THẢO LUẬN Tà thua chính???

Mars05

Binh Nhất
Gì nữa, mình newbie nha thanh niên. Chơi sau tận 20 ngày nhé. Đến giờ vẫn chưa rành về nhiều thứ. Biết game này 10 năm nhưng đây là lần đầu mình chơi mà. Acc Thương tà cũng là acc đầu tiên của mình. ^^ Choi vs mấy ae cho vui thôi.:-bd
À vậy có thể mình nhầm, trước cũng có chơi với 1 bác nick forum tên kuken. Vơ họ hàng ko đc thì thôi vậy ;))

Tà đông quá, đồ cũng khủng nữa đi tốn máu quá
LK thưởng a e thua cuộc ít VH đi để a e còn đi
Chứ vào bán máu chả dc gì ăn hành mãi...

Nói vậy chứ sẽ ăn suốt nếu có tgian

Sát Tinh

Banned
chơi game thôi mà phải đào bới các kiểu thông tin gia đinh làm gi vậy ,tức nhau thì vào game mà pk gì gì mà lôi cả CA vào mới ghê

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Đi TLC toàn gặp các anh Tà phái TC3 kinh khủng khiếp vũ trụ. Bao h mới tách TLC đây U_U
Làm gì thánh thần hóa lên thế ông =))) =))) nghe như kiểu Kinh Khủng Khiếp Toàn Nhân Loại Vũ Trụ Đại Thiên Hà =))
Max hài. Thôi thì người ta đầu tư hơn người ta up lv trước cho ng ta mạnh chút cũng không sao nhỉ. Lẽ đương nhiên mà, giang hồ người yếu kẻ mạnh, bị kill là chuyện thường tình.

BinPiano

Gia nhập giang hồ
thanh niên này v.c thật. cùn mang cả sơ yếu lý lịch =)). chơi kiểu vậy thì mình xin phép ỉa sập bàn thờ nhà bạn =))
T2 mới up 6x vào góp vui cùng 9 phái, 5x vào toàn one hit về đếm số :v
T2 mới up 6x vào góp vui cùng 9 phái, 5x vào toàn one hit về đếm số :v
Đi TLC toàn gặp các anh Tà phái TC3 kinh khủng khiếp vũ trụ. Bao h mới tách TLC đây U_U
Làm gì thánh thần hóa lên thế ông =))) =))) nghe như kiểu Kinh Khủng Khiếp Toàn Nhân Loại Vũ Trụ Đại Thiên Hà =))
Max hài. Thôi thì người ta đầu tư hơn người ta up lv trước cho ng ta mạnh chút cũng không sao nhỉ. Lẽ đương nhiên mà, giang hồ người yếu kẻ mạnh, bị kill là chuyện thường tình.
b-) Mình xin phép Close Topic.

Bên trên