôi . Or là giở muốn đc chú ý thì a em đồng tình off game hét thì may ra mới đc có sự thay đổi vấn để kill game như thớt nói. nhưng đổ đóng tiền vào chơi rồi off cug phí nên cố gắng chơi :)) chung vs lũ.

baochan12a

Gia nhập giang hồ
Thiên mã cung đã từng như thế và có lên tiếng nhưng ko aqn thua đâu?nên tốt nhất lad hơi thì cứ chơi tuêps ko thì nghỉ luôn game thôi . Or là giở muốn đc chú ý thì a em đồng tình off game hét thì may ra mới đc có sự thay đổi vấn để kill game như thớt nói. nhưng đổ đóng tiền vào chơi rồi off cug phí nên cố gắng chơi :)) chung vs lũ.
may dua ban tui co ng off rui day'. Team gio nanh ai nay di solo.Muk vui thi chui vo ket 1 mih ma train thoi..Mo them k1 them bai thi toi gi wa k pk lam gi ,Nua dem ma vao k1 train thi ca 1 dem vao dc 1 acc noi gi nguyen team

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Mới có chút xíu mà lắm ông đòi nghỉ game, nghỉ 1 lô đi, trống 1 số slot lại có 1 đám hô hào tranh thủ nhảy vào K1 train.

Ngày xưa thảy 2-3 team vào 1 bãi ks, quăng xì líp xú cheng 1x ngập đồng, .... còn nhiều trò vui hơn bay giờ nhiều....,

Thôi cố gắng lên đi, trò chơi thôi mà căng thẳng chi cho mệt óc mấy bác.

NamNguyên93

Gia nhập giang hồ
Mới có chút xíu mà lắm ông đòi nghỉ game, nghỉ 1 lô đi, trống 1 số slot lại có 1 đám hô hào tranh thủ nhảy vào K1 train.

Ngày xưa thảy 2-3 team vào 1 bãi ks, quăng xì líp xú cheng 1x ngập đồng, .... còn nhiều trò vui hơn bay giờ nhiều....,

Thôi cố gắng lên đi, trò chơi thôi mà căng thẳng chi cho mệt óc mấy bác.
Chơi thig chấp nhận thôi, vì n là chức năng của game, còn lại là ở cách chơi của moiix người thôi. Thích bị ngta chửi thì chơi vậy còn thichd ng ta nể thì chơi kiểu # . Chơi vậy thì đôi khi fai cẩm thận chỉ sợ lộ địa chỉ ra nhìu ng phẫn nộ lại lôi từ game ra đời thường thig mệt thôi.

Dreamer

Gia nhập giang hồ
Người xấu thì nhiều, mình chẳng cần phải dùng trò xấu để trị người xấu. Cứ sống hiên ngang.

NamNguyên93

Gia nhập giang hồ
Cứ chơi mà ko pk nghỉ gmae ko lẽ cứ cắm đầu fram gold r off hài đã choie thì pk nó mới đúng nghĩa game này
Đúng là pk là chức năng của game nhưng như trên thớt nói” dùng acc clone đi kill phá mọi ng xong rồi out ko phân biệt chính hay tà đều kill hết, “ làm vậy mới dậy lên những phẫn nộ thôi, còn thí dụ bác mang acc chính của bác qua pk thì a e lại tìm vs săn team bác để pk lại thì đó là thú vui tạo war chính tà . Và nếu giờ bác k vào dc k1 mà chỉ ở kenh pk rồi thanh niên dó lên kill bác hoài là hiu cảm giác ngay ^^

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đúng là pk là chức năng của game nhưng như trên thớt nói” dùng acc clone đi kill phá mọi ng xong rồi out ko phân biệt chính hay tà đều kill hết, “ làm vậy mới dậy lên những phẫn nộ thôi, còn thí dụ bác mang acc chính của bác qua pk thì a e lại tìm vs săn team bác để pk lại thì đó là thú vui tạo war chính tà . Và nếu giờ bác k vào dc k1 mà chỉ ở kenh pk rồi thanh niên dó lên kill bác hoài là hiu cảm giác ngay ^^
Bác dán thông báo bắt đầu ngày XYZ, bác sẽ dọn sạch all kênh, dọn không lại thì vác acc chưa TC2 xã rác ngập kênh.

Ai chủ của những acc ấy sẽ mò ra ngay, nó trốn thì đồng bọn nó khổ sở cũng sẽ bán đứng nó.

Còn gặp thế lực ngoại bang qua phá hoại, thì thua=))=))=))=))

thuongtapk

Gia nhập giang hồ
Vode bỏ tù , hoặc GM cho ingame 9 của s2PeChanhs2 để anh em săn , chứ thể loại gì kill 4 5 6x 9 tà giết hết rảnh giờ nào kill giờ đó . Cái này là gọi là phá game chứ ko đơn thuần là kill

đồng y

Cứ chơi mà ko pk nghỉ gmae ko lẽ cứ cắm đầu fram gold r off hài đã choie thì pk nó mới đúng nghĩa game này
đồng ý train kênh pk bị giet , còn cái này là phá game giết hết 9 lẫn tà , rảnh giờ nào giết giờ đó

Cho mình hỏi có cách nào check được người đã kill auto mình hay không?
lúc bạn bị giết thì nó hiện ở khung chát tên người giết bạn + thời gian bị giết

Bên trên