THẢO LUẬN Sv từ khi nào có dịch vụ đổi giới tính áo choàng ?

ThienDiem

Trung Sĩ
Đầu tiên mình công nhận Kteam support người chơi rất tốt và nhiệt tình .
Nhưng vụ này thì Kteam làm mình cảm thấy ko công bằng cho những người chơi khác.
Ở ĐÂU RA CÁI DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI GIỚI TÍNH ÁO CHOÀNG ? VÀ TẠI SAO LẠI LÀ TRƯỜNG HỢP DUY NHẤT ĐƯỢC SUPPORT ?
Có rất nhiều người khi đổi giới tính char phải chạy đi săn Ngọc lại để ốp AC mà k hề hay biết trong khi chỉ 1 trường hợp duy nhất trả 500@ để đổi giới tính qua.
1: là Kteam nên mở support 1 ngày cho những ai mong muốn đổi giới tính áo choàng
2: là làm việc công bằng , trả lại giới tính gd cũ cho bạn kia vì giờ NHT drop nhiều , cần thì đi săn rồi ốp áo mới chứ Kteam k thể làm việc theo cảm tính như thế .

Tiện thể mình áo HGK nam muốn đổi qua nữ , và 1 vài anh em bên 9 cũng muốn đổi giới tính AC

Link cho ai ko biết việc gì
http://forum.yulgangvn.com/threads/dang-ki-chuyen-gioi-tinh-nhan-vat.31287/page-10

mrmooc

Binh Nhì
Nếu đã mở dịch vụ thì nên mở luôn cho những người khác có thể sử dụng. Rất nhiều gamer vì cái áo choàng mình thích mà phải bỏ ra nhiều @ để mua hộp random. Trong khi đó, trường hợp kia chỉ cần 500@ phí là có được cái áo choàng mình muốn. Gzzzz

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Đây ko phải là chuyển đổi giới tính áo choàng, đây là chuyển 4 dòng hợp thành của áo choàng này sang áo choàng kia thôi và yêu cầu phải có 2 áo choàng để chuyển. Sau khi chuyển áo choàng củ sẽ mất đi và trừ phí 500@ các bạn hơi hiểu lầm rồi. Nhận thấy khi NHT drop ra nhiều thì dịch vụ này ko còn khả thi nữa nên bọn mình không triển khai cho các trường hợp tiếp theo thôi, hoàn toàn ko có chuyện chuyển đổi giới tính áo choàng.

mrmooc

Binh Nhì
Đây ko phải là chuyển đổi giới tính áo choàng, đây là chuyển 4 dòng hợp thành của áo choàng này sang áo choàng kia thôi và yêu cầu phải có 2 áo choàng để chuyển. Sau khi chuyển áo choàng củ sẽ mất đi và trừ phí 500@ các bạn hơi hiểu lầm rồi. Nhận thấy khi NHT drop ra nhiều thì dịch vụ này ko còn khả thi nữa nên bọn mình không triển khai cho các trường hợp tiếp theo thôi, hoàn toàn ko có chuyện chuyển đổi giới tính áo choàng.
Ok. Đã rõ :D

ThienDiem

Trung Sĩ
Vậy 2 áo choàng đó có cùng dòng hợp thằng như chuyển đổi áo choàng ở NPC ko?
Hay là 1 cái áo choàng hợp thành 4 dòng , còn cái kia là áo trắng, rồi chuyển 4 dòng đó qua áo trắng

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vậy 2 áo choàng đó có cùng dòng hợp thằng như chuyển đổi áo choàng ở NPC ko?
Hay là 1 cái áo choàng hợp thành 4 dòng , còn cái kia là áo trắng, rồi chuyển 4 dòng đó qua áo trắng
chuyển 4 dòng qua áo trắng nha bạn và ko chuyển dòng ch , nhận thấy NHT khí công drop ra nhiều dịch vụ sẽ ế ẩm nên không tiếp tục triển khai nữa.

ThienDiem

Trung Sĩ
chuyển 4 dòng qua áo trắng nha bạn và ko chuyển dòng ch , nhận thấy NHT khí công drop ra nhiều dịch vụ sẽ ế ẩm nên không tiếp tục triển khai nữa.
Từ đó giờ chưa bao giờ nghe đến cái dịch vụ này.
Việc NHT drop hiếm đã có topic từ rất lâu lắm rồi, nhiều người muốn đổi phải đi mua Ngọc ốp lại sml, nhièu người muốn đổi mà sợ mua Ngọc ko ra , trong khi giá k hề rẻ , đây từ đâu ra cái dịch vụ này tốn 500@ , thì liệu có công bằng cho những người trước ko ?
Riêng mình thì thấy ko công bằng chút nào .

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Ông mâu thuẫn rồi, lúc trc ông có nhớ có vụ áo choàng ch rồi ko ép áo G đc ko, lúc đó anh em chỉ muốn tẩy dòng ch để ép áo G mà không được đấy, cá nhân thấy nhiều nguoeif khi mặc áo chán sẽ đổi áo khác, lúc đó kiếm ngọc sml đấy. Giờ 1 là mở luôn 2 là trả áo kia về hiện trạng cũ ko thì gạch đá xây nhà đấy.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Từ đó giờ chưa bao giờ nghe đến cái dịch vụ này.
Việc NHT drop hiếm đã có topic từ rất lâu lắm rồi, nhiều người muốn đổi phải đi mua Ngọc ốp lại sml, nhièu người muốn đổi mà sợ mua Ngọc ko ra , trong khi giá k hề rẻ , đây từ đâu ra cái dịch vụ này tốn 500@ , thì liệu có công bằng cho những người trước ko ?
Riêng mình thì thấy ko công bằng chút nào .
Thì lý do có giải thích rồi đó bạn, nếu mọi người vẫn còn nhu cầu cao thì bọn mình vẫn tiếp tục dịch vụ thôi và có topic đàng hoàng chứ ko để chung trong đăng ký chuyển giới tính nv đâu. Còn phí dịch vụ là 500@ và cả cái áo choàng củ sẽ bị mất đi nữa nha bạn, tính ra ko dưới 1k@ đâu.

ThienDiem

Trung Sĩ
Thì lý do có giải thích rồi đó bạn, nếu mọi người vẫn còn nhu cầu cao thì bọn mình vẫn tiếp tục dịch vụ thôi và có topic đàng hoàng chứ ko để chung trong đăng ký chuyển giới tính nv đâu. Còn phí dịch vụ là 500@ và cả cái áo choàng củ sẽ bị mất đi nữa nha bạn, tính ra ko dưới 1k@ đâu.
Chắc chắn sẽ có nhu cầu đó, hy vọng Huyết mở ra dịch vụ đó, vì mình biết team mình hay cá nhân mình vẫn còn có cái để muốn chuyển, thà tốn 500@ chứ ko cần phải đi săn ngọc

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chắc chắn sẽ có nhu cầu đó, hy vọng Huyết mở ra dịch vụ đó, vì mình biết team mình hay cá nhân mình vẫn còn có cái để muốn chuyển, thà tốn 500@ chứ ko cần phải đi săn ngọc
Ông mâu thuẫn rồi, lúc trc ông có nhớ có vụ áo choàng ch rồi ko ép áo G đc ko, lúc đó anh em chỉ muốn tẩy dòng ch để ép áo G mà không được đấy, cá nhân thấy nhiều nguoeif khi mặc áo chán sẽ đổi áo khác, lúc đó kiếm ngọc sml đấy. Giờ 1 là mở luôn 2 là trả áo kia về hiện trạng cũ ko thì gạch đá xây nhà đấy.
Mở rồi đó bạn :)

Bên trên