THAN THỞ Sv dạo này bên tà cũng xuất hiện nhiều con chó lắm ghê mà toàn 6x

riprip

Gia nhập giang hồ
cái mê cung đó h mới bik là 6x ko dc vào đấy ...
no pt vào nhóm thì mừng vl
ko vào nhóm thì bik rồi đấy ... người Việt chán :))
sao ko cấm tren 6x vào MC rừng trúc luôn cho khỏe

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
cái mê cung đó h mới bik là 6x ko dc vào đấy ...
no pt vào nhóm thì mừng vl
ko vào nhóm thì bik rồi đấy ... người Việt chán :))
sao ko cấm tren 6x vào MC rừng trúc luôn cho khỏe
@Lion_King anh xem giúp ý kiến bạn này, để mấy bạn nhỏ có chỗ train với, chứ đi đâu cũng bị vậy sao lên lv và đua với mấy top được. Cái này càng ngày càng bị bỏ xa sao chơi lại anh em

riprip

Gia nhập giang hồ
có gì cần thảo luận đâu ông cứ pt vói nó là Hot boy ... người tốt bụng
sdt anh bao nhiêu .. hêt sâm em gọi dt dùm cho

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
tui nói có gì sai sao ... nó ko pt mới la ầm í lên
chứ nó pt thì anh đẹp trai quá vậy
:)):)):))
cần đéo gì nó, mình cũng có pt tụi mình lv nhỏ thì train theo lv nhỏ, sắm đồ cho khủng đi ăn hiếp dc ai, chạy đi giành bãi với tụi lv nhỏ. Mà nghĩ thật 6x train wai 56-57 khi nào lên lv, hay thật sự là loại cặn bả xã hội chăng? Cần xem xét lại nha, với mình chỉ thông báo, bên tà có ít con vậy thôi

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
có gì cần thảo luận đâu ông cứ pt vói nó là Hot boy ... người tốt bụng
sdt anh bao nhiêu .. hêt sâm em gọi dt dùm cho
Nếu nói kiểu như bạn thì chả khác nào giống con dog thế. Nên nhớ game là thế giới ảo chả ăn được đâu bạn, bạn cũng lớn rồi ăn nói văn minh tí, mình thấy hơi khiếm nhã rồi đó. Mình chưa xin xỏ bạn gì nên, nếu thấy topic này sai thì cứ việc next. Không cần bạn tranh luận giúp mình nhe

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
Nói thật mấy bác cứ làm quá. Game này đánh đấm chứ phải búp bê đâu. Y
Mạnh ăn yếu là bt. Team cùi bị team vip ks thì chữi chút r tìm bãi khác mà đánh. Kill nhau dành bãi là bt. Mấy bác ấm ức thì cứ kill suốt đêm coi nó ngủ đc k :))
Như bị kill auto thôi. Đêm bị kill nát team qa st vẫn bị kill sáng dậy nằm thành hao máy tốn điện thì thôi ai biểu m yếu :))
1 đêm 3 4 tk kill chứ k riêng 1 tk :))

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
Nói thật mấy bác cứ làm quá. Game này đánh đấm chứ phải búp bê đâu. Y
Mạnh ăn yếu là bt. Team cùi bị team vip ks thì chữi chút r tìm bãi khác mà đánh. Kill nhau dành bãi là bt. Mấy bác ấm ức thì cứ kill suốt đêm coi nó ngủ đc k :))
Như bị kill auto thôi. Đêm bị kill nát team qa st vẫn bị kill sáng dậy nằm thành hao máy tốn điện thì thôi ai biểu m yếu :))
1 đêm 3 4 tk kill chứ k riêng 1 tk :))
bạn nói dúng chơi game phải có tranh chấp nhưng có bị ks cũng pt ngang ngang hơn đồ do ngta bỏ tiền đầu tư không tức, game này chỉ hơn nhau thăng chức đã khác biết rất nhiều, cái này gọi là cậy mạnh đi ăn hiếp người bé. Nếu nói như bạn đi ăn hiếp mấy người cùng lv đó. Xã hội hay trong game đều có người thích cái này cái kia, người thích đánh nhau như các bạn, bên đó cũng có người muốn trải nghiệm va tìm lại kỷ niệm chứ. Đằng này bạn nên hiểu " Hôm qua bạn thương chạy lại xin train 1 bãi mod 4 con, pt mình sẵn sàng nhường cho bạn đó train cả ngày, không ai nói gì. Rồi hôm nay lại kéo 1 bầy lên ks tập thể" Theo bạn bạn nghĩ sao cái loại này được xếp vô hạng nào xã hội cho thích hợp đây. Cám ơn có gì lỡ lời mình xin lỗi

Bên trên