THAN THỞ Sv dạo này bên tà cũng xuất hiện nhiều con chó lắm ghê mà toàn 6x

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
bạn nói dúng chơi game phải có tranh chấp nhưng có bị ks cũng pt ngang ngang hơn đồ do ngta bỏ tiền đầu tư không tức, game này chỉ hơn nhau thăng chức đã khác biết rất nhiều, cái này gọi là cậy mạnh đi ăn hiếp người bé. Nếu nói như bạn đi ăn hiếp mấy người cùng lv đó. Xã hội hay trong game đều có người thích cái này cái kia, người thích đánh nhau như các bạn, bên đó cũng có người muốn trải nghiệm va tìm lại kỷ niệm chứ. Đằng này bạn nên hiểu " Hôm qua bạn thương chạy lại xin train 1 bãi mod 4 con, pt mình sẵn sàng nhường cho bạn đó train cả ngày, không ai nói gì. Rồi hôm nay lại kéo 1 bầy lên ks tập thể" Theo bạn bạn nghĩ sao cái loại này được xếp vô hạng nào xã hội cho thích hợp đây. Cám ơn có gì lỡ lời mình xin lỗi
:)) m nói chung chung thế thôi. còn văn hóa chơi game của mỗi ng nữa bạn. 6x m nghỉ nên đi kill cùng cấp map 6x. m đây 5x treo st cứ bị 6x kill hoài chứ j :)) nhiều lúc cũng ức lắm bọn ml 6x cứ tìm 5x. giỏi thì đi kill = tc3 quay đi cắn yếu thì km mấy tk "anh hùng" đó :))

Tịnh Hải

Binh Nhì
Ủa mình xin bãi Mob để solo hồi nào vậy trời. thích thì mình vào KS thẳng chứ mình ngại gì mà xin nhỉ :-s. mình nhớ team bạn xin mình tránh ra bãi khác để team bạn train ấy :-s. Team bạn cũng có chơi đẹp đéo đâu :-s. thằng nin zZLeizZz gì đấy team bạn kill auto acc clone mình trong khi là cùng phái thì sao. mình đâu thích nói nhiều game mạnh đc yếu thua, còn ko muốn thì lì, yếu hơn ko cay cú đấy mới là văn hóa game.

Tịnh Hải

Binh Nhì
Ai nói ta ko đi giết 9 phái vậy ? Phán như thánh vậy ? bạn có chơi 9 ko ra vip 67 thử coi bạn train dc quá 1 tiếng với mình ko ? Ko biết chuyện thì né 1 bên mà hóng nhé. Mình thích là mình kill chứ mình đéo quan tâm ai đang làm gì cả.
chú m vs tụi kia thay vì ks 9 pk 9 bên ngoài lại đi ks làm khó ae tà thấp hay ho gì mà thể hiện =))

Deuces

Binh Nhì
Ai nói ta ko đi giết 9 phái vậy ? Phán như thánh vậy ? bạn có chơi 9 ko ra vip 67 thử coi bạn train dc quá 1 tiếng với mình ko ? Ko biết chuyện thì né 1 bên mà hóng nhé. Mình thích là mình kill chứ mình đéo quan tâm ai đang làm gì cả.
v rủ đám tà topic ra mà pk nó vác hàng nóng ks ba exp ít ỏi lẻ tẻ làm gì éo thích ks v thôi còn pk éo nói nhé còn th topic có biết và nó TDH nhé đứng nói ko liên q =))

Bên trên