THAN THỞ Sv dạo này bên tà cũng xuất hiện nhiều con chó lắm ghê mà toàn 6x

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
chả hiểu sao đã 6x toàn đồ vip mà đi giành cái bãi mc t3 nghĩ mắc cười vãi
Danh tánh mấy anh chị Vip quá Nhà em:
Thương tà 63 _MuOnline
Đao tà 62_ Pock
dp tà 63_ LeGiaHung
dp 62 _ChikenLittle
Thương tà 62_ MiXao2Goi
Nin tà 62_ JuliMiu
Thương tà 63_ SpearMonster
nghĩ sao toàn vk 11m full clvc 90-100% set pt + 6-7 về ks tụi nhỏ ở mc t3, Anh em tà ai thấy tránh xa lũ này nha, chắc cặn bã bên tà đây. Đơn giản trong thế giới ảo đã vậy không biết ngoài đời thế nào, chắc cũng là loại vô văn hóa chăng?

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
hôm qua thì nói cho mình xin solo bãi mod nay kéo cả dòng họ lên giành, chả biết nên gọi tụi nó là gì

tunghoang371

Gia nhập giang hồ
trc trail kênh pk mình bên tà cionf bị mấy thằng bên tà kill để chiếm bãi nữa cơ,=)) cùng tà phái mà chơi đẹp thế thì a e quý lắm ^^

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
trc trail kênh pk mình bên tà cionf bị mấy thằng bên tà kill để chiếm bãi nữa cơ,=)) cùng tà phái mà chơi đẹp thế thì a e quý lắm ^^
Nói thật thế giới ảo mà nó còn làm vậy thì chả pik nói sao, có thể nhờ tụi nó mà xã hội thối nát vì lắm cặn bả mà. set đồ nó răn đánh chắc 1-2 máu mà vậy đó

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
Bạn thớt đã thấy nguyên team lv nhỏ ks 1 thằng 6x train động chưa. Mình cũng từng bị thế :))
cái này là hôm qua pt mình train 3 bãi nó xin 1 bãi mod 4 con, pt mình nhường nó. Nay nó kéo cả bày lên ks team mình vậy bạn nghĩ sao. Sống đẹp quá mà, nên đăng cho mọi người biết tí cho vui

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
cái này là hôm qua pt mình train 3 bãi nó xin 1 bãi mod 4 con, pt mình nhường nó. Nay nó kéo cả bày lên ks team mình vậy bạn nghĩ sao. Sống đẹp quá mà, nên đăng cho mọi người biết tí cho vui
Bãi thì nhìu. Ko có kênh này thì qua kênh khác. Chả hiểu sao cứ bay vào ks người train trước như thật. Sợ các bé này ghê :))

DeeDee

Gia nhập giang hồ
ko biết mấy a đấy làm đồ vip xog r làm gì nhỉ..chỉ đi ks cấp nhỏ rồi chiếm bãi cấp nhỏ thôi sao còn hay để mặc lên cho tụi cấp nhỏ thấy ô kìa a đây pro vcl nhường a đi sao :)))) VCL thế giới loạn lạc quá rồi..e xin giơ tay rút lui thôi :D :D :D

NhoxGau

Gia nhập giang hồ
ko biết mấy a đấy làm đồ vip xog r làm gì nhỉ..chỉ đi ks cấp nhỏ rồi chiếm bãi cấp nhỏ thôi sao còn hay để mặc lên cho tụi cấp nhỏ thấy ô kìa a đây pro vcl nhường a đi sao :)))) VCL thế giới loạn lạc quá rồi..e xin giơ tay rút lui thôi :D :D :D
haha lâu lâu xuất khẩu thành văn luôn ghê thế ^:)^^:)^^:)^^:)^

Bên trên