THẢO LUẬN Tà thua chính???

SKTGenj

Binh Nhì
KO nhặt dc mồm =)))))))))))))))))))))) Hahahaha cay cú đến nỗi phải vào game lập plan chăm sóc kĩ vậy cơ à =)) Ngay hôm hết máu st lại quay dc clip thế này khác gì thiên thời địa lợi nhân hoà nhỉ =)) Thoả mãn chưa ? Sau này đi tlc cứ quay clip nhiệt vào nhé, PR tên tuổi hộ =))
đúng là cái lưỡi ko xương. chịu. =)) . ai bảo ko phải giọng đàn bà đi =))

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
KO nhặt dc mồm =)))))))))))))))))))))) Hahahaha cay cú đến nỗi phải vào game lập plan chăm sóc kĩ vậy cơ à =)) Ngay hôm hết máu st lại quay dc clip thế này khác gì thiên thời địa lợi nhân hoà nhỉ =)) Thoả mãn chưa ? Sau này đi tlc cứ quay clip nhiệt vào nhé, PR tên tuổi hộ =))
Sao không lên google search câu nói hay ho nào đó để biện minh nữa :))

ElCapitaino

Trung Úy
Vừa down cái clip này về xong =)) Các bạn có thất vọng khi mọi cố gắng của các bạn nhầm mục đích dìm hàng và gây cay cú cho mình đều thất bại ko =)) Thực tế, xem clip vô cùng hả dạ, căm phẫn và cay cú dc đẩy lên tột độ rồi nhỉ =)) Thực chất càng xem càng thích thú, thích về cái thái độ quyết ăn thua đủ 1 cách đầy cay cú =)) Thế ai là người đã đạt dc mục đích đây ? Có phải các bạn kỳ vọng là mình sẽ thể hiện thái độ cay cú như các bạn đã và đang gặp phải đúng ko ? Xin lỗi vì đã làm các bạn thất vọng nhé, hô hào kêu cả team săn 1 người hết máu st. Nhớ up cái clip đó lên rồi thì đừng xoá nhé =))

SKTGenj

Binh Nhì
Vừa down cái clip này về xong =)) Các bạn có thất vọng khi mọi cố gắng của các bạn nhầm mục đích dìm hàng và gây cay cú cho mình đều thất bại ko =)) Thực tế, xem clip vô cùng hả dạ, căm phẫn và cay cú dc đẩy lên tột độ rồi nhỉ =)) Thực chất càng xem càng thích thú, thích về cái thái độ quyết ăn thua đủ 1 cách đầy cay cú =)) Thế ai là người đã đạt dc mục đích đây ? Có phải các bạn kỳ vọng là mình sẽ thể hiện thái độ cay cú như các bạn đã và đang gặp phải đúng ko ? Xin lỗi vì đã làm các bạn thất vọng nhé, hô hào kêu cả team săn 1 người hết máu st. Nhớ up cái clip đó lên rồi thì đừng xoá nhé =))
về mang váy đi bạn :v

ElCapitaino

Trung Úy
về mang váy đi bạn :v
Thất vọng ko ? :( Chắc đang mong chờ 1 là mình ko reply, 2 là chửi thề văng tục như cái cách bạn làm khi cay cú đúng chưa ? Thế giờ clip đã có, các bạn đã kill dc mình SLL, rồi tiếp đến là sao nữa nào ? Bày ra luôn để mình tiếp, mình sẵn lòng làm thoả mãn các bạn hết, các bạn đang thế thượng phong và rất oai đấy =))

ElCapitaino

Trung Úy
chĩ ngẫm cái này và buồn cười thôi
Ơ thì cười đi @@ Hả hê chưa ? Đạt dc mục đích rồi phải ko ? Còn muốn gì nữa ko ? Đúng ra mình thừa biết thể loại log clone vào gây war đả kích chửi bới nhầm mục đích kéo người khác xuống ngang hàng vs mình, rồi để người ngoài nhìn vào đánh giá mình trong khi bạn là nick clone ko ai biết bạn là ai đúng chưa ? Đúng ra với cách xử lý của mình mọi khi là cho bạn vào danh sách đen để ko thấy cmt của bạn nữa mặc cho bạn gào khóc, nhưng mình muốn cho bạn thấy, những chiêu trò bẩn thỉu và kèm theo nó ném gạch hội đồng nó ko có tác dụng với mình. Và sẵn tiện cũng cho bạn hay, ko phải cứ dùng clone cmt là ko ai biết bạn là ai đâu nhé. ^^

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thất vọng ko ? :( Chắc đang mong chờ 1 là mình ko reply, 2 là chửi thề văng tục như cái cách bạn làm khi cay cú đúng chưa ? Thế giờ clip đã có, các bạn đã kill dc mình SLL, rồi tiếp đến là sao nữa nào ? Bày ra luôn để mình tiếp, mình sẵn lòng làm thoả mãn các bạn hết, các bạn đang thế thượng phong và rất oai đấy =))
Tại ai đó cứ cố cãi hết máu ST mới giết được vài mạng nên lên cái clip cho nó sáng tỏa thôi :)

ElCapitaino

Trung Úy
Tại ai đó cứ cố cãi hết máu ST mới giết được vài mạng nên lên cái clip cho nó sáng tỏa thôi :)
Thực chất là vậy ? Những cái cách mà bạn áp dụng để nhằm hạ nhục người khác ấy nó chỉ áp dụng dc vào những người tập tãnh bước ra đời thôi. Như mình đã nói, mình có thừa kinh nghiệm để đối phó với thể loại bầy đàn thích chèn ép người khác như bạn. Mình vẫn đang chóng mắt lên và tiếp tục chờ xem bạn còn bao nhiêu cách để hạ nhục mình đây, cố lên nào, cách này ko thành rồi :))

Bên trên