Tài khoản đang sử dụng bị khóa

zippo236

Gia nhập giang hồ
Có tội xử : ''chính xác''
Vì ức chế mà trả thù : ''sai hoàn toàn''
Bạn ko làm gì sai thì chả sợ gì!
Nhiều người sống như lờ mà văn vẻ hay tỏ ra hay lắm! Biết vậy là được rồi!
Tui sống như cũng như cái lờ thôi :)) chả dám nói mình sống tồi cơ :v. mặc kệ người ta nói! Ko thẹn với lòng! Còn dư luận thì kệ mịa nó đi :)
Game đề ra đã vậy! Hiểu được luật thì chơi! Mình ko lừa đảo hay hack bug giề thì chả sợ! Còn ai nói gì thì kệ mịa họ đi! Bức xúc mà hành động sai mình chỉ chịu thiệt thôi!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
haizz ko chịu duoc =))=))=)) hack acc xong rồi nhận mình hack nc kiểu bố láo như ta thích ta hack ko ai làm dc gì ta , rồi lấy lý do hack vì ghét xong bị band 7 ngày thế thôi có gì đâu. riết rồi mất niềm tin quá vết xe đỗ của dzo sắp lặp lại r . . . ae k ai dám nói chứ ai cũng bất bình ko kém . sau này m.n cứ hack r lấy lý do ghét nó là k sao chỉ bị band 7 ngày thôi nhé .lời nói thật lòng gm ghét thì chịu chứ biết sao giờ nguyên tắc k hack k chec đâu r !!!!

tuỳ vào tính chất của sự việc
bác hiếu có vẻ cây cú với sv từ lâu nên phát ngôn thiếu suy nghĩ thế
7 ngày coi vậy chứ cũng thốn lắm đó
cái gì mà giống dzo... biết bác lâu rồi mà thấy hôm nay bác hồ cmn đồ quá

thử hack acc xong đem bán xem có dính 7 ngày ko
hay là 7 năm :))
suy nghĩ lại đi nhé

hieuvodoi158

Binh Nhất
tuỳ vào tính chất của sự việc
bác hiếu có vẻ cây cú với sv từ lâu nên phát ngôn thiếu suy nghĩ thế
7 ngày coi vậy chứ cũng thốn lắm đó
cái gì mà giống dzo... biết bác lâu rồi mà thấy hôm nay bác hồ cmn đồ quá

thử hack acc xong đem bán xem có dính 7 ngày ko
hay là 7 năm :))
suy nghĩ lại đi nhé
rồi hiểu vấn đề rồi , đáng phạt nhưng ko đáng chết . đâu cay cú gì đâu chỉ là thấy hack xử lý k đáng với cách nc thằng đó láo như kiểu t thích t làm thì ko phục thôi giờ hiểu thêm sự việc "1 bên bé nghé 1 bên óc chó" nên thôi xử v dc r

Bên trên